[1280] - Assassin's Creed: Brotherhood - update SKIDROW

Phiên bản "sinh sau đẻ muộn" của Assassin's Creed Brotherhood sẽ nhận được cải tiến về đồ họa.Không những thế,tất cả các bản DLC trên Console cũng có trong bộ sản phẩm này
Mặc dù Assasin's Creed: Brotherhood đã được tung ra thị trường vào tháng 11 năm vừa qua trên 2 hệ máy Xbox360 và PS3 nhưng đối với những tín đồ trung thành của PC thì tháng3 này mới là lúc họ theo bước chàng sát thủ huyền thoại này bước vào cuộc phiêu lưu mới.

Do " sinh sau đẻ muộn " nên nhà phát triển Ubisoft cho biết,để làm hài lòng người chơi, họ sẽ ưu ái cho bản game PC một vài tính năng vượt trội so với người anh em console, bao gồm 1 số cải tiến về hiệu ứng đồ họa.Không những thế, khi tậu cho mình 1 bản Assasin's Creed: Brotherhood
trên PC, người chơi còn được thưởng thức luôn những gói DLC hiện hành của hệ PS3 và Xbox360.

Dù vậy, điểm khiến các fan hâm mộ quan tâm nhất có lẽ vẫn chính là sự khác biệt về mặt đồ họa.Thoạt nhìn,các vân bề mặt của chi tiết sự vật ở tròi chơi không thực sự mang nhiều khác biệt,nhưng ưu thế mà phiên bản PC nắm giữ là sự thể hiện các hiệu ứng bóng mờ 1 cách mượt mà,dịu mắt hơn.

Thêm nữa các nhà thiết kế game cũng quan tâm bổ sung vào các sự vật ngoại cảnh cũng như các họa tiết trang trí bên trong những công trình kiến trúc đẻ cảnh quan nhìn lộng lẫy và phong phú hơn.Hiệu ứng ánh sáng mang tên Ambient Ocdusion được Ubisoft tận dụng nhằm giúp hình ảnh trong game sống động hơn,tạo được nét chân thật cho vật thể.Đặc biệt hơn cả vẫn là khả năng thích ứng của trò chơi cho hai dòng card đồ họa riêng biệt.Nếu bạn thưởng thức Assasin's Creed: Brotherhood bằng thương hiệu Nvidia,game sễ phát huy công nghệ 3D Vision, cho phép game thủ thưởng thức trò chơi theo lối 3D.Còn những ai là chủ nhân của chiếc PC với chiếc card mang nhãn hiệu AMD Radeon sẽ có dịp tận dụng công nghệ Eyefinity để chơi game trên nhiều màn hình 1 lúc.

Nguồn : tech24.vn

Minimum requirements :

* OS: Windows XP (32-64 bits) /Windows Vista (32-64 bits)/Windows 7 (32-64 bits)
* Processor: Intel Core 2 Duo 1.8 GHZ or AMD Athlon X2 64 2.4GHZ
* RAM: 1.5 GB Windows XP / 2 GB Windows Vista - Windows 7
* Video Card: 256 MB DirectX 9.0–compliant card with Shader Model 3.0 or higher
* Hard Drive Space: 8 GB

Link 1280 :

File update :
4share :

Mediafire :

Pass nếu có : tech24.vn

Crack : Copy tất cả các file trong folder sr-acbrh vào folder cài đặt

maiyeuem00

Ðề: [1280] - Assassin's Creed: Brotherhood - update SKIDROW

èo. ác up sớm hơn tí thì em không phải mua cái acc 4share

tuanhungct

Well-Known Member

Ah, chính xác chính xác, quên pác tuanhungct này nữa chứ, lâu rồi ko gặp.

um mấy bữa nay mình bận quá cũng ít ghé vô đây. tháng này nhiều game hot ra chắc box game này sẽ nhộn nhịp đây:D

maiyeuem00

um mấy bữa nay mình bận quá cũng ít ghé vô đây. tháng này nhiều game hot ra chắc box game này sẽ nhộn nhịp đây:D

mất tích 1 thời gian dài không thấy tăm hơi mặt mũi đâu :)) AC3 này em thấy nặng hơn AC2 mà hình ảnh thì xấu

mất tích 1 thời gian dài không thấy tăm hơi mặt mũi đâu :)) AC3 này em thấy nặng hơn AC2 mà hình ảnh thì xấu

Cấu hình AC3 nhẹ hơn AC2 mà, hình ảnh thấy cũng dc mà, đâu đến nỗi nào. Đang định up lại Crysis mà dạo này 1280 chuối quá, với lại ko biết có anh em nào ủng hộ ko đây nữa. Haha, anh em bỏ phiếu điiiiiiii, trong thời gian chờ Crysis 2.

maiyeuem00

4rum hầu hết là mê phim. lẻ tẻ như mấy AE mình mê game thôi =))

tuanhungct

Well-Known Member

Cấu hình AC3 nhẹ hơn AC2 mà, hình ảnh thấy cũng dc mà, đâu đến nỗi nào. Đang định up lại Crysis mà dạo này 1280 chuối quá, với lại ko biết có anh em nào ủng hộ ko đây nữa. Haha, anh em bỏ phiếu điiiiiiii, trong thời gian chờ Crysis 2.

Bác cứ up đi em down về chơi lại để chờ crysis 2:D bác có game Homefront không up lên cho pà kon luôn. game này bắn cũng được lắm nhưng vì mạng nhà em chuối quá up hổng nổi:(

tuanhungct

Well-Known Member

Mình thấy chơi cũng được. mở đầu đỡ nhàm chán hơn phần 2. đặc biệt là pha xxx khiến sát thủ của ta phải mặc đồ ngủ ra chiến đấu:D

Mình thấy chơi cũng được. mở đầu đỡ nhàm chán hơn phần 2. đặc biệt là pha xxx khiến sát thủ của ta phải mặc đồ ngủ ra chiến đấu:D

Haha, pha xxx mặc đồ ngủ ra chiến đấu. Mới chơi dc 1 chút, dạo này bận quá.......

Bác cứ up đi em down về chơi lại để chờ crysis 2:D bác có game Homefront không up lên cho pà kon luôn. game này bắn cũng được lắm nhưng vì mạng nhà em chuối quá up hổng nổi:(

Mạng mình cũng chuối vậy thôi, gặp thêm cái tool 1280 bị lỗi nữa chứ, toàn up bằng trình duyệt ko ah. Chắc phải vô công ty up quá. Hahaha. Bác này cũng cập nhật thông tin game ghê, mới có bản CloneDVD thôi, tính đợi SKIDROW xem sao.

tuanhungct

Well-Known Member

Mạng mình cũng chuối vậy thôi, gặp thêm cái tool 1280 bị lỗi nữa chứ, toàn up bằng trình duyệt ko ah. Chắc phải vô công ty up quá. Hahaha. Bác này cũng cập nhật thông tin game ghê, mới có bản CloneDVD thôi, tính đợi SKIDROW xem sao.
um! Skidrow cũng chưa biết bao giờ mới ra nữa.

Anh em cho mình hỏi game này theo dạng Sanbox giống GTA hay là đi theo từng Mission thế :-?

quangtuan646

Active Member

thanks bác bác mà up sớm tí thì em ko phải kéo torrent :D

tuanhungct

Well-Known Member
Bên trên