1h30 - 25/6: Đan Mạch vs Nhật Bản/ Hà Lan vs Cameroon

Low-end Cafe

Cục diện bảng E hôm nay thì các bác cũng đã biết, Hà Lan hiện đang dẫn đầu và Cameroon thì bét nhè rồi... Trận đấu của 2 đội này cũng kô quan trọng.

Đương nhiên ở bảng này còn 2 đội là Đan Mạch và Nhật Bản, hiện đội Châu Á đang có cùng 3 điểm với Đan Mạch nhưng đội bóng Châu Âu bị hiệu số -1. Vậy ở trận này đang là gay cấn để lấy tấm vé vào vòng trong, chỉ cần hòa là NB sẽ có vé còn ĐM bắt buộc phải thắng =P~.

Các bác hãy cùng vì sắc tộc mà cổ vũ Đông Á nhưng kô Mệnh phu nào >:D<.

Em gia cát dự: NB 2 - 1 ĐM :-bd.

P/S: cổ vũ NB là các bác đã ủng hộ bác LGT đấy ợ :p.

Low-end Cafe

Ðề: 1h30 - 25/6: Đan Mạch vs Nhật Bản/ Hà Lan vs Cameroon

Vào rồi, phút thứ 17 NB đã ghi 1 bàn thắng tuyệt đẹp từ cú sút phạt trực tiếp ngoài vòng 16m50.
Cú sút tương tự như người anh em Hàn Quốc đã có :-bd.

Một trong hai cú sút phạt trực tiếp đẹp nhất của mùa World Cup 2010 ~O).

Low-end Cafe

Lại 1 cú sút phạt trực tiếp từ ngoài vòng 16m50.
Tỉ số đã là 2-0 cho Nhật Bản (phút thứ 33).

Phút thứ 36 giữa Hà Lan và Cameroon cũng đã có bàn thắng, Hà Lan đang dẫn trước 1 bàn lọt háng thủ môn ;)).

-----------------------------------
*Edited:
Phút thứ 83 Đan Mạch đc hưởng 1 cú phạt đền và tỉ số đã là 2-1. Ở trận Hà Lan vs Cameroon thì Hà Lan cũng ghi thêm đc 1 bàn nâng tỉ số lên 2-1.
Phút thứ 87 Nhật Bản đã ghi thêm 1 bàn nữa, nâng tỉ số lên 3-1 (dự có 2-1 mà còn gắng thêm ;))).

Chung cuộc Nhật bản 3 - 1 Đan Mạch.
Hà Lan 2 - 1 Cameroon.

P/S: Kô bác nào vì tinh thần sắc tộc hết nhỉ, có mỗi mình em độc diễn & tự sướng cùng mấy chú Nhựt Lùn & em Saori của bác Lâm >:).

Chỉnh sửa lần cuối:

thanhcnt47

Up ủng hộ bác nào! Chung cuộc NB thắng 3-1, các đại diện Châu Á năm nay đá cũng dc đấy chứ :-bd

Bên trên