[1link|Fshare]MAX PAYNE 3_REPACK BLACK BOX

nukunkun

Member

Ra mắt: 28/05/2012
Thể loại: Hành động
Sản suất: Rockstar Games
Phát triển: Rockstar Studios
Hệ máy: PC
Định dạng: FULL ISO 1DVD
Ngôn ngữ: English, French, Italian, German, Spanish, Russian, Portuguese**, Polish
Dung lượng: 10.1GB
Độ tuổi: M

Nói tới Max Payne thì phải nhắc đến lúc mà mình chơi phần 2, thời đó thì game đồ họa đẹp thì ko nhiều, nhưng mà không thể quên được lối chơi của Max Payne, rất hay thời đó mình ghiền game này lắm, nó là 1 trong những game sau GTA vice city mà mình chơi, mà nhớ ko lầm thì thời đó bộ phim Matrix cũng chưa phai đối với những tính đồ ghiền phim với game như mình.
Không nói nhiều về vấn đề này vì nếu ai từng là 1 trong những tín đồ của Max Payne thời trước thì bạn sẽ ko hối hận khi tiếp tục khai phá phần 3. Nói về những thế mạnh của phần 3 thì mình cũng chỉ mới test tới chapter III thôi (vừa mới chơi và vừa cảm nhận):
- Đồ họa tất nhiên cải thiện hơn, đẹp hơn so với bản cũ nhưng tất nhiên phải ở chế độ High mới được
- Những pha nhào lộn matrix làm cho mình nhớ lại cảm giác khi xưa, ko dừng lại ở những điểm cũ đó Max Payne còn cho những cảnh “chiếu chậm” viên đạn bay cho đến khi găm vào đầu, vào người đối thủ nhìn rất hay (mấy cảnh này giống giống sniper elite v2 nếu bạn nào ko biết có thể google game đó)
- Game được hổ trợ thêm chế độ Multi player cái này thì mình chưa tìm hiểu nhưng ở 1 số 4rum khác thì nó đáng để khám phá
- Game mở rộng tương đối ko quá cứng nhắc ở Max payne đời cũ, nhớ ko lầm thì MP2 thì các chapter nó cứ liền nhau, mình chỉ đi cảnh từ chap này qua chap khác cũng có thể đó là điều gây nhàm chán cho người chơi (mà nói vậy chứ thời đó mê tít). MP3 mở rộng ở những pha hành động mình sẽ nhập vai ở nhiều trường hợp để hổ trợ đồng đội, làm sniper (nhớ nhất cảnh trên trực thăng hổ trợ cho cô gái chạy thoát khỏi bọn bắt cóc ở những màn đầu)… tạm thời thì mới thấy những điểm mạnh như thế, vì mình cũng mới test thôi, mà nói nhiều thì cũng sẽ mất hay…
Còn chờ gì mà ko cùng khám phá game cùng mình nào!
1 review của 4rum game.tech24.vn:
Max Payne 3 - Sự trở lại của một huyền thoại - game.Tech24.vn
*Mình đã hoàn thành game này, bật mí 1 tí thì tổng thể game như 1 bộ phim hành động mà tưởng như mình chính là nhân vật đó (ko hiểu sao nó thật quá), cảm giác hòa mình vào nhân vật cảm nhận nỗi đau cũng nhưng những giận dữ của Max, khiến mình bị lôi cuốn theo nội dung, chơi xong mới phát hiện mình quên cả con người thật là ai :D (tập trung quá nên bị cuốn hút) hehe

[video=youtube;-PbphJ8KMjo]http://www.youtube.com/watch?v=-PbphJ8KMjo[/video]

max-payne-3-review-2-625x384-c

CẤU HÌNH NHÀ SẢN XUẤT ĐƯA RA:
CẤU HÌNH THẤP NHẤT
Windows 7/Vista/XP PC (32 or 64 bit) Intel Dual Core 2.4 GHZ or AMD Dual Core 2.6 GHZ, or better 2GB System RAM NVIDIA® GeForce 8600 GT 512MB RAM or AMD Radeon™ HD 3400 512MB RAM
CẤU HÌNH MIDIUM SETTING
Windows 7/Vista/XP PC (32 or 64 bit) Intel Dual Core 3GHz or AMD equivalent 3GB System RAM NVIDIA® GeForce 450 512MB RAM or AMD Radeon™ HD 4870 512MB RAM
CẤU HÌNH HIGH SETTING
Windows 7/Vista (32 or 64 bit) Intel i7 Quad Core 2.8Ghz or AMD equivalent 3GB System RAM NVIDIA® GeForce 480 1GB RAM or AMD Radeon™ HD 5870 1GB RAM
CẤU HÌNH VERY HIGH SETTING
Windows 7/Vista (64 bit) Intel i7 3930K 6 Core x 3.06 GHZ or AMD FX8150 8 Core x 3.6 GHZ 16GB System RAM NVIDIA® GeForce® GTX 680 2GB RAM or AMD Radeon™ HD 7970 3GB RAM

CẤU HÌNH TEST THỰC TẾ:

CẤU HÌNH LOW CÁC BẠN CỨ THAM KHẢO CỦA NHÀ SX
CẤU HÌNH HIỆN TẠI MÌNH ĐANG CHƠI HIGH SETTING:
CPU CORE 2 - E7500 (OC 3.5)
RAM 4G DDR3/1333
VGA: EVGA 9800GT (ko cần OC)
HDD free tầm 30gb để chứa game
Chơi với độ phân giải màn hình là 1366x768 >>> FPS luôn giao động từ 30-58-60FPS ko tụt dưới 30

CẤU HÌNH VERY HIGH SETTING:
CPU CORE I5 3570k
RAM 8G DDR3/1600
VGA: EVGA GTX5700
HDD free tầm 30gb để chứa game

[HIDE][/HIDE]

Bản update + Crack:

[HIDE][/HIDE]

Hướng dẫn cài đặt và chơi game:
1. Giải nén
2. Mount file ISO vào ổ đĩa ảo
3. Cài đặt
4. Cài update 1.0.0.78, chép Crack - tiếp đến update 1.0.0.82 chép Crack.
5. Tắt trình diệt virus và tắt internet( * ) mới chơi offline được nha, ko tắt thì ko chơi được
6. Vào thư mục game chạy Playmaxpayne3.exe để chơi

( * ) Bạn nào thấy tắt internet bất tiện quá thì dùng firewall của windows chặn MP3 kết nối internet là được. Sau đây là hướng dẫn:
Vào Control Panel (Win 7) tìm đến Windows Firewall, tới đây vào Turn Windows Firewall on or off trước xem đã bật on hết chưa và kiểm tra xem nó có check vào dòng "Notify me when Windows Firewall block a new program"

Bây giờ làm theo hình nha!

Chỉnh sửa lần cuối:

proriddick

Ðề: [1link|Fshare]MAX PAYNE 3_REPACK BLACK BOX

Thử download lại bản này xem, download bản gốc về chơi kô dc gì

nukunkun

Member

Thử download lại bản này xem, download bản gốc về chơi kô dc gì

Download bản này chơi ko có lỗi đâu, bản gốc delay tùm lum chưa kể bản setup nặng lắm, mình cài rồi và đang chơi, ko có bị như bản gốc! Bao delay hehe, chơi rất sướng.
Repack thì ngon rồi, dung lượng nhẹ hơn rất nhiều.

proriddick

bản này chơi ngon bác ơi... trước download bản repack nào đó BB-mp3.iso, về setup không được....

Bác có game ARMA2: Combined Ops.... link Fshare không bác???

nukunkun

Member

bản này chơi ngon bác ơi... trước download bản repack nào đó BB-mp3.iso, về setup không được....

Bác có game ARMA2: Combined Ops.... link Fshare không bác???

Repack thì ko fải gốc, repack là bản rút gọn từ bản gốc, lượt bỏ bớt để giảm dung lượng.

Game bác nói nguyên tựa là gì? Kiểu chơi thế nào? Để mình tìm thử, mình chủ yếu thích game nào thì chơi rồi post game đó thôi. Nói đi rồi mình kiếm thử cho.

proriddick

ARMA2: Combined Ops. Tên game luôn đó bác, mô phỏng góc nhìn người thứ 3, game này có mod Dayz bắn zombie nữa

nukunkun

Member

ARMA2: Combined Ops. Tên game luôn đó bác, mô phỏng góc nhìn người thứ 3, game này có mod Dayz bắn zombie nữa

Mình tìm được cái này, đã upload lên, ko biết đúng ko, cũng ko biết phải bản zombie ko? Bạn download về test rồi vào topic cmt cho mọi người biết nha!
http://www.hdvietnam.com/diendan/133-chia-se-game/473743-fshare-1link-arma-combined-operations.html

nukunkun

Member

update hướng dẫn firewall
P/S: đã chơi xong game này, cảm nhận là rất hay! Nội dung cũng ko phải chê!

Chỉnh sửa lần cuối:

vietboii

down về nó đòi update 1.0.0.113 gì đó! ko biết ở đâu lun! có ai share cho mình với!

nukunkun

Member

down về nó đòi update 1.0.0.113 gì đó! ko biết ở đâu lun! có ai share cho mình với!

Mình sẽ update cái này cho bạn, nếu vẫn ko chơi được bạn vui lòng gỡ bỏ ra và cài lại bản setup thôi là chơi được ko cần phải update. Vì repack black box ko cần crack! Thanks.

vietboii

thanks bạn nukunkun! mình cho nó autoupdate, lòng vòng mãi! thế là lại chép cái crack cũ vô! ko hiểu sao lại chơi dc! hihi bó tay

nukunkun

Member

thanks bạn nukunkun! mình cho nó autoupdate, lòng vòng mãi! thế là lại chép cái crack cũ vô! ko hiểu sao lại chơi dc! hihi bó tay

Vậy là bạn nên đọc kỹ lại bài viết, chơi 1 tắt internet, 2 là firewall chặn kết nối game với internet thì nó ko online dc thì ko phải update! Vậy thì mình khỏi tìm bản update làm gì nữa, bình thường nhiêu đó chơi cũng ok rồi.

Lưu ý ko auto update gì hết, game crack ko làm vậy đc.

Còn bạn cần thì add vào IDM link này: http://a-4.1fichier.com/get/rs86n0/Max.Payne.3.Update.1.0.0.113-RELOADED.exe

nqdcrazy

Member

hay wá chủ thớt ơi... đợi mãi mới có repack... thường thì repack set up hơi lâu nhưng ổn định cảm ơn bác nhé... bản đầu tiên chơi lỗi tùm lum...
để xem bản này ra sao... đợi mình kéo về minh sẽ cmt :D

nqdcrazy

Member

chơi được tới chap 3 rồi... cảm thấy ổn.. ko còn lỗi như bản lúc trước
nhưng mà chủ thớt update cách crack social club cho mọi người khỏi đăng nhập nhé
copy mục "profiles" trong crack và copy ( đè lên luôn nếu đã có ) vào trong "Documents\Rockstar Games\Social Club"
là ok... tối nay sẽ chơi tiếp ( phần 3 mấy cái nút khác so với phần 2 và phần 1 :D )

nukunkun

Member

hay wá chủ thớt ơi... đợi mãi mới có repack... thường thì repack set up hơi lâu nhưng ổn định cảm ơn bác nhé... bản đầu tiên chơi lỗi tùm lum...
để xem bản này ra sao... đợi mình kéo về minh sẽ cmt :D

chơi được tới chap 3 rồi... cảm thấy ổn.. ko còn lỗi như bản lúc trước
nhưng mà chủ thớt update cách crack social club cho mọi người khỏi đăng nhập nhé
copy mục "profiles" trong crack và copy ( đè lên luôn nếu đã có ) vào trong "Documents\Rockstar Games\Social Club"
là ok... tối nay sẽ chơi tiếp ( phần 3 mấy cái nút khác so với phần 2 và phần 1 :D )

Bản repack này ra lâu rồi, mình cũng up lên lâu rồi, mà nhớ chơi đâu phải đăng nhập Social Club gì đâu, tắt internet hoặc chặn internet là vào thẳng có cần đăng nhập Social Club đâu nào, trong crack mình update đã có sẵn rồi thì phải, lâu rồi ko nhớ nữa mà chắc chắn 1 điều ko đăng nhập Social Club.

nqdcrazy

Member

ừa thì chủ thớt nói đúng mà.. ko cần đăng nhập khi copy cái file profiles của chủ thớt thôi
nếu ko copy là phải đăng nhập như ông gì nói đó...
mình cũng bị rồi nên bít :D
copy xong là ko cần đăng nhập j` hết. nó đăng nhập sẵn cho mình lun
nói chung là bản của chủ thớt rất ư là ngon :D

nukunkun

Member

ừa thì chủ thớt nói đúng mà.. ko cần đăng nhập khi copy cái file profiles của chủ thớt thôi
nếu ko copy là phải đăng nhập như ông gì nói đó...
mình cũng bị rồi nên bít :D
copy xong là ko cần đăng nhập j` hết. nó đăng nhập sẵn cho mình lun
nói chung là bản của chủ thớt rất ư là ngon :D

Hi tất nhiên rồi, mình end game rồi mà, game mình post toàn game mình thích mới post, chứ ko có post tùm lum, tiêu chí là thế, thích + chơi qua (test kỹ càng) => mới upload + review cảm nhận của mình + test thực tế cấu hình của mình vì nhiều ng` thấy nhà sản xuất đưa cấu hình khủng wá nhiều khi ngại cài sợ ko chơi đc, nhưng với cấu hình của mình thì đã chiến high setting vô tư rồi, ko cần tới nỗi core 5, 7 gì hết trừ phi res màn hình Full HD thì phải coi lại cấu hình chứ res 1366x768 thì vô tư.

nqdcrazy

Member

ò... mình cũng nghĩ z...
nếu bro chơi thích maxpayne 3 zậy bro có thích cái game Watch Dogs sắp ra ko :))
thấy cũng hay wá mà ko bít cấu hình chạy nỗi ko
bro xem júp cái i5 2430 ( mà cùi bắp lắm :)) )
ram 1333 ( dung lượng ko wan trọng )
VGA thì hd6730m còn HDD thì 7200prm

Bên trên