[4share│Full]►♦│Tổng Hợp Games│♦◄[HDVN│G.Groups]

Ðề: [4share│1 Link]►♦Stronghold 3 [ chiến thuật / full 1 link 3.5 Gb ]♦◄[HDVN│G.Groups]

Mấy bác nên hợp sức lập topic tổng hợp cho Đông và Hùng mạnh. >:)

Sức 3 bác gộp lại có thể bằng nửa Topic tổng hợp của em. :))

Chú thì ngon rồi :))~ khi nào rảnh ta post hêt lên cho mà choáng nhá \m/

Ðề: [4share│1 Link]►♦Cities XL 2012 [ mô phổng xây dựng / full 5.3 Gb ]♦◄[HDVN│G.Groups]

CÁi lỳ ncho nó đỡ lẫn với thằng khác :D

makieuphongkkee

Active Member
Ðề: [4share│1 Link]►♦Stronghold 3 [ chiến thuật / full 1 link 3.5 Gb ]♦◄[HDVN│G.Groups]

Mấy bác mạng ngon thật, toàn up hàng nhà. Iem thì chỉ "sưu tầm" thôi ;))

Gửi các mem ải phim

Do tình hình đang thi với lại đang mới có người yêu mới nên hơn bận ;)) vì thế nên mình sẽ k up game nữa, phần này do weat làm :D ( công việc của mình là chỉ việc cho người khác làm mà :-j). Vì thế nếy các bạn muốn tải game thì tìm trong box nhé
Các bạn vào đây tìm game trong Hdvn nè

Nếu mà trong diễn đàn k có thì các bạn yêu cầu ở box này nhé :D mình sẽ gửi cho các bạn link 4share sớm nhất có thể

makieuphongkkee

Active Member

Max tải 900kB, max up 90kB, xấu hổ quá, hic hic :(

ADSL thì thế là được rồi em ạ.

Giờ có topic tổng hợp rồi nhé.

Cố gắng post thêm nha. ;)

chỉ tổng hợp game nặng + link 4share thôi [-X

em với bác makieu sẽ làm topic cho máy cùi + game nhẹ link fshare sau :D

weattseat

Active Member

Uhm cái dự án games nhẹ cố gắng tiến hành nhanh nha.

Ðề: [4share│Full]►♦│Tổng Hợp Games│♦◄[HDVN│G.Groups]

Chỉ còn 1 tuần nữa thôi là ước mơ sẽ trở thành hiện thực 8->

makieuphongkkee

Active Member

ADSL thì thế là được rồi em ạ.

Giờ có topic tổng hợp rồi nhé.

Cố gắng post thêm nha. ;)

Speed up ~7-90kB, acc public up giữa chừng có người đăng nhập là bị đứt phải up lại, 1 game 900MB up 3 ngày :((, thành ra toàn down + thanks + share hàng sưu tầm thôi :))
//SV nghèo ở ktx đào đâu ra mạng nhanh bác :(

Speed up ~7-90kB, acc public up giữa chừng có người đăng nhập là bị đứt phải up lại, 1 game 900MB up 3 ngày :((, thành ra toàn down + thanks + share hàng sưu tầm thôi :))

đừng dùng acc pub bác à, thà là up acc free rồi 15 ngày nhờ mod down chứ up acc pub nguy hiểm lắm :))

makieuphongkkee

Active Member

Ta post đc game sưu tầm thôi, chắc toàn MF, mạng lởm mà sao up game nhà đc :(

weattseat

Active Member

Lấy acc của mình mà up chứ, không thì người khác vào xóa mất file thì sao. :-/

Fpt thì không cần acc vip chỉ cần reg acc Free thôi là được.

makieuphongkkee

Active Member

đừng dùng acc pub bác à, thà là up acc free rồi 15 ngày nhờ mod down chứ up acc pub nguy hiểm lắm :))

Nguy hiểm thế nào bác :-O .Up Fshare thì không bị gián đoạn nhưng up xong không hiện link, toàn up 4sVN thôi ;)) , cơ mà bị đứt liên tục, mỗi patch phải up gần chục lần mới xong :(

makieuphongkkee

Active Member

Lấy acc của mình mà up chứ, không thì người khác vào xóa mất file thì sao. :-/

Fpt thì không cần acc vip chỉ cần reg acc Free thôi là được.

Acc Fshare free thì có, nhưng sợ bị server xóa acc lắm =:)

Nguy hiểm thế nào bác :-O .Up Fshare thì không bị gián đoạn nhưng up xong không hiện link, toàn up 4sVN thôi ;)) , cơ mà bị đứt liên tục, mỗi patch phải up gần chục lần mới xong :(

như mod đã nói đấy, up hết dung lượng chúng nó del game của mình để up game của nó lên =))

p/s: spam cũng sướng chán, mỗi bài đc 1 tks của mod :))

p/s 2: còn mấy post ở trên chưa tks kìa anh mod =))

Bên trên