[4Share] Teslagrad MULTI18-0×0815 [Indie | 2013]

lamphuoc

Active Member

RELEASE NOTES:

nfo

GAME INFO:

Teslagrad – sản phẩm mới do Rain games phát triển và giới thiệu sẽ đưa người chơi đến với cuộc phiêu lưu pha lẫn yếu tố hành động vô cùng độc đáo và đáng nhớ. Tuy chỉ được xây dựng trên nền đồ họa 2D nhưng nhà sản xuất lại gây được ấn tượng mạnh bởi kho tàng đồ sộ các thiết kế khung cảnh đẹp mắt lấy ý tưởng từ Châu Âu cổ xưa, đi kèm với đó là một cốt truyện hấp dẫn ly kì.

Trong một tòa lâu đài cổ, bí ẩn về những phát kiến vĩ đại thời cổ xưa về trường điện từ đã bị thời gian cho vào quên lãng. Bạn sẽ vào vai một cậu bé tham gia vào hành trình khám phá những bí ẩn đó. Lẽ tất nhiên là những phát kiến này được bảo vệ nghiêm ngặt bởi tầng tầng lớp lớp chướng ngại vật trong khi đó bạn khởi đầu chẳng có lấy một công cụ hỗ trợ. May mắn thay, trong quá trình di chuyển, bạn sẽ khám phá dần những vật dụng rất bình thường nhưng lại ẩn chứa trong đó sức mạnh to lớn như găng tay đảo chiều, ủng dịch chuyển, mũ trùm bay hay gậy phóng tia sét. Chúng sẽ giúp bạn vượt qua các chướng ngại và tiến gần hơn đến cánh cửa bí mật.

Một thế giới đầy mới mẻ và sáng tạo đang chờ đón bạn. Hãy nhanh tay tải game về máy để khám phá kho báu tri thức bị quên lãng. Còn rất nhiều điều hấp dẫn đang chờ đón bạn trong Teslagrad.

TRAILER:

[video=youtube;3Ti2CGLmMVc]https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=3Ti2CGLmMVc[/video]

SCREENSHOTS:

SYSTEM REQUIREMENTS:

Minimum:
• Processor: Dual Core 2GHz
• Memory: 2 GB RAM
• Graphics: Hardware Accelerated Graphics with dedicated memory
• Hard Drive: 1 GB available space

Recommended:
• Processor: Dual Core 4GHz
• Memory: 4 GB RAM
• Graphics: Hardware Accelerated Graphics with 1GB memory
• Hard Drive: 1 GB available space

LINK DOWNLOAD:
[hide]
Lưu ý: Sử dụng Winrar 5.0 trở lên để giải nén files của mình nhé.
[/hide]
// Nếu thấy bài viết của mình hay thì các bạn đễ lại 1 comment để úp thread dùm mình, xem như cảm ơn mình nha.

Bên trên