8-3 ĐẾN RỒI CÁC BÁC ƠI.

optoma-hd

Sắp đến ngày QT phụ nữ các bác chuẩn bị quà gì cho những người phụ nữ(BÀ,MẸ,CHỊ,GẤU LỚN,GẤU CON,NGƯỜI YÊU..vv.) của mình nhỉ?

minhthong1981

Active Member
Ðề: 8-3 ĐẾN RỒI CÁC BÁC ƠI.

1 bộ film HD thiệt là tình cảm +sướt mướt? 2 vợ chồng nằm ôm nhau xem, haha.

DAIYOU

Active Member

Vậy nhân dịp ngày 8-3 này ,anh em mình Off chai đi,lỡ hẹn nhiều quá rồi ,hôm nay cũng không đi được.
Đặc biệt lần này em có ý kiến là anh em nào có gia đình,con cái hay bạn gái thì cho đi chơi luôn vì mình vừa giao lưu Off chai ,mà các chị vừa làm quen tìm hiểu nhau ,sau này dễ đi chơi hơn.
Các bác cho ý kiến nhé!

em là e phải đi rải thảm hoa thôi...rải từ nhà đến cty ừ cty đến....:">

optoma-hd

Vậy nhân dịp ngày 8-3 này ,anh em mình Off chai đi,lỡ hẹn nhiều quá rồi ,hôm nay cũng không đi được.
Đặc biệt lần này em có ý kiến là anh em nào có gia đình,con cái hay bạn gái thì cho đi chơi luôn vì mình vừa giao lưu Off chai ,mà các chị vừa làm quen tìm hiểu nhau ,sau này dễ đi chơi hơn.
Các bác cho ý kiến nhé!
Ủng hộ ý kiến bác DAIYOU,ngoài chương trình giao lưu chắc phải có hoa và quà nữa chứ nhỉ?

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác có thể tập hợp các Gia Đình lại đi uống cafe với nhau , kết hợp tặng hoa trong dịp ấy để tạo dấu ấn với Các Chị,Mẹ,Vợ,Con,Dì,...cũng như có dịp các Bác HD ra mắt trong dịp ấy ..gọi tắt là Ngày Hội : Quốc Tết Phụ Nữ và Những Người Bạn HD =))

hoangtq

Well-Known Member

Vậy thì fai làm 1 bữa nhậu để bàn kế hoạch tổ chức off cafe 8-3 cho chị em mới đc, như vậy nó mới hoành văn tráng ...:D. Sau ngày đó fai làm 1 bữa nhậu nữa gọi là tổng kết, rút kinh nghiệm cho lần tổ chức sau ...=))

anbinhdo

Well-Known Member

Bác hoangtp nói có có vẻ rất ư là chính xác ....nào các Bác ủng hộ ngay đi kẻo muộn và nguội \m/

tommyvu

8-3 là sinh nhật mẹ của gấu = má vợ mình ===> đố dám trốn..

bao0102

Active Member

Vậy thì fai làm 1 bữa nhậu để bàn kế hoạch tổ chức off cafe 8-3 cho chị em mới đc, như vậy nó mới hoành văn tráng ...:D. Sau ngày đó fai làm 1 bữa nhậu nữa gọi là tổng kết, rút kinh nghiệm cho lần tổ chức sau ...=))

chuẩn không cần chỉnh.nhưng cho em ý kiến là nhậu phải có thêm nước ngọt ý.:D

hoangtq

Well-Known Member

chuẩn không cần chỉnh.nhưng cho em ý kiến là nhậu phải có thêm nước ngọt ý.:D

uống nước ngọt thì sao mà ngồi "chém gió" được ... ???=))

Vậy buổi off vitamin gau gau tới đây anh em ta bàn bạc cụ thể vụ 8/3 nhé, có thể tổ chức tối ngày 6/3 (CN) hoặc 7/3 (thứ 2) là đẹp nhất, địa điểm quán cafe nào đẹp đẹp 1 chút. Các bác qua topic ăn nhậu để vote thời gian sớm nhé.

optoma-hd

uống nước ngọt thì sao mà ngồi "chém gió" được ... ???=))

Vậy buổi off vitamin gau gau tới đây anh em ta bàn bạc cụ thể vụ 8/3 nhé, có thể tổ chức tối ngày 6/3 (CN) hoặc 7/3 (thứ 2) là đẹp nhất, địa điểm quán cafe nào đẹp đẹp 1 chút. Các bác qua topic ăn nhậu để vote thời gian sớm nhé.

Em vol 7/3 nhé,8/3 ưu tiên đặc biệt cho gia đình nhỉ.

anbinhdo

Well-Known Member

Một vote cho buổi ngày 7/3 đi các Bác.Còn ngày 8/3 thì để dành cho bồ nhí =))

hoangtq

Well-Known Member

Tình hình là ngày mai em có ông anh từ Tiền Giang lên nhà chơi mất rồi, chắc k đi được.

@ Bác optoma-hd: Em định mai đi cafe mang theo HDD để gửi lại bác, nhưng chắc mai em k đi được nên bác thông cảm cho em lùi lại 1-2 ngày nữa nhé.

Bên trên