8 triệu trở lui nên mua dàn âm thanh xem film nghe nhạc nào?

trungbrian_rz

e đang muốn mua 1 dàn HT để xem film và nghe nhạc trong phòng ngủ...công suất từ 850 đến 1000w...e có vốn khoảng 8 chai...các bác tư vấn giúp em vài model thích hợp...cám ơn các bác nhiều lắm...

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: 8 triệu trở lui nên mua dàn âm thanh xem film nghe nhạc nào?

5500 h toàn hàng fake kìa H ơi, bác chủ cố thêm 4-5 củ nữa cho Denon 1311 đi

long_pn

Member

Còn Dàn Bluray LG HB905TA 8.5 củ thì sao các bác?

wasabi18

Cố tí nữa làm em Dê non 390XP đi bác :D

trungbrian_rz

e thích dòng samsung or sony, thế dong LG có bền không máy bác...xin tư vấn vài model ạ...

VICH

Z550 ko lỗi như vậy đâu bác ơi,bên em có con Denon 390XP bác thử ngâm cứu xem,em bán 2 em này vẫn ổn đấy chứ

hoangtq

Well-Known Member

Bên TTTM có 1 bác đang rao bán Denon 390 XP 8 củ, bác chủ sang múc đi kìa, em đó xem phim trong phòng nhỏ thì quá tuyệt. Mấy em LG xài cũng được nhưng xem phim không good bằng denon, em cũng đang xài LG, gọi là tạm được trong tầm rẻ tiền thôi.

e thích dòng samsung or sony, thế dong LG có bền không máy bác...xin tư vấn vài model ạ...

Em chưa sài LG lần nào nhưng em nghĩ sài mà tới lúc cho nó hư thì không biết công nghệ nó phát tới khi nào nữa...;).Sài vài năm lên tai mình đổi loại khác thôi bác ơi.

haidao

Banned

e đang muốn mua 1 dàn HT để xem film và nghe nhạc trong phòng ngủ...công suất từ 850 đến 1000w...e có vốn khoảng 8 chai...các bác tư vấn giúp em vài model thích hợp...cám ơn các bác nhiều lắm...

bạn mua Z5500 ý, không phải hàng lỗi đâu, đó là do bên Logitech thay đổi mẫu mã mà không thông báo, bên Digiworld và SVhouse đã trả lời ở topic trên rồi mà :) giá cũng mềm nữa tầm 7T

latruong

Member

Theo mình thấy bác cố thêm 2 củ nữa thì có dàn DHT 390XP. Vừa hay, tốt, yên tâm hơn Z5500

Aeolus Kratos

Well-Known Member

Bác chú có nhã ý muốn chơi luôn DENON 390XP thì pm em nhé. Em đang muốn nâng cấp đây :D

kinggai

Well-Known Member

Dàn all in one của LG mà chơi.

haidao

Banned

cứ Z5500 ý bạn à, xem phim thì đỉnh, nghe nhạc cũng được :D, còn Z5500 ko có hàng FAKE nhé, do Logitech thay đổi mẫu mã thôi

Aeolus Kratos

Well-Known Member

Chú rùa định nâng cấp lên dàn dân dụng thì pm anh nhé! :))

Thế anh có nhã ý gì vậy ạ? Báo em trước để em khỏi hỏi thăm sức khỏe anh H nữa :)) . Dạo này anh H khỏe như trâu roài :))

Bên trên