AI ĐÓ REMUX GIÚP 1 TẬP PHIM TVB...ĐA TẠ

nhtv_20690

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:

tong6462

Active Member
Ý bạn là tập này khúc đầu là FFVN lồng tiếng nhưng khúc cuối lại là USLT. Bây giờ bạn muốn cắt bỏ khúc USLT đó thay bằng FFVN phải không?
Cài link audio của bạn là FFVN hay USLT vậy?

nhtv_20690

Well-Known Member
Ðề: AI ĐÓ REMUX GIÚP 1 TẬP PHIM TVB...ĐA TẠ

À đúng như bạn nói,khúc đầu là FFVN,khúc cuối là USLT.Nhưng bạn yên tâm Link audio mình đã edit rồi,bạn chỉ việc remux vô thoi.Thành thật cám ơn bạn đã quan tâm bài viết mình nha...chuzzz...

P/S Tại mình là nữ không rành về IT hay phần mềm cho lắm.Rất cám ơn bạn nhiều nha...

chisu

Member
Đang rảnh sẵn có soft cài từ trước nên làm dùm bạn : Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
đã remux và syn lại 6p cuối từ audio USLT qua FFVN . Mà cũng đâu có nhiều audio USLT đâu có 5p thôi mà bạn phải vất vả quá vậy. Đúng là con gái cẩn thận thật đấy .
Chúc bạn cuối tuần vui vẻ .

nhtv_20690

Well-Known Member
Ðề: Re: AI ĐÓ REMUX GIÚP 1 TẬP PHIM TVB...ĐA TẠ

Remux chuẩn thật hihi vui quá.Dạ cám ơn anh!..à nếu tiện share giúp em soft đó để em tự làm,nhờ vả hoai cũng kỳ...

Hihi.Con người ta thật ngộ,được rồi lại đòi hỏi thêm.Nếu được thì giúp thêm tập này giúp mình nha...Xin lỗi nha toàn nhờ phim con gái hông hà.Toàn lẻ tẻ vài tập của mấy phim.Chỉ biết cám ơn trước...

-Vì tập 13 của Vạn Phụng Chi Vương tất cả trên mạng hư rồi...Lúc burn ra DVD thì thành 5phút.Phiền bạn chỉ cần remux lại thôi.

Link Audio: http://www.fshare.vn/file/WYEP1KC437/
Link Video :http://www.fshare.vn/file/ZGPS418BU8/

-Tập 13 của Bí Ẩn Trong Nhà Hát khúc cuối audio không khớp. Sync audio giúp mình nhé. Từ khúc 19:04
Link :http://www.fshare.vn/folder/JTEJEZZRHZ

Chỉnh sửa lần cuối:

chisu

Member
Re: Ðề: Re: AI ĐÓ REMUX GIÚP 1 TẬP PHIM TVB...ĐA TẠ

Remux chuẩn thật hihi vui quá.Dạ cám ơn anh!..à nếu tiện share giúp em soft đó để em tự làm,nhờ vả hoai cũng kỳ...

Hihi.Con người ta thật ngộ,được rồi lại đòi hỏi thêm.Nếu được thì giúp thêm tập này giúp mình nha...Xin lỗi nha toàn nhờ phim con gái hông hà.Toàn lẻ tẻ vài tập của mấy phim.Chỉ biết cám ơn trước...

-Vì tập 13 của Vạn Phụng Chi Vương tất cả trên mạng hư rồi...Lúc burn ra DVD thì thành 5phút.Phiền bạn chỉ cần remux lại thôi.

Link Audio: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
Link Video :Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

-Tập 13 của Bí Ẩn Trong Nhà Hát khúc cuối audio không khớp. Sync audio giúp mình nhé. Từ khúc 19:04
Link :Bi An Trong Nha Hat (1999) DVDRip FFVNLT (20T) --

Để chút nữa rảnh mình làm cho . Còn soft thì bạn dùng sony vegas or adobe audio editor cũng oke lắm.

nhtv_20690

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: AI ĐÓ REMUX GIÚP 1 TẬP PHIM TVB...ĐA TẠ

Để chút nữa rảnh mình làm cho . Còn soft thì bạn dùng sony vegas or adobe audio editor cũng oke lắm.

Không quen không biết mà chisu giúp nhtv_20690 nhiệt tình thiệt...Cảm phục bạn thiệt. Không phải nhtv_20690 làm biếng đâu,có nghiên cứu cách remux nhưng đa phần mình tìm thì SONY VEGAS die hết, hướng dẫn đại khái... Cũng muốn tự làm cho biết... Cám ơn bạn thêm tập 2 nha... Nếu được bạn share giúp nhtv_20690 phần mềm nào bạn có nhé...chuz chuz bạn hiền

nhtv_20690

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: AI ĐÓ REMUX GIÚP 1 TẬP PHIM TVB...ĐA TẠ

Khi nào xong thì PM mình né chisu...Rãnh thì chỉ mình cách remux nhé...Thanks

chisu

Member
Mình đi công tác mấy hôm nữa mới về , nếu bạn vẫn cần thì mình sẽ làm giúp bạn nhé

nhtv_20690

Well-Known Member

Ồ là mình xin lỗi mới đúng,không biết bạn bận...dù sao cũng cám ơn bạn nhiều. À mình không cần nữa... khi nào rãnh bạn giúp mình nhé.

chisu

Member
Re: Ðề: AI ĐÓ REMUX GIÚP 1 TẬP PHIM TVB...ĐA TẠ

Ồ là mình xin lỗi mới đúng,không biết bạn bận...dù sao cũng cám ơn bạn nhiều. À mình không cần nữa... khi nào rãnh bạn giúp mình nhé.

bạn fix được rồi phải không vì bạn nói không cần nữa . Okie lần sau nếu cần fix or syn bạn chỉ cần attack audio gốc + audio viet là được khồng cần attack video bạn nhé. Mình remux bằng sóng âm vì vậy không cần video !
Chúc bạn vui vẻ , nếu cần soft hoặc giúp đỡ ,cứ Inbox cho mình .

nhtv_20690

Well-Known Member

Bạn Chisu ơi...remux từ từ giúp mình bộ Cung Tâm Kế của TVB nhé,không cần vội. "bạn chỉ cần add FFVN lồng tiếng thôi" đừng xóa Audio Cantonese,USLT.

Link FFVN:Cung Tam Ke --
Link HD USLT+Cantonese :TVB.VN Cung Tam Ke --

Xin đa tạ....

Bên trên