Ai muốn giao lưu trò chuyện với Vincent Kompany của Man City nào!?

hoainam_nh

Ðề: Ai muốn giao lưu trò chuyện với Vincent Kompany của Man City nào!?

Câu 1: Năm 2008

Câu 2: Chào mừng anh đến với bóng đá việt nam

Câu 3: Vị trí số 4

mancity2012

Câu 1: Năm 2008

Câu 2: Chào mừng anh đến với bóng đá việt nam

Câu 3: Vị trí số 4

Giờ này còn trả lời nữa bác, sắp có kết quả đến nơi.

Anyway, bài viết trên về Kompany cũng rất hay và qua sự kiện lần này, mình có thêm thiện cảm hơn về Eximbank.
Nào giờ Eximbank làm bóng đá chất là phải biết, rât có đầu tư và những cầu thủ gắn liền với Eximbank đều là những người hết sức mẫu mực.

xemientay

Cám ơn Eximbank đã cho tụi mình cơ hội có thể dc nhìn thấy tần tượng bằng xương bằng thịt nhé hehehe... Mong mỏi quá, Eximbank đúng là 1 ngân hàng biết dẫn đầu xu thế nhất là trong những khoản đầu tư cho bóng đá, có công trong việc phát triển thể thao nc nhà :D

optional

Giờ này còn trả lời nữa bác, sắp có kết quả đến nơi.

Anyway, bài viết trên về Kompany cũng rất hay và qua sự kiện lần này, mình có thêm thiện cảm hơn về Eximbank.
Nào giờ Eximbank làm bóng đá chất là phải biết, rât có đầu tư và những cầu thủ gắn liền với Eximbank đều là những người hết sức mẫu mực.

wa vụ này mình mới bít đến Eximbank đó chứ...nào giở k để ý lắm chỉ cần bít cầu thủ nổi tiếng wa VN là mê tít rùi...hehe....khoái Eximbank rùi nha hihi

tiki_taka888

Cám ơn Eximbank đã cho tụi mình cơ hội có thể dc nhìn thấy tần tượng bằng xương bằng thịt nhé hehehe... Mong mỏi quá, Eximbank đúng là 1 ngân hàng biết dẫn đầu xu thế nhất là trong những khoản đầu tư cho bóng đá, có công trong việc phát triển thể thao nc nhà :D

ua vay ra nao jo chi co moi Eximbank la dau tu cho bong da nuoc' nha thui ha bac'...ui neu vay thi nguong mo wa'...Eximbank di tien fong fat' trien bong da nuo'c nha rui con j! like manh Eximbank nha! mai mot rang keo' them Rooney Messi hay Ronaldo wa VN nua nha!!!

phankt

Luôn phát triển để không ngừng vươn xa​

Đọc mấy bài về cầu thủ mình thấy chán, cầu thủ nào nổi nổi tí là ăn chơi, xa xỉ, dính liếu tới scandal sex. Cầu thủ của Fifa cũng bán độ khá nhiều, rồi thấy nền cầu thủ Việt Nam mua xe sang khoe của này nọ thấy lãng phí vô tội vạ, biết là cầu thủ kiếm được nhiều tiền nhưng xài thế khi hàng trăm triệu người còn chết đói thì thật là chả ra sao. Nói vậy nhưng may vẫn còn vài người mình thấy ok, như Kompany của Manchester City, anh này vừa rồi giữ vị trí đội trưởng, giúp đội Man xanh thắng trận trên sân nhà nè. Tư chất tạm ổn, không khoe khoang, tính cách nghe nói rất trầm lặng, không đua đòi và kêu than như các cầu thủ khác, mình thấy vậy là ok rồi. Kompany còn tham gia rất nhiều hoạt động từ thiện, là người đại diện cho tổ chức SOS bảo vệ trẻ em thế giới, Kompany tham gia rất nhiều hoạt động, xây dựng các làng tình thương, giúp giáo dục giúp đỡ các em nhỏ ở Trung Phi.

cấu thủ có tấm lòng tốt​

Với lại, mình thấy tinh thần của Kompany rất là thép, từ khi từ đội Hamburg của Đức chuyển sang Mancity năm 2008 đến trước khi vô địch,, hợp đồng chỉ trả cho Kompany 90,000 bảng/tuần, mà Kompany không những không kêu than mà còn hết lòng vì đội tuyển, không đòi hỏi và chọn cách trầm lặng đi theo đội bóng. Và đến bây giờ khi đã đứng trên vị trí cao, đoạt được giải cầu thủ xuất sắc nhất, nhưng Kompany cũng không yêu sách hay chọn lựa đội tuyển khác trả mức lương cao hơn mà vẫn trung thành với Mancity. Theo mình tinh thần này rất hiếm trong giới bóng đá hiện nay.
Ngày 7/6 đến ngày 9/6 đây Kompany được Eximbank tài trợ mời tới Việt Nam, đây là dịp để cầu thủ và fan Việt Nam biết nhiều tới Kompany và học hỏi cách suy nghĩ và cách sống của anh ấy. Để một số cầu thủ sa xỉ của Việt Nam mình nhìn lại cách sống của mình xem đã phù hợp chưa.

Tinh thần của Kompany phải nói là tuyệt vời ròi. Eximbank vô cùng sáng suốt khi mời Kompany làm đại sứ cho chương trình từ thiện này. Mong sau dc gặp a ngoài đời thực hihihi....

conthuyenbay

ua vay ra nao jo chi co moi Eximbank la dau tu cho bong da nuoc' nha thui ha bac'...ui neu vay thi nguong mo wa'...Eximbank di tien fong fat' trien bong da nuo'c nha rui con j! like manh Eximbank nha! mai mot rang keo' them Rooney Messi hay Ronaldo wa VN nua nha!!!

ngoài Eximbank còn có nhiều doanh nghiệp khác nữa nhưng về độ máu thì chắc Exim đang là trùm đấy =))

tvsharpMU

Member

Phankt ơi, không phải là Eximbank sáng suốt mà là chiến lược quảng bá của họ phải gắn liền với những hình ảnh cầu thủ có phẩm chất đẹp.
Nói về tiền thì Eximbank mời Ronaldo hay Messi qua VN còn được huống gì là Kompany. điều cốt yếu chính là ở Kompany, Eximbank cũng cảm nhận được họ đã đúng và sẽ thành công khi đặt niềm tin vào cầu thủ này

eurodenmark92

Trích lời của ông Lê Hùng Dũng, chủ tịch HĐQT Eximbank

Không phải vì có nhiều tiền rồi vung tay. Tôi nghĩ đó chính là trách nhiệm với xã hội. Có hai lĩnh vực mà Eximbank dành sự quan tâm lớn. Đầu tiên là từ thiện. Năm qua, ngân hàng chúng tôi cũng trích ra vài chục tỷ đồng xây dựng nhà tình nghĩa, tình thương, ủng hộ những ca mổ tim, những hoàn cảnh cơ nhỡ, khó khăn. Cái thứ hai là bóng đá. Đó cũng là một trách nhiệm của chúng tôi góp sức cùng cộng đồng. Tất nhiên, bóng đá có hơi hướng quảng bá thương hiệu và đó là một phần chiến lược kinh doanh. Song, thú thật chuyện quảng bá ấy đến giờ này cũng chưa thật tốt

zikho

Thì như đã đề cập đó, bỏ tiền vào bóng đá hoặc từ thiện chỉ có lỗ mà thôi. Eximbank thừa hiểu điều đó nhưng vì họ muốn đóng góp cho xã hội chứ không phải vì lợi nhuận
1 ngân hàng muốn vững mạnh thì phải có sự tin tưởng từ khách hàng. Không biết người khác như thế nào chứ mình thì tin tưởng tuyệt đối vào Eximbank

phimHD_blueray

“Luôn phát triển để không ngừng vươn xa” từ lâu đã trở thành triết lý kinh doanh và kim chỉ nam cho mọi hoạt động của Eximbank, là mấu chốt để thương hiệu Eximbank ngày một bền vững và thăng hoa. Triết lý đó nay lại được khẳng định mạnh mẽ hơn khi trở thành ý tưởng chủ đạo trong chiến lược đổi mới hình ảnh thương hiệu của Eximbank.

Với sự kiện Kompany, Eximbank không chỉ khẳng định giá trị thương hiệu của Eximbank, mà còn là sự kết nối giữa hậu vệ hàng đầu thế giới và một ngân hàng hàng đầu của Việt Nam.

mancity2012

1 năm bội thu cho fan ManCity chúng mình : ManCity vô địch ngoại hạng Anh và Kompany đến VIệt Nam
Nói thật là đến giờ vẫn còn không dám tin, như là trong mơ vậy. In Eximbank, the Citizens trust !

Hôm nay là 5/6 rồi, sao chưa thấy công bố kết quả nữa mấy bác? :(

duy90utc

sắp hết ngày rồi.Mà vẫn chưa có kết quả là sao nhỉ?

vsp_nguyen

Em reply thông tin hơi trễ, mong BTC thông cảm:(:(:(

phankt

1 năm bội thu cho fan ManCity chúng mình : ManCity vô địch ngoại hạng Anh và Kompany đến VIệt Nam
Nói thật là đến giờ vẫn còn không dám tin, như là trong mơ vậy. In Eximbank, the Citizens trust !

Mình cũng phấn khích quá trời hehehe... Cám ơn Eximbank nữa vì đã có công trong việc phát triển đội bóng nước nhà và làm chiếc cầu cho người hâm mộ VN và thần tượng của mình được giao lưu vời nhau. Tuyệt quá còn gì hehehe... Vài ngày nửa thôi là dc thấy Kompany ròi hohohoho

---------- Bài trên gởi vào lúc 10:58:50 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 10:57:59 AM ----------

Mình cũng phấn khích quá trời hehehe... Cám ơn Eximbank nữa vì đã có công trong việc phát triển đội bóng nước nhà và làm chiếc cầu cho người hâm mộ VN và thần tượng của mình được giao lưu vời nhau. Tuyệt quá còn gì hehehe... Vài ngày nửa thôi là dc thấy Kompany ròi hohohoho

phankt

---------- Bài trên gởi vào lúc 11:01:46 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 11:01:05 AM ----------

http://www.hdvietnam.com/diendan/10...-voi-vincent-kompany-cua-man-city-nao-28.html

donguyen87

---------- Bài trên gởi vào lúc 10:58:50 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 10:57:59 AM ----------

bác này làm j phấn khích dữ vậy choi....phan khích thi tu giờ xài Eximbank đi..ủng hộ ngta từ giờ để mai mốt bít đâu họ mời đc cả Messi wa VN thi sao hohohoho

dantranh73

Bên trên