Ai muốn tham dự event "khủng" sắp tới tại nhà hát lớn Hà Nội ngày 20/2 thì vào nhé!

go123

Chương trình Hành Trình Không Ngừng Bước Tới sau khoảng 2 tháng im hơi lặng tiếng nay sắp trở lại với một event hoành tráng ngay tại nhà hát lớn Hà Nội! Đây là event đánh dấu bước khởi đầu để hiện thực hóa dự án Hub Culture vừa chiến thắng vang dội cách đây 2 tháng. Anh em nào từng theo dõi chương trình này mà muốn tham dự hoặc thích "bon chen" thì mau giành cơ hội nào! Đây sẽ là event lớn nhất và hoành tráng nhất từng được tổ chức ở Hà Nội từ trước tới nay

Thời gian: 19g ngày 20/02/2012

Ai quan tâm đến Hub Culture nhất định sẽ háo hức muốn tham dự vì nội dung chương trình chủ yếu sẽ nói về việc triển khai dự án kinh doanh Hub Culture (bao gồm hình thức tổ chức, thời gian thực hiện...). Đúng là một thông tin đáng mong chờ, có lẽ không làm thất vọng lượng fan đông đảo của Hub Culture nhỉ! (tớ cũng là fan của Hub Culture!)

Những tiết mục của một event "khủng" cực hấp dẫn nè anh em:
- Tiệc nhẹ dành cho khách mời trước khi bắt đầu
- Giao lưu các các ca sĩ và người nổi tiếng cùng dàn PG xinh đẹp ^^
- Biểu diễn flash mob hoành tráng chưa từng có tại Việt Nam, hứa hẹn ngang tầm Oscar!
- Thưởng thức giọng ca tuyệt vời của Phương Linh (Ai là fan của Phương Linh thì phải đi nha (^_^))

Hiện tớ đang có 1 lượng vé mời (do là tay trong của BTC), bạn nào ở Hà Nội muốn tham gia thì gửi thông tin (tên, tuổi, địa chỉ, forum tham gia, số điện thoại (để xác nhận thông tin)) qua email cho mình để nhận vé mời nha . Hoàn toàn miễn phí nhé! Nhanh tay lên anh em ơi!

(*) lưu ý: event này chỉ dành cho 18+ thôi nha, nam nữ đều được
Email để gửi về: anjell.hung @ gmail.com

Extra

Ðề: Ai muốn tham dự event "khủng" sắp tới tại nhà hát lớn Hà Nội ngày 20/2 thì vào nhé!

đi có mất chi phí gì không bạn????

Ðề: Ai muốn tham dự event "khủng" sắp tới tại nhà hát lớn Hà Nội ngày 20/2 thì vào nhé!

ở HCM nên không đăng ký được rồi, anh em HD có ai ở ngoài Bắc đăng ký đi không ?

Co Tan

cho một slot nào :D

limo

đã gửi info cho bạn qua email, bạn nhớ check nha

khanhkun84

Active Member

chưa biết ct này là gì lun hihi

nmcgroup

Well-Known Member

sao mình ko biết là gì thế nhỉ :)

dungdt2

Mình ở SG ùi nên ko đăng ký được!

toa

cái event nghe thí ham dzị mà có vé free sao ta?? tin tưởng đc ko :|

play

đã gửi mail chừng nào summit hả chủ top ui :D

Itsme_AJ

check mail đi bác ơi hà hà

leehuyhd

Member

xin 1 chân với bác ơi.

dungdt2

Cái này mấy đứa nhân viên nó gọi mời hoài, k hứng lắm, chúc zui nhá

Đúng vào thứ 2 mình ko đi được rồi tiếc quá :(

hieu_huong

thiếu gì chương trình hay mà vé free do có tay trong của BTC như bác chủ thớt chứ, anh em đăng ký cho vui

Bên trên