Aion Sever Viet Nam . Ai chơi vào điểm danh nào

namclass

Ðề: Aion Sever Viet Nam . Ai chơi vào điểm danh nào

Bọn tớ đã update lại CashShop hoàn toàn mới rồi đoa , hiệu chỉnh lại để phù hợp hơn với server và người chơi ^^~ . CashShop sẽ được update 1 tuần/lần theo nhu cầu của gamer thù đó nha ^^~
Mau mau vào để khám phá xem bọn tớ đã bán những gì trên CashShop nhé xD

daochichonline

Bọn tớ đã update lại CashShop hoàn toàn mới rồi đoa , hiệu chỉnh lại để phù hợp hơn với server và người chơi ^^~ . CashShop sẽ được update 1 tuần/lần theo nhu cầu của gamer thù đó nha ^^~
Mau mau vào để khám phá xem bọn tớ đã bán những gì trên CashShop nhé xD

thông tin mới nghe,,thanks chú mi

lovekmkute

mình cứ chơi được 5 phút là bị lỗi này . có ai bị giống mình ko ?? do PC mình hay do Sever vậy??
cấu hình PC :
winXP sp2 64bit
CPU : Qx 6850 4 core xung chíp 3.0 G
Ram : 6GB
VGA : evga gtx 260

osiric

Well-Known Member

to lovekmkute : mình ko bị lỗi đó

thấy game ổn hơn lúc mới mở khá nhìu rùi, nhưng vẫn đang trong quá trình chỉnh sửa cho phù hợp nhìu thứ

dungkuuuteeee02

Thông thường thì khoảng 2-3h mới bị send log nhưng với bác 5' bị 1 lần thì chắc là máy hoặc client game hoặc cả hai cùng có vấn đề rồi!!! Sao ko cài win 7 mà chơi. T chơi từ sáng tời chiều bị có 1 lần send log thôi!!!

gogosei

Máy ông kia ngon thế sao ko dùng win cao hơn mà lại dùng xp sp2 thế kia -_-

marvelous

mình cứ chơi được 5 phút là bị lỗi này . có ai bị giống mình ko ?? do PC mình hay do Sever vậy??
cấu hình PC :
winXP sp2 64bit
CPU : Qx 6850 4 core xung chíp 3.0 G
Ram : 6GB
VGA : evga gtx 260

Ném qua bên forum thử đi bác

nhyahoo

Thông thường thì khoảng 2-3h mới bị send log nhưng với bác 5' bị 1 lần thì chắc là máy hoặc client game hoặc cả hai cùng có vấn đề rồi!!! Sao ko cài win 7 mà chơi. T chơi từ sáng tời chiều bị có 1 lần send log thôi!!!

trả lời hay đó.nhưng họ chưa hiểu đâu.keke

daochichonline

bùn ngủ quá,không muốn chơi game nữa,anh em ai vậy hơm

namclass

BQT xin thông báo !
1. Hiện tại trên Cashshop có 2 loại item ko thế sử dụng .Là Royan's Growth Potion và Secret Remedy of Growth
Do sự khác biệt về phiên bản khiến tổ xây dựng CashShop bị nhầm lẫn về 2 item này , BQT rất xin lỗi những gamer đã mua 2 vật phẩm trên . Nếu bạn đã mua item báo lại với bộ phận support biết để giúp bạn giải quyết vấn đề trên.

2. Bộ phận kỹ thuật vừa thông báo đã xử lý xong vấn đề giới hạn tiền bán vào Shop của các nhân vật . Như đã nói, chúng tớ sẽ ko bắt gamer phải donate để có thể bán item vào Shop, chuyện này xảy ra ngoài dự đoán của BQT :(

3. Hiện tại server đang bị mất cân bằng do số lượng char bên Elyos đc tạo ra quá nhiều ( vì vấn đề bán item vào shop ) khiến cho rất nhiều bạn muốn tạo char Elyos mà ko được :( . Sau update vào đêm nay thì việc giới hạn tiền sẽ được xóa bỏ, vì vậy chúng tớ mong mọi người giúp đỡ chúng tớ một tay , xóa bỏ những char nào ko sử dụng , để các bạn mới chơi có thể tạo nhân vật ở race mình móng muốn .

Rất mong có được sự giúp đỡ của mọi người !

gogosei

Khổ thân , nhiều char quá lại ko tạo thêm đc -_-

lovekmkute

3. Hiện tại server đang bị mất cân bằng do số lượng char bên Elyos đc tạo ra quá nhiều ( vì vấn đề bán item vào shop ) khiến cho rất nhiều bạn muốn tạo char Elyos mà ko được :( . Sau update vào đêm nay thì việc giới hạn tiền sẽ được xóa bỏ, vì vậy chúng tớ mong mọi người giúp đỡ chúng tớ một tay , xóa bỏ những char nào ko sử dụng , để các bạn mới chơi có thể tạo nhân vật ở race mình móng muốn .
Làm nhanh lên đê , mất cân bằng quá

marvelous

Thiệt tình là đây là lần đầu tiên mình thấy có hiện tượng mất cân bằng như này đấy

dungkuuuteeee02

Cái này phụ thuộc vào người chơi thôi :D
Ai bảo do nph người ta làm sai thì đổ game là không được , game chỉ biết chơi còn nph họ mới là người tạo game

ZenAsS

Member
Re: Ðề: Aion Sever Viet Nam . Ai chơi vào điểm danh nào

Ai bảo do nph người ta làm sai thì đổ game là không được , game chỉ biết chơi còn nph họ mới là người tạo game

Bác này nói thế cũng ko phải , vì thật ra , việc xóa nhân vật thì tùy vào gamer thôi

Bên trên