Ấn tượng với chất lượng hình ảnh của TV Samsung SUHD

dungholo

kaka chỗ này rần rần vui ta . Cái em KS 9000 ôi là công nghệ mới , màng hình vừa to vừa cong , chất lượng hình ảnh sắc nét , âm thanh sanh động nè.... pla pla .... giá thì cao ngất trên mây thế này . Mấy em này chỉ có ngắm thui , chứ dùng thì em chọn mấy dòng samsung giá tầm 14 -25 tr là ok rùi

thanhphatvh

kaka chỗ này rần rần vui ta . Cái em KS 9000 ôi là công nghệ mới , màng hình vừa to vừa cong , chất lượng hình ảnh sắc nét , âm thanh sanh động nè.... pla pla .... giá thì cao ngất trên mây thế này . Mấy em này chỉ có ngắm thui , chứ dùng thì em chọn mấy dòng samsung giá tầm 14 -25 tr là ok rùi
Đời người là phải biết phấn và đấu ..... lấy em ấy làm động lực cày đến U40 biết đâu sẽ rinh được ẻm về nhà :p:p

Hôm qua em đi xem lại các mẫu tivi thì thấy:
- Thiết kế đẹp, sang trọng, đơn giản: Sony, Toshiba
- Thiết kế đẹp nhưng một số mẫu dòng thấp chưa được sang: LG
- Thiết kế thô: Panasonic
- Thiết kế bề ngoài tạm được nhưng tổng thể trông hơi nhà quê: Samsung (cái chân đế tam giác huyền thoại trông quê kinh người).

Kết luận: thiết kế của Samsung phù hợp bán về các tỉnh, thiết kế lại cái chân đế trông mới được.

chiyuki

Con soundbar K950 sao em chưa thấy bán bác ạ.
bán rồi bác ạ, ngoài Nguyễn Kim hay điện máy xanh đều nhập con này về rồi, bác ra đó trả nghiệm cho biết đi, nhưng nếu có ý định mua khuyên bác nên mua ở điện máy xanh , giờ nó khuyến mãi nhiều lắm, tặng con R6 với trúng mấy chục chỉ vàng nữa :D

shyvana0209

con SUHD này nhìn sang chảnh thật, đúng là dành cho giới đại gia , em xin review chút ít kiến thức về con hàng này, mấy bác đừng ném đá em : dòng SUHD khắc phục dc lỗi màn hình chuyển xanh so với tivi LED thông thường, độ tương phản và chống phản chiếu tốt, công nghệ quantumdot làm màu sắc xanh của led thường hoàn toàn thành màu sáng trắng nên ok không bị màu nghiêng về nền xanh nữa, theo em con này màu chất lượng hình ảnh hơn con OLED nhưng về bật tắt con OLED nhanh hơn hẳn

Hai1649

Từ giờ đến hết ngày 30/9 mua Tivi samsung SUHD được tặng bộ phụ kiện chơi game đó các bác, chơi đúng đã luôn đó :))

caibap154

Samsung nó đang khuyến mãi kìa, mua tivi suhd từ 55inch trở lên được tặng tay cầm vs loa không dây, vẫn còn đến ngày 30/9 á, chú nào thích chơi game thì sút lẹ lẹ đi :)))

minhkhanh39

Vửa mỏng lại cong cong thật ấn tượng. Cộng thêm công nghê SUHD chất lượng hình ảnh khiến mình khá bất ngờ so với tưởng tượng :D

tuan164794

Chơi game tay cầm nhìn đã nhỉ, mình cũng khoái chơi trên Tivi màn hình bự lắm, đua xe với đá bóng là mê nhất, ngồi vô là chơi cả ngày ko rời luôn.
Đang có chương trình khuyến mãi đó bác :)) mua từ TV Samsung KU6400 trở lên là được tặng bộ tay cầm chơi game đó, khỏi tốn tiền mua phụ tay cầm nữa :))

hai6133

Tích hợp sẵn rồi nhé bạn, nhà mình cũng đang dùng 1 con UHD 6400 này, cắm vô nó nhận luôn. Nhưng mình ít chơi game toàn mấy đứa cháu sang ngồi nghịch
Bác mua Tivi Suhd 55inch trở lên của samsung là nó tặng bác tay cầm chơi chơi game với loa không dây rồi, không cần phải mua thêm đâu bác :))

Levymocha

SUHD Quantum dot, HRD1000 nits, design, curved mà kết hợp với soundbar K950 thì thiệt trọn vẹn nhưng hởi ôi , nếu không mua trả góp chắc sẽ không bào giờ mua nổi hi hi hi

moongood

Member
Tôi không khen chứ chất lượng hình ảnh của tivi samsung với công nghê SUHD đỉnh quá. Cả ks9000 lẫn 7500 đều mang nhiều tiến bộ vượt bậc. Đáng ngưỡng mộ

sweetlee

Member
Màn hình cong, chất lượng hình ảnh chuẩn HD, thiết kế này mà kết hợp với kết hợp với soundbar K950 thì đúng là trời sinh một cặp. :D

tuan164794

Chơi game tay cầm nhìn đã nhỉ, mình cũng khoái chơi trên Tivi màn hình bự lắm, đua xe với đá bóng là mê nhất, ngồi vô là chơi cả ngày ko rời luôn.
đang có khuyến mãi đó cậu, mua tivi SUHD của samsung từ 55inch trở lên là được tăng tay cầm vs loa không dây á, với hình như mua tại điện máy xanh được mua trả góp 0% nữa, bảo hành 1 đổi 1 luôn, góp gạo sút nó về chơi game đi :D:D:D:D

kendycongly

con tivi SUHD của samsung này nhìn sang chảnh thật, thiết kế đẹp và sang trọng đến cả cái chân đế, chất lượng về màu sác hình ảnh, độ phân giải và âm thanh không phải bàn rồi, nhưng giá thế này thì đa số mọi người chỉ ngắm mà thôi, nên lựa chọn những dòng tivi bình dân hơn

shyvana0209

quá đẹp nhưng giá còn quá cao vs đa số người mua :rolleyes:
công nhận giá quá cao, mấy con sam này 65 inch cũng tầm cả trăm triệu chứ không phải ít, tiền nào của nấy thôi bạn ơi, với chất lượng hình ảnh và thiết kế thế thì giá đó là hợp lý rồi :)))

tungkhanh22

TV này cho cả văn phòng mình xem :D , nhìn to mà không bị thô , nhà mình đang dùng con smart TV lỗi thời rồi, cần nâng cấp , SUHD Quantum dot khá chất , chuẩn bị tiền xúc thôi

hunglong77

độ sáng 1000 nit , tuyệt quá , đang phân vân mua em này vs 1 em của LG mà giờ thấy em này ăn đứt em bên LG rồi , màn hình bự cho cả làng xem được ấy nhỉ :D cộng thêm công nghệ Quantom dot nữa thì không xúc em này quả xúc phạm nhà sản xuất :)

funnyloizz

Thấy các bác cứ kêu giá em ấy chua chát , mình thấy giá nào của nấy mà , em này kết hợp vs em Hw-K950 samsung mới thì khá tuyệt , mấy dòng SHUD thì hình ảnh thật như cuộc sống , chơi game trên em này thì hoàn hảo rồi , I like :D

Bên trên