<Android 7 Nougat> Himedia Q10 pro - Tổng hợp các vấn đề liên quan

trantrungthu

Well-Known Member
Bản của bác Lam ok giao diện đẹp .usb audio player có setting .Onkyo hf không có setting nhung đọc được DSD 64 .128 dù DAC không hỗ trợ .

Chỉnh sửa lần cuối:

lehuytrinh

Well-Known Member
Có lẽ nào lại chọc lỗ . Bản 2.0.6 đang dùng của Bác haovh_85 bị lỗi dừng đột ngột khi phát video . Mệt quá

oldfriend

Moderator
Có lẽ nào lại chọc lỗ . Bản 2.0.6 đang dùng của Bác haovh_85 bị lỗi dừng đột ngột khi phát video . Mệt quá

bản bác hao_vh mod xem MyK+ nên ít phù hợp với mình (do ko xem myK+), up bản của futeko hoặc của Đức mình xem chưa bị force stop lần nào.

oldfriend

Moderator
Mình cũng không dùng Kẹo . Bác Bạn già ném cho cái link Bác đang dùng ngon đi

link bản Đức bác lam mới chia sẻ ở trang 103 á, mới dùng 1 ngày chưa thấy lỗi gì, dùng lâu thì chưa biết. trước đó thì mình dùng bản custom 2.0.6 bên Futeko cũng ít lỗi lắm.

kodiitvplus

Well-Known Member
Bản của bác Lam ok giao diện đẹp .usb audio player có setting .Onkyo hf không có setting nhung đọc được DSD 64 .128 dù DAC không hỗ trợ .

Cái này các bác xác nhận lại giúp em với. Em cũng đã test thử. Patch cái USB Player Pro rồi ( bản 3.1.5) nhưng giao diện đâu có hiện menu setting :(

Chỉnh sửa lần cuối:

trantrungthu

Well-Known Member
Ở thanh tác vụ bác di chuyển chuột đến ô vuông giữ chuột 1.2giây xong thả ra lúc đó chọn 2 màn hình .

Bên trên