Anh em chơi thử miễn phí đào vàng trên điện thoại cực vui

carp

Banned
Tựa game Đào vàng đã quá quen thuộc với cộng đồng game Việt. Thật vui vì bây giờ bạn có thể chơi game casual 2013 kinh điển này trên chính chiếc điện thoại của mình mọi lúc mọi nơi cùng với bạn bè. Game4ziu xin gửi đến các bạn phiên bản game mobile Đào vàng online cho Android, Java, IOS cực kì nóng hổi này

Đào vàng online
Đào vàng online có màn hình chính liệt kê sẵn các chức năng trong game thông qua các icon được thiết kế bắt mắt phù hợp với mobile. Có nguyên khu vực luyện tập. Người chơi sẽ được trải qua 20 level để thử thách và rèn luyện kĩ năng.

Không những được chơi game thỏa thích, người chơi còn được thể hiện mình qua hình đại diện và thông tin cá nhân được liệt kê chi tiết

Đào vàng online
Đào vàng online là phiên bản mobile nên hỗ trợ nạp xu nhanh chóng, thuận tiện qua SMS và thẻ cào 3 mạng: Viettel, Vinaphone, Mobifone. Ngoài ra với game online này, bạn cũng có thể gửi lời thách đấu để tranh tài cùng đối thủ ưa thích của mình. Để làm tăng tính hấp dẫn và tính đối kháng, Đào Vàng Online cung cấp 3 công cụ giúp cho người chơi online : Hủy vật đang kéo của đối phương, Tăng sức mạnh, Cướp vật đang kéo của đối phương.

[h=4]Nguồn : Đào vàng online 2013[/h]

Bên trên