ANH EM HDBH VÌ NHAU

dogiabao

Member
DOGIABAO kêu gọi anh em BH vì tình đoàn kết,tính chia sẻ.mỗi tháng hãy cố gắng họp mặt 1 lần vì phong trào vì tình cảm vì sự chia sẻ đam mê cho nhau,hãy kết nối và đóng góp cho phong trào HD của tỉnh mình ngày thêm lớn mạnh.chia sẻ những khó khăn của người mới chơi và anh em đã chơi để phong trào của anh em minh ngày 1 lớn và mạnh hơn.

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanaiai

Active Member
Ðề: ANH EM HDBH VÌ NHAU

Cám ơn bác Trung, tại tháng rồi đa số anh em bận Cổ và cảm cúm nên anh em thông cảm nhé. Anh em HDBH quyết tâm xây dựng sân chơi Hét Đê và Audio thật sinh động và tràn đầy yêu thương :D. Cám ơn toàn hội.

quyết tâm 1 tháng gặp nhau 1 lần....... còn vấn đề gap như thế nào các bác leader sẽ ra kế hoạch....cheer!

dogiabao

Member

cám ơn anh em hiểu mình,dogiabao cũng chỉ muốn kêu gọi,và làm cho phong trào HDBH mình ngày thêm lớn mạnh và đoàn kết.nếu anh em nào có ghé qua cái topic NHỎ và LẺ này thì hãy tahm gia cùng anh em chúng tôi.anh em chúng tôi đang lớn và chỉ có lớn chứ ko bao giờ nhỏ đi.mỗi aanh em HDBH hãy chung tay kêu gọi và giúp sức những thành viên mới.
COME ON
ĐƠN GIẢN LÀ TIẾN LÊN
TIẾN LÊN
TIẾN LÊN
TIẾN LÊN

hoangtq

Well-Known Member

Theo mình chúng ta nên có 1 buổi gặp gỡ cafe cà pháo để trao đổi kỹ hơn về phương hướng hoạt động, giao lưu thường xuyên của anh em HDBH, như vậy sẽ nhanh hơn và hiểu nhau hơn khi mà anh em có vẻ ngại viết bài, ngại nói lên suy nghĩ của minh ....

Về cá nhân mình hoàn toàn ủng hộ và sẽ nhiệt tình tham gia như lời kêu gọi của bác dogiabao.

Thân

Bên trên