Anh em vào rồi xem có áp dụng được không nhé ?

phuong

Member
cái này mình cũng chỉ nhận được từ tin nhắn yahoo của người bạn, thấy nó cũng hay hay cũng mắc cười nên post lên cho anh em tham khảo.

phương pháp lấy lòng tin với vợ.

" Hôm bữa đi làm về rồi đi nhậu với mấy thằng bạn học chung thời phổ thông, đi nhậu không có bao nhiêu, không có xỉn mà chỉ có cái tội là đi tới 12h đêm lại khoá máy điện thoại, về nhà chắc chắn là sẽ bị cằng nhằn.........vừa về tới cổng nhà bấm chuông vợ ra mở cửa, vừa thấy vợ ra liền làm bộ xỉn nằm luôn xuống sân, vợ thấy vậy liền chạy vào đở lên, lúc đó mình liền đuổi ra và nói cô là ai mà dám đụng vào người tôi, chỉ có vợ tôi mới được đụng vào người tôi thôi cô tránh ra.......và làm bộ bò vào phòng ngủ.........

sáng dậy vợ dọn cơm rồi vào phòng kêu dậy ăn cơm......trong bữa cơm tự nhiên nhìn thấy vợ lúc nào cũng tươi cười, nhìn mình cười cười như có vẽ sung sướng lắm."
:-*:-*:-*

bác nào có vợ rồi áp dụng xem sao nhé, có gì tôi không chịu trách nhiệm đâu nhé:)):)):))

echip

Ban Quản Trị
Ðề: Anh em vào rồi xem có áp dụng được không nhé ?

=))=)) vãi vãi! hay hay, chiêu này wá được, chắc del bài này wá để em áp dụng khỏi bị đụng hàng=))=))

Del bài đi chip ba anh em mình biết thôi nhé ;)) !

phuong

Member

đừng có del mà, để anh em vào xem rồi học hỏi

không biết bác Chip và vợ của bác có vào không nhỉ ???? nếu như vợ bác Chip vào xem trước, bác Chip xem sau mà mai mốt bác Chip làm theo chiêu này thì mình e rằng bác Chip nằm ngoài cổng mà ngủ cho tới sáng quá:)):)):)):)):))

hé hé, chiêu này cũ rồi, em áp dụng bị vợ nó bắt bài :((

Bên trên