Ảnh vui về HDvietnam - chế, xem, bình, nhận giải!

_Ma_

Ðề: Ảnh vui về HDvietnam - chế, xem, bình, nhận giải!

Đã kết thúc cuộc thi, admin ko công bố người trúng giải à :O)

dragonlee

Well-Known Member

Em thắng rồi :)) 30 Thanks, hơn bác Dualshock 2 Thanks =))
Không phụ công tối qua gọi điện, nhắn tin Lóp Bi =))

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Bác Lý thắng rồi. Chúc mừng bác.

dualshock

Member

Chưa đâu bác đừng vội mừng ^^ theo luật thì ảnh nào được THANKS nhiều nhất là thắng cơ mà? và ảnh có quyền lôp by, có quyền câu thanks !

những bức ảnh có nhiều thank nhất sẽ đoạt giải theo cơ cấu giải thưởng post bên dưới.

Ở đây hình em có 28 thanks => HERE

Ở đây hình em có 6 thanks => HERE

Ở đây hình em có 1 thanks => HERE

dualshock

Member

hehe, ban tổ chức chưa tỉnh rượu nên đếm nhầm thui bác ^^ "bức ảnh có nhiều thanks" chứ ko phải post nào có nhiều thanks nhá . ^^

dragonlee

Well-Known Member

hehe, ban tổ chức chưa tỉnh rượu nên đếm nhầm thui bác ^^

Trường hợp của bác này :D
- trong trường hợp trùng ý tưởng, bài post sau sẽ bị xóa. BQT có toàn quyền định đoạt trường hợp nào là trùng ý tưởng, vì vậy khuyến khích người chơi post bài càng sớm càng tốt.

dualshock

Member

Trường hợp của bác này :D

Bác đừng hiểu nhầm, trùng ý tưởng tức là ảnh trùng ý tưởng với người khác, còn đây là lôp by để câu thanks, cái này có quyền rõ ràng nhé !
Đợi "ban tổ chức" vào ý kiến mà xem ^^

_Ma_

Chưa đâu bác đừng vội mừng ^^ theo luật thì ảnh nào được THANKS nhiều nhất là thắng cơ mà? và ảnh có quyền lôp by, có quyền câu thanks !

Ở đây hình em có 28 thanks => HERE

Ở đây hình em có 6 thanks => HERE

Ở đây hình em có 1 thanks => HERE

E thấy bác post 1 hình ra trích dẫn khác nhau, cũng 1 hình đó nhưng có nhiều người thank trùng nhau, như thế làm sao hợp lệ đc

dragonlee

Well-Known Member

Bác đừng hiểu nhầm, trùng ý tưởng tức là ảnh trùng ý tưởng với người khác, còn đây là lôp by để câu thanks, cái này có quyền rõ ràng nhé !
Đợi "ban tổ chức" vào ý kiến mà xem ^^

Lobby có thể hiểu là vận động hành lang, bác có thể nhắn tin, gọi điện, hô hào, PM,... để mọi người quay lại tác phẩm bác đã up ở bài đầu tiên ( bài bác cần vận động bấm thanks ).
Thôi em dừng ở đây, vì dẫu sao kết quả đã được công bố. Cảm ơn bác đã có những bức tranh vui chia sẻ cùng anh em và em cũng phải phì cười vì nó vui.
Ps: Em phải thừa nhận là trình độ Photoshop của bác đáng bậc thầy của em.

Angus_Bert

Film critic

Nếu lỡ 2 giải nhất thì HDplayer chia sau nhỉ ;))

dualshock

Member

E thấy bác post 1 hình ra trích dẫn khác nhau, cũng 1 hình đó nhưng có nhiều người thank trùng nhau, như thế làm sao hợp lệ đc

có luật này mà:

- người chơi có thể lôi kéo, dụ dỗ, lốp by... để câu thank cho tác phẩm của mình, nhưng không được dùng tag [hide]

Có quyền câu thanks nha, "ban tổ chức" nói rất rõ đó, ko bàn đến chuyện trùng hay không trùng, chỉ cần số lượng thanks nhiều hơn là ok, vậy mới phải câu chứ !

_Ma_

Bác lói cũng có ný >:) , thui để ban tổ chức họp bàn rồi quyết định

vanlang+

Active Member

Có gì đâu mà 2 bác giành nhau giải thưởng ghê vậy ?

_Ma_

Có gì đâu mà 2 bác giành nhau giải thưởng ghê vậy ?
Vui chơi có thưởng mà bác, phần thưởng ko quan trọng, quan trọng là có dành đc giải thưởng hay ko >:)
ps : đánh bài búng trj........m thì còn gì là thú vị nữa bác =))

dualshock

Member

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

2 bác tranh luận vui quá^^

Trong cuộc thi này, ảnh của bác Lý (ko biết do đẹp hay do lốp by khéo) nên đã đạt 30 thank tại post #35. Đây là ảnh đoạt được số thank cao nhất nên đoạt giải. Bác dualshock có thể hiểu sai tinh thần của luật chơi nên đã chọn cách câu thank không đúng (câu kéo 1 ảnh ra nhiều post, vì vậy số thank bị phân tán) nên rất tiếc là chỉ về nhì với 28 thank. BQT chắc chắn ko ủng hộ phương pháp câu thank bằng spam nên mong bác hết sức thông cảm. Em phải thừa nhận rằng hình của bác chế rất vui, có chất lượng rất cao, và việc bác về nhì là rất đáng tiếc.

Giải thưởng sẽ là 1 đầu HD Dnet R8300 do BQT mua tặng. Giải thưởng sẽ được chuyển đến bác dragonlee qua đường bưu điện. Bác Lý vui lòng cung cấp thông tin để BQT chuyển quà nhé.

Cuộc thi tạm khép lại bằng 1 bức ảnh không biết nên vui hay nên buồn:

Do quá bức xúc mà ko biết phải giải tỏa thế nào nên bọn em kéo nhau ra biển mà gào cho vơi đi bực bội. Dù sao thì bọn em cũng không có nhiều chọn lựa lắm nên đành chọn giải pháp trẻ con như trên :)) Tấm này bọn em tự sướng với nhau thôi, nếu phản cảm quá thì em xin phép dỡ xuống ^^

Chào thân ái và quyết thắng!

P/S: các bác cứ để dành ý tưởng để thi triển trong các cuộc thi sắp tới nhé.

dualshock

Member

em đã kịp nhận ra mình hiểu nhầm ^^ tiếc quá đi mất !

Bên trên