ASUS Eee Pad Transformer: "robot đại chiến" giá 399USD

Nhiều người tưởng rằng ASUS Eee Pad Transformer là mẫu máy tính bảng "ngon lành" nhất cho đến nay, nhưng phải thừa nhận rằng đó là trước khi chúng ta có cơ hội cầm trên tay chú G-Slate của T-Mobile. Tuy thế, Eee Pad Transformer vẫn là một khối "thủy tinh" quyến rũ, và bây giờ chúng ta đã có thể biết được mình sẽ phải trả bao nhiêu cho sự quyến rũ đó, và chính xác là ngay sau khi bạn ném chiếc thẻ tín dụng của mình xuống bàn thu ngân.

Eee Pad Transformer có kích thước 10.1 inch, màn hình 1280x800 IPS và dung lượng 16GB sẽ khiến bạn mất 399USD, trong khi bản 32GB đắt hơn đúng 100USD. Một giá cắm giúp "biến" Eee Pad Transformer thành một chiếc laptop giá 150USD. Các shop bán lẻ ở Mỹ dự kiến sẽ "tung hàng" vào ngày 26 tháng 4 này, tức là bạn chỉ còn có 5 ngày để tìm chỗ nẫng 400-500USD, tất nhiên là chưa tính thuế.

Nguồn: Engadget
11​

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

smallvjlle

Member
Ðề: ASUS Eee Pad Transformer: "robot đại chiến" giá 399USD

ASUS Eee Pad Transformer = ngon + bổ + rẻ

tethien

Active Member

Ngon đây.
Mua dùng thay cho cái laptop được không nhỉ ?

giá này đã có bàn phím chưa bạn. em này trông có vẻ oke hen. giá good nửa

prusten

Dock bàm phím phải thêm 100 nữa bác ạ, nhưng như thế vẫn còn ngon chán. Mỗi tội đang khan hàng, đợt 1, ra ngày 18/05, đã hết từ lâu, đợt hai phải sang tháng 6 mới có hàng để giao (em thoi dõi mấy trang cho đặt hàng trước ở Pháp thấy nói vậy).

Ngon đây.
Mua dùng thay cho cái laptop được không nhỉ ?
giá này đã có bàn phím chưa bạn. em này trông có vẻ oke hen. giá good nửa

được chứ bác. sở dĩ nó tên Transformer là vì nó có thể "biến hình" từ tablet sang netbook và ngược lại. Chỉ cần đầu tư thêm 150USD mua đế cắm là được. cái đế này có bàn phím, chuột cảm ứng và còn giúp tăng gấp đôi thời lượng pin của máy nữa đó.

mario80vn

Member

nhìn đẹp wa', ko bik chừng nào có mặt ở VN nhỉ!

Bên trên