Bác nào có phim Trung Quốc: Đi sang Châu Âu share cho mình với!

Trước đây xem trên truyền hình Hà Nội đã lâu, rất mê phim này. Nay tìm thì chẳng thấy đâu có cả, bác nào có share cho mình với nhé (bản HD càng tốt). Cảm ơn ACE nhiều!

Ðề: Bác nào có phim Trung Quốc: Đi sang Châu Âu share cho mình với!

Cảm ơn bác nhưng không phải phim này bác ạ, phim "Đi sang Châu Âu" nói về một nhóm người Trung Quốc vượt biên sang Ý bằng đường biển, sau đó vượt biên giới qua Pháp... phim của đạo diễn Khương Văn!

DAIYOU

Active Member

Cảm ơn bác nhưng không phải phim này bác ạ, phim "Đi sang Châu Âu" nói về một nhóm người Trung Quốc vượt biên sang Ý bằng đường biển, sau đó vượt biên giới qua Pháp... phim của đạo diễn Khương Văn!

Bác cho cái tên phim tiếng Anh mới tìm được ,tiếng Việt pó tay rùi.

do_long_khach

Well-Known Member

Phim này có em diễn viên nữ xinh và ngon kinh người đúng ko. Cuối cùng em ý lại hy sinh, để anh Khương Văn ngày đêm thương nhớ.

luuthanhbinh

Well-Known Member

Có phải phim truyền hình Người Bắc Kinh ở New York không? Phim chiếu từ thời TV đen trắng còn bổ biến nên chắc không có trên mạng đâu bác ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:

Có phải phim truyền hình Người Bắc Kinh ở New York không? Phim chiếu từ thời TV đen trắng còn bổ biến nên chắc không có trên mạng đâu bác ạ.

Không phải bác ạ, màu 100% ra đời khoảng thời gian 2004, 2005 gì đó!

Không phải Người Bắc Kinh ở New York bác ạ. Phim này nói về cuộc sống của một nhóm người Trung Quốc ở Pháp!

Không bác nào có à, chán thật!

DAIYOU

Active Member

Không bác nào có à, chán thật!

Bác phải có tên phim bằng tiếng Anh mới biết được ,ở đây các bác có cả kho phim mà.
Hỏi như vậy thật khó.Nếu phim này hay ,phổ biến thì mới biết tên tiếng Việt.

Bên trên