Bác nào viết được tựa cho bài hát này ( được nhiều người thanks nhất ) sẽ có 50 CR

dainghiaacc

Well-Known Member
Ðề: Bác nào viết được tựa cho bài hát này ( được nhiều người thanks nhất ) sẽ có 50 CR

Em thấy các nốt nhạc cứ nhấp nha nhấp nháy giống như những vũ công đang nhảy. Em xin đặt tựa cho bài này là:
VŨ KHÚC HOANG LẠC. =D>
nghe rất chi là hay phải không các bác =)).

MyRom

Active Member
Ðề: Bác nào viết được tựa cho bài hát này ( được nhiều người thanks nhất ) sẽ có 50 CR

:D:D Chúc mừng TÚ đã rinh giải :D:D

Mr Woody

Tưởng chỉ có duy nhất 1 giải, lại được bonus thêm giải khuyến khích. Cảm ơn bác trungakira và các bác đã ủng hộ \:D/

ducphu

Well-Known Member

Bác Tự Sơn Tay chia cho mình 5cR với ! Thanks trươc nha.

scotty

Well-Known Member

scotty đã chuyển 50 xu cho bác Tú Sơn Tây zồi nhé ^^

anh0424

Active Member

bác Tú thắng à :D cho em 10 cR đi :">

MyRom

Active Member

:D:D Cái topic này bác Tú rinh luôn 2 giải, sao mà có duyên với giải thưởng thế không biết :D:D

Bên trên