Bác nào viết được tựa cho bài hát này ( được nhiều người thanks nhất ) sẽ có 50 CR

naxeko

Ðề: Bác nào viết được tựa cho bài hát này ( được nhiều người thanks nhất ) sẽ có 50 CR

Nếu thế thì " Vừa ăn cơm vừa nghe nhạc lossless" (nghe nhạc để át tiếng la):))

Ðề: Bác nào viết được tựa cho bài hát này ( được nhiều người thanks nhất ) sẽ có 50 CR

Giao lưu và kết hợp ạ.
p/s, cái ảnh cuối, thằng đứng giữa đó, vừa đc thổi kèn, vừa đc thông đ.í.t, vãi cả lều ra.

dh201hy

Well-Known Member

Tiếng "trym" hót trong bụi "mận gai"

TR0JAN

Bản giao phối số 69

chungkiet

Fornication (tựa gốc của bản nhạc đó) có nghĩa đen là tình dục trước hôn nhân/hôn thú, hay nói nôm na là "ăn cơm trước kẻng".

Vậy bác nào đặt cho em cái tựa liên quan đến vấn đề trên và được nhiều người thanks thì em cũng xin tặng thêm 50 xu nữa 8-}

Hôn nhân chưa có giấy giá thú:)
Đây là cũng là tiêu đề của 1 bài văn rất xưa của bố e mang từ chiến trường MN về rất hay!

tusontay

Huyền Thoại

Muốn ăn thì đừng lăn tăn!

Post này theo bác Sờ Ty! :D

symphony

Well-Known Member

p/s, cái ảnh cuối, thằng đứng giữa đó, vừa đc thổi kèn, vừa đc thông đ.í.t, vãi cả lều ra.

Giờ mới để ý. Đúng là chơi tập thể vãi lều...

Bác soi kỹ quá ta :D

scotty

Well-Known Member

Bác chủ nên lọc ra 10 tựa được thanks nhiều nhất. Sau đó làm cái poll để bình chọn.

Vấn đề là có những post trước được ăn thanks nhiều. Sợ có người không theo dõi hết cái trang sau hoặc không chú ý kỹ cái hay của các tựa đến sau khiến bị thiệt (thòi) ^^

Bản giao phối số 69
Á, em kết tựa này nè.

Muốn ăn thì đừng lăn tăn!
Chưa phê lắm. Chưa ra văn nghệ :))

mds_mds

Well-Known Member

À. Thêm cái tên này nữa:

"Chết trong vòng 9 nốt nhạc"

naxeko

Em xin kết thúc phần đặt tên bài hát của mình với cái tựa:

1. Bài Ca Chưa Viết Hết Lời

2. Bài Ca Không Đoạn Kết
(Vì em thấy không có nốt nhạc kết thúc)

Chỉnh sửa lần cuối:

MyRom

Active Member

:D:D Em tham gia 1 fát: Hành Lạc Ngày và Đêm:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:

doanvanhuy

Well-Known Member

Âm thanh của sự im lặng.

MyRom

Active Member

:D:D Thêm fát nữa: Khúc Dâm Ca :D:D

huyxuan2006

Well-Known Member

Căn cứ nốt nhạc tưởng tượng hình, mình đặt tên cho đoạn nhạc trên là: Hành khúc Kasumatra.(~~)

Devil_Woman

Huyền Thoại

Hành xác ngày và đêm... (dựa theo bài "Hành Khúc Ngày Và Đêm")

chungkiet

Làm phát nửa để đi ngủ cho ngon:
"Thổi lửa lên em"
Chúc các bạn vui vẻ!:)

huyxuan2006

Well-Known Member

Fornication (tựa gốc của bản nhạc đó) có nghĩa đen là tình dục trước hôn nhân/hôn thú, hay nói nôm na là "ăn cơm trước kẻng".

Vậy bác nào đặt cho em cái tựa liên quan đến vấn đề trên và được nhiều người thanks thì em cũng xin tặng thêm 50 xu nữa 8-}
Kiếm thêm của bác Scotty mới được: Lỡ nghe Tabu khi tuổi tròn trăng.=))

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Sau khi đăm chiêu nhìn vào bản nhạc một lúc lâu, em quyết định đặt tên cho bản nhạc này là:

Bài ca lâu ra

P/S: thêm 1 phương án khác theo kiểu sát thủ mưng mủ:

Trụy lạc như nốt nhạc

:))

scotty

Well-Known Member

Sau khi đăm chiêu nhìn vào bản nhạc một lúc lâu, em quyết định đặt tên cho bản nhạc này là:

Bài ca lâu ra

P/S: thêm 1 phương án khác theo kiểu sát thủ mưng mủ:

Trụy lạc như nốt nhạc

:))

Má, nội công đúng thâm hậu :))

Bên trên