Bạch tuộc đoán đội tuyển Đức sẽ thắng Anh

NhuQuynhCF

Bạch tuộc đoán đội tuyển Đức sẽ thắng Anh

Một con bạch tuộc có tài đoán kết quả trận đấu bóng đá cho rằng đội tuyển Anh sẽ thua đội Đức trong trận đấu vào ngày mai.
> Bạch tuộc dự đoán đúng kết quả bóng đá

Bạch tuộc Paul chui vào hộp nhựa chứa cờ Đức. Bên cạnh đó là hộp nhựa chứa cờ Anh. Ảnh: mirror.co.uk.

Sau khi kết thúc vòng bảng, Anh xếp thứ hai bảng C, Đức về nhất bảng D. Hai đội sẽ gặp nhau trong vòng 16 đội vào ngày 27/6.

AFP cho biết, nhân viên trong công viên hải dương Sea Life tại thành phố Oberhausen, Đức đưa hai hòm kính chứa thức ăn và quốc kỳ của Anh, Đức vào bể của Paul, con bạch tuộc chưa đoán sai kết quả của bất kỳ trận đấu nào có sự tham gia của Đức tại World Cup 2010.

Ngay lập tức Paul chui vào hòm chứa cờ Đức trước sự reo hò tán thưởng của khách tham quan.

"Paul bơi thẳng tới hộp chứa cờ Đức, trèo vào và thậm chí còn kéo nắp đậy hòm sau khi toàn bộ cơ thể nó đã lọt vào trong hòm", một nhân viên của công viên hải dương kể.

Trước đó bạch tuộc Paul dự đoán chính xác rằng Đức sẽ đánh bại Australia và Ghana, nhưng thua Serbia trong vòng bảng. Trong vòng chung kết bóng đá châu Âu vào năm 2008, Paul dự đoán đúng kết quả 80% trận đấu của đội tuyển Đức. Vì thế những người yêu mến đội tuyển Anh có lý do để lo lắng.

Minh Long​

Nguồn

vostro1500

Ðề: Bạch tuộc đoán đội tuyển Đức sẽ thắng Anh

Anh đè bẹp Đức 5-1 và con bạch tuộc sẽ dc chấm với wasabi!

Mẹ. Đức sẽ ăn Anh, mặc kệ bao nhiêu. Anh mà đè bẹp Đức à. Chuyện 100 năm nữa. Đức vô địch. Bạch tuột đón đúng 100 %. Hiện tại Đức và Brazil, Hà Lan, Tây Bán Nhà, Agentina là có cửa vô địch. Còn lại là gà. Cầu Đức gặp Brazil ở chung kết. Chung kết WC 2002 nếu Brazil ăn thì CK 2010 Đức ăn và lên ngôi vương.

brucelee123456

Active Member

chúc mừng Đức vô địch! Tiến lên hợp chủng quốc liên bang Đức!

tuanzs

Member

Em mà có con bạch tuộc này thì em luộc ngay để ăn vào giữa hiệp chẹp chẹp ngon quá

Bạch tuộc thì biết gì về bóng đá, đem nướng + uống bia là chuẩn nhất.

brucelee123456

Active Member

mình khoái nhất bạch tuộc ăn sống với tương ớt! cảm giác bạch tuột còn động đậy trong miệng đã lắm! HỒi ở Nam Hàn ăn món này đã luôn!

Nhok

mình khoái nhất bạch tuộc ăn sống với tương ớt! cảm giác bạch tuột còn động đậy trong miệng đã lắm! HỒi ở Nam Hàn ăn món này đã luôn!

Ở Nam hay Bắc Hàn thì bác đều có thể ăn đc món này , riêng em thì khiếp lắm , nhìn thấy cái gì còn sống sống tai tái cho vào miệng đã thấy ghê chứ đằng này tua rua cứ động đậy bám chặt vào miệng thì ...oẹ ,............oẹ ...Nhưg mà đàn ông Hàn hay ăn món này , bổ béo lắm thì phải :| .Khiếppppppppppppppp =)) =)) =))

Em thích Đức , nhưng ko có Ballack em thấy buồn , nhưng ko sao , vẫn cổ vũ Đức , chưa bao giờ em thích Anh cả :| à ko , có Peter Crouch thì em thích bạn ý :)) Nhưng về tổng thể thì Đức vẫn hơn :">

Em đoán Đức thắng 3-1 ạ :)

rooney2009

Đá với Anh thì Đức về nước sớm đi ,dự đoán 5-1 và Anh thắng trận này .Sau trận đấu cả đội tuyển Đức về nước ăn mực giải xúi .

Lại Văn Sâm

Ở Nam hay Bắc Hàn thì bác đều có thể ăn đc món này , riêng em thì khiếp lắm , nhìn thấy cái gì còn sống sống tai tái cho vào miệng đã thấy ghê chứ đằng này tua rua cứ động đậy bám chặt vào miệng thì ...oẹ ,............oẹ ...Nhưg mà đàn ông Hàn hay ăn món này , bổ béo lắm thì phải :| .Khiếppppppppppppppp =)) =)) =))

Em thích Đức , nhưng ko có Ballack em thấy buồn , nhưng ko sao , vẫn cổ vũ Đức , chưa bao giờ em thích Anh cả :| à ko , có Peter Crouch thì em thích bạn ý :)) Nhưng về tổng thể thì Đức vẫn hơn :">

Em đoán Đức thắng 3-1 ạ :)

Khiếp quá, có 1 con như cái lưỡi bò trong mồm đã thấy ghê rồi nói gì đến cái con kia loằng ngoằng trong mồm, kinh người lên được X_X

Tình hình xem WC thế nào em, sắp hết WC rồi đấy X(

Hôm nay dự đoán cũng giống Nhok, xe tăng đè bẹp sư tử, cảm giác thế , đoán tỷ số có lẽ là 3-2 :p

NhuQuynhCF

3-1 cho Anh nhưng mình thích Đức:):) Mình nghĩ con bạch tuột đoán sai rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:

vostro1500

đội mình hâm mô đầu tiên là Đức khi chứng kiến họ vô địch châu Âu năm 1996!
lúc đó mình hỏi ba, đội Đức chắc là số 1 thế giới pk? Tôi vô cùng ngạc nhiên khi ba baoo3 số 1 là brazil! Mình rất tò mò không biết Brazil là đội nào mà còn mạnh hôn cả Đức!
Sau khi xem vài trận mình thích nhiều đội quá nên viết tên mấy đội rùi bốc thăm. Thế là chọn trúng đội Anh! Thế là cỗ vũ Anh thôi!

ngoibet

Member

3-1 cho Anh nhưng mình thích Đức:):) Mình nghĩ con bạch tuột đoán sai rồi.

Em thì nghi ngờ chiến thắng của Anh, nhưng cầu thủ Đức duy nhất em thích là J.Klisman, mà anh này thì ko có trong tuyển Đức ở WC2010, nên em cổ vũ tuyển Anh. Tỷ số quen thuộc của vòng này là 2-1!

squall1789

vãi cả hà, mê tín vãi chưởng, nên nhớ là kon bạch tuộc là ở Đức, may là nó chui vào ô Đức nên đc đăng báo, chứ nó mà chui vào ô Anh chắc là tịt ngóm rồi, trong Lịch sử gặp nhau, Đức toàn thua và lần này cũng thế, 100% tối nay con bạch tuộc kia sẽ là thành phần chính trong món Súp hải sản =))

hdbladies

Banned

Theo mình thì Anh thắng 1-0 cơ !

Nhok

Tình hình xem WC thế nào em, sắp hết WC rồi đấy

Cẩn thận ko chúng mình lại bị quy kết là spam đấy anh ạ :">

PM cho anh sau nhé

Đức hwaiting :x :x :x :*

Nhok