Bạn bị mất acc vì lý do gì?

RacingBoy

Member
Nhiều khi chơi game, nhiều khi bởi lằng nhằng vào web rồi thì đăng nhập lòng vòng, nhập biết bao nhiêu thứ mới xong thông tin acount để mà sau bị mất acc còn lấy lại, thành ra ta thấy nhiều người đặc biệt như ta, lười làm mấy đó vì mệt mà mất công, hay một số khác là do cái hệ thống bảo mật của mấy NPH cùi quá nên bị hack, cuối cùng anh em bị mất acc, tui cũng từng bị vậy, nhiều lúc nản không muốn chơi game, vì cày cho đã xong mất mẹ acc >.<
Cũng gần 3 tháng k thèm chơi game, vì 1 là nản vụ bảo mật 2 là k có game client nào nên hồn để chơi. Mấy hôm nay nghe đồn đại có Kiếm Thế 2 sắp mở, cũng lân la tìm hiểu, nói chung cái hứng cũng chưa lên lắm, nhưng nghe được 1 tin mà thấy ham lại là cái hệ thống bảo mật của Kiếm Thế 2.
Tui đọc được tin VNG đã giới thiệu ứng dụng quản lý tài khoản trên điện thoại di động. Với ứng dụng này, game thủ sẽ phải nhập mật mã mỗi khi đăng nhập vào game. Mật mã này được thay đổi sau mỗi 30 giây và được gắn chặt với tài khoản của người sử dụng.
Hiện tại, ứng dụng này chỉ mới có phiên bản cho hệ điều hành Android. Ứng dụng cho iOS và Windows Phone vẫn đang được phát triển và sẽ ra mắt trong thời gian tới. Nhờ đó, game thủ có thể hoàn toàn yên tâm về độ an toàn với tài khoản của mình.
Đọc được tin này, tự nhiên thấy khỏe khỏe, giờ chơi éo lo phải mất acc, cũng k lo bị thằng bạn thân thiết nào ingame chơi xỏ cả, giờ tui đang chơi trong bản mở rộng trải nghiệm trước CB vào giữa tháng 4 này, hehehe, game hay mà chơi thấy đơn giản dễ hiểu lắm, được cái có mấy cái tính năng lưu giữ của KT cũ thấy nghiện là tiêu dao cốc với lại chiến trường , đập nhau đã luôn :3. Anh em ai đang trải nghiệm vô báo danh nhé heheheh

sochimorg

Ðề: Bạn bị mất acc vì lý do gì?

trước giờ chưa bao giờ bị mất acc luôn, chắc do ăn ở

sochimorg

KT2 bảo mật tốt lắm bác ơi, k lo mất mà thông tin tài khoản của e cũng đầy đủ nữa

vietnam365

thấy cũng phải, ứng dụng mới kết hợp cả bảo mật acc cho kt2 cũng hay đó

sochimorg

thấy quá hay ý chứ, có cái này ae đỡ phải lo ngại về vấn đề bảo mật nhiều

vietnam365

yên tâm và phải dùng thử ứng dụng này xem sao

Bên trên