Bạn có cảm nghĩ khi diễn đàn sang tuổi mới!

dh201hy

Well-Known Member

Ngày mai (1/7/2012), diễn đàn chúng ta chính thức bước sang tuổi mới. Từ một nhóm nhỏ những người yêu thích HD tại TP. HCM, trải qua 4 năm, HDvietnam hiện nay đã có diện phủ sóng trên toàn quốc với gần 500,000 thành viên, gần 3,000,000 bài viết. Phong trào HD tại các địa phương phát triển mạnh mẽ và nhanh chóng, nó lây lan với một tốc độ khủng khiếp còn hơn cả “cúm gia cầm” làm “hao tiền, tốn của” của biết bao thành viên.

Người viết bài này đăng ký thành viên diễn đàn chúng ta vào đúng một ngày đặc biệt (ngày thành lập QĐNDVN) trong một lần tình cờ hỏi anh “gu gồ” về việc mua con TV LCD đầu tiên để trang bị cho gia đình. Rồi ngày qua ngày, không online và “chém gió” cảm thấy thiêu thiếu cái gì đó. Mỗi lần diễn đàn nâng cấp, không online cảm thấy bứt rứt trong người. Có nhiều người bảo rằng như vậy là bị nhiễm “virus HD” rồi. Ừ nhỉ, khả năng nhiễm thật rồi. Có thuốc trị không các bạn ơi!

Em còn nhớ như in lần sinh nhật thứ 3 (1/7/2011), hôm đó là vào thứ 6. Các bác HDHN tổ chức vào chiều tối cùng với các bác ở SG và ĐN. Mới tham gia diễn đàn, cũng là lần đầu tiên đi dự sinh nhật, mọi thứ thật là bỡ ngỡ. Không quen ai, biết ai, đến nơi ngồi thu lu một góc. Sau buổi sinh nhật, bằng niềm đam mê HD và sự chia sẻ nhiệt tình của các bạn gần xa, em đã có những người bạn trên mọi miền tổ quốc. Từ chỗ không biết HD, lossless là gì thì giờ cũng có thể tư vấn cho những bạn bè xung quanh mình làm sao mua được bộ xem phim hợp lý. Từ chỗ phải vác HDD đi copy phim mất tiền, giờ đây anh em cùng hội có thể share cho nhau những phim mới nhất, thậm chí mượn HDD dài hạn để xem. HDvietnam mang đến cho bạn, cho tôi nhiều thứ như thế. Và cái cảm giác bứt rứt ở trên đó chính là nhớ “chém gió” cùng các bạn HD đó.

Còn bạn thì sao? Những thành viên gạo cội hãy tiếp tục dìu dắt các member mới, hãy chia sẻ nhiệt tình hơn nữa để chúng ta có thể xây dựng một cộng đồng HD vững mạnh. Còn các member mới, các bạn hãy hòa mình vào cùng với các sự kiện, chương trình do HDvietnam và HD địa phương tổ chức. Các bạn đừng ngại khi không quen biết ai, chỉ cần chúng ta có chung niềm đam mê, chung sở thích rồi bạn cũng sẽ bị nhiễm “virus HD” ngay thôi.

Bữa tiệc sinh nhật diễn đàn chỉ còn vài giờ đồng hồ nữa. Diễn đàn chúng ta sẽ bước sang một tuổi mới, với nhiều thách thức mới. Nhưng chỉ cần có niềm đam mê, chỉ cần bạn và tôi cùng sát cánh, mọi thách thức sẽ vượt qua. Diễn đàn là ảo, nhưng tình cảm là thực. Hãy sống với “hơn cả đam mê” bạn nhé.

Nào, bạn hãy chia sẻ cùng tôi những cảm xúc khi diễn đàn chúng ta bước sang tuổi thứ 5 nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:

hbinhlove2003

Well-Known Member
Năm ngoài mắc đi làm đến 9g tối nên ko tham gia đươc. Mình thấy mỗi năm SN càng ngày càng đông hơn, hoành tránh hơn và quà tặng nhiều hơn :D
Chúc HDVN ngày mai bước sang tuổi mới có nhiều thay đổi mới và ngày càng phát triển để trờ thành diễn đàn số 1 VN =D>

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Bạn có cảm nghĩ khi diễn đàn sang tuổi mới!

HDVN sẽ trở thành ngôi nhà chung của những người cùng đam mê, mỗi thành viên là một viên gạch góp phần xây HDVN ngày càng vững chắc

Chúc 4room và mọi members luôn khỏe mạnh nhé. Hi vọng các bác HDVN up nhiều nhiều film cho bà kon xem với

loha999

Member

Happy Birthday to You, HDVietnam!
:) :) :)

monopolyzzz

Chúc HDVN ngày càng lớn mạnh và luôn là sân chơi bổ ích cho các tín đồ HD của VN nói riêng và cả thế giới nói chung hehe

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Chúc diễn đàn thêm tuổi mới, nhiều phim HD mới, nhiều mem mới, nhiều Mod mới, nhiều Admin mới, S Mod mới nhé!!! :)):))@};-@};-

P/s: câu em chúc hơi quá đà, mong các bác bỏ qua nhé! :D:)):p

ong3ba

Member

Mừng sinh nhật bé 4 tuổi....
"Hay ăn, chóng nhớn" nhé.....

jackyjun112

Member

Mình thì vào lâu rồi mà chã năm nào đi dkc.....tại bận wá, vs lại cũg là lâu lâu lên diễn đàn để lướt cho đỡ ghiền, Nhưng mà dù sao thì cũg chúc HDvietnam ngày càng có nhiều mem mới, chúc cho mấy Bác trong BQT "mau ăn chóng lớn nhé" :))

tuan_ipad2

Well-Known Member

chúc diễn đàn ngày cành phát triển vươn ra toàn thế giới

TRI MINH

CHÚC DIỄN ĐÀN HD NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN MẠNH MẼ .
HAPPY BIRTHDAY TO HD VIETNAM .

Chúc diễn đàn luôn luôn phát triển và ngày càng nhiều mem hơn. Happy birthday!

amateur19

Member

HAPPY BIRTHDAY TO YOU, CHÚC HDVIETNAM THÊM MỘT TUỔI MỚI CÓ NHIỀU CÁI MỚI, CHÚC TẤT CẢ MỌI THÀNH VIÊN TRONG DIỄN ĐÀN MẠNH KHỎE VÀ HẠNH PHÚC[/FONT] :) :)

phobien

Chúc HDVN thêm 1 tuổi mới,1 ngày SN thật vui vẻ,đầy kỉ niệm.Và cũng xin chúc các Bác BQT cùng tất cả thành viên HDVN sức khỏe dồi dào,để HDVN luôn phát triển.

Em sẽ cố gắng để năm nào đó sẽ tham dự sinh nhật HDVN cho vui. Chúc HDVN luôn vững bước trên con đường phát triển cả về số lượng và chất lượng

worlhd

Happy Birthday to You, HDVietnam!

anhtuqn2

Active Member
Giờ này ở hai đầu đất nước chắc các bác đang tay nâng tay cụng thật vui vẻ, mình thì ở ngay khúc giữa chả biết ngóng về đâu, thôi ngồi chờ các bác offline về kể lại cũng được. chúc các bác dự SNHD trên mọi miền đất nước vui vẻ.

Bên trên