BẠN CÓ MUỐN CẢM NHẬN THIẾT BỊ XEM FILM HD WD TV?

VISCOM-SG

WD TV thiết bị giải trí đa năng của hãng WD đã chính thức vào thị trường Việt Nam, đây là thiết bị giải trí đa năng cao cấp, giúp bạn thưởng thức những bộ film full HD với hình ảnh và âm thanh sống động. Ngoài ra WD TV còn giúp bạn nghe nhạc và xem những slide gia đình:) -
Những đặc điểm nổi bật tạo ra sự khác biệt cho WD TV

1. Chức năng điều khiển cao cấp: Chức năng điều khiển cao cấp giúp bạn dễ dàng trong việc sử dụng
• Duyệt file tiện lợi với chế độ list hoặc Thumbnail (Hình thu nhỏ của file phim, ảnh, bìa album nhạc).
• Quản lý file bằng thư viện rất tiện lợi, bạn có thể chơi nhạc theo Album, theo ca sĩ, hay theo loại nhạc ưa thích.
• Hệ thống tìm kiếm file rất hiệu quả, theo tên file, tiêu đề ca khúc, ca sĩ
2. Chức năng xem ảnh: Chức năng xem ảnh giúp bạn xem những album hình gia đình, những khoảng khắc vui vẻ của bạn với bạn bè và những người thân.
• Tự tạo các slide show riêng của bạn với nhiều hiệu ứng tuyệt đẹp kèm nhạc nền
• Chức năng duyệt và xem ảnh phong phú
• Tìm kiếm ảnh theo tên file, tên riêng của ảnh, theo ngày…

3. Chức năng xem film: Giúp bạn giải trí và thưởng thức những bộ film với hình ảnh sống động như thật
• Điều khiển tua nhanh/chậm, tạm dừng phóng to thu nhỏ, nhảy đến từng chapter.
• Hỗ trợ phụ đề
• Tìm kiếm film theo tên file, tên film, theo ngày
4. Chức năng nghe nhạc: Thưởng thức những bản nhạc trữ tình hay những ca khúc sôi động
• Điều khiển tua nhanh/chậm, tạm dừng, repeat và shuffle
• Tìm kiếm film theo tên file, tên bài hát, theo ngày…

Một cơ hội để chiêm ngưỡng tận mắt, thoải mái test thiết bị này sẽ đến với các bạn, vào ngày 21 - 22 tháng 2 đến tại trung tâm điện máy IDEAS Nguyễn Tri Phương các bạn có thể test và thậm chí mang theo thiết bị như USB, hay các loại ổ cứng gắn ngoài khác có lưu trữ film HD, các bạn có thể tha hồ test thiết bị này, xem film, xem ảnh, nghe nhạc...:D:D

Ngoài ra các bạn con cơ hội sở hữu phiếu mua hàng và nhiều quà tặng may mắn khác.

Hãy đến khám phá và cảm nhận WD TV- Thiết bị giải trí đa năng.

các bạn có thể liên lạc qua email: [email protected] để được hỗ trợ thông tin

kiem720

Banned
Ðề: BẠN CÓ MUỐN CẢM NHẬN THIẾT BỊ XEM FILM HD WD TV?

Xin cho mình hỏi; Wd tv có phat ra được máy quay phim hd (m2t) khong .
Xin cám ơn rất nhiều

Bluebloa

Member

em hỏi bác phát là con WD này có xuất âm thanh đc ra cổng HDMI ko hay chỉ xuất ra đc công optical thôi, hệ thống loa nhà em ứ có côngr quang

HDNoob

em hỏi bác phát là con WD này có xuất âm thanh đc ra cổng HDMI ko hay chỉ xuất ra đc công optical thôi, hệ thống loa nhà em ứ có côngr quang

Co Bac nhung tui theo Film neu DTS thi cong HDMI ko nghe duoc chi co AC3la nghe duoc...

Bên trên