Bạn đang bị Stress mời vào Trung Tâm chém gió của HD Biên Hòa

dntk44tdh3

Active Member
Ðề: Bạn đang bị Stress mời vào Trung Tâm chém gió của HD Biên Hòa

chào các bác,hiện tại 15 pages

ilVietnam

Well-Known Member

Hình như bác sim ở Biên Hòa thì phải :D

---------- Bài trên gởi vào lúc 03:56:33 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 03:55:49 PM ----------

Bác này chém gió kinh thật, đi đâu cũng gặp :-S

Nhưng vẫn đứng sau bác =))

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Re: Ðề: Bạn đang bị Stress mời vào Trung Tâm chém gió của HD Biên Hòa

Bác này chém gió kinh thật, đi đâu cũng gặp :-S
Hình như bác sim ở Biên Hòa thì phải :D

---------- Bài trên gởi vào lúc 03:56:33 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 03:55:49 PM ----------

Nhưng vẫn đứng sau bác =))
Em sau bác ấy nhưng trước các bác đi sau, heee.:D

tuanaiai

Active Member
Các bác chú ý, chém gió phải có nghệ thuật chút anh em sẵn lòng nghe. Còn chém gió kiểu này thì chiếm dung lượng Server HDD lắm. Mong anh em stop là được. Trân trọng.

thinhkappa

Well-Known Member
Topic lâu ngày bị lãng quên , e chém phát khởi động lại.

thinhkappa

Well-Known Member
Đố ai định nghĩa được chữ TƠ ???

Có khó gì đâu một thằng khờ

Chưa yêu chưa biết mùi ân ái

Muốn gần con gái thế là TƠ.........!!!
=))=))=))

thinhkappa

Well-Known Member
Ae BH cảnh giác ko đổ xăng ở đây nhé ! Cây xăng Sông Đà - Đồng Nai đường Đồng Khởi - P Tân Hiệp - TP Biên Hòa (cạnh đường ray xe lửa)

[video=youtube;zyBgdrtHOg8]http://www.youtube.com/watch?v=zyBgdrtHOg8[/video]
Mình là người thường xuyên đi xe nên thường hay đổ xăng ở rất nhiều cây xăng nên đóng góp 1 chút về những cây xăng đổ điếm và những cây xăng uy tín ! Đây là bài mình viết bên Cafe quán nhưng cũng xin đưa vào mục Người xấu việc xấu cho các anh chị em tham khảo.

Cây xăng không uy tín :

Cây xăng vườn mít: Cây xăng dường như ko trả về 0 trước khi bơm. Nếu có 2 người, 1 bấm số và 1 bơm thì bạn nên cẩn thận, vì nếu ko để ý người bấm số sẽ nhanh tay bấm nút reset về 0 mặc cho chưa bom đủ số lượng quy định.

Cây xăng gần Nguyễn Kim biên hòa : Riêng cây xăng này là ăn gian rất đậm .Cây xăng này rất hiếm khi trả về 0, ví dụ bạn bơm 50k thì chỉ nhấp đến 40 >>45k, có lần mình bôm 60k nhưng do bận nói chuyện đt ko để ý nên nó bơm cho có 30k tức là 1/2 bình. Đi đc nữa đường nhìn kim xăng thấy có nữa bình nên quay lại chửi nó nó mới xin lỗi và bơm đc thêm cho 10k. Mình bị chỗ này bơm gian rất nhiều lần nhưng vì hoàn cảnh là thuận đường đi nên buộc phải ghé vào.

Cây xăng Đa Minh : Cây xăng này thì có trả về 0, nhưng không bao giờ bơm đủ số lượng, mua 10 thì nó bơm cho 8.

Cây xăng AMATA : Cây xăng này giống cây xăng Đa minh, nhưng thêm chiêu thức giống cây xăng vườn mít.

Cây xăng uy tín :

Cây xăng Binh đa ( Gần chung cứ an bình ) : Luôn luôn trả về 0, luôn có chủ tiệm giám sát vào buổi sáng và chiều, luôn bơm đủ số lượng, luôn hạn chế khả năng bơm dồn ( lúc đông khách không bơm kịp mới dùng cách này).

Cây xăng gần Công An tỉnh Đồng nai : Thái độ phục vụ tốt, luôn trả số về 0, bơm đủ. Từ lúc nó mở đến nay mình vào đổ 3 lần, cả 3 lần đổ xong đều nhận được lời cảm ơn từ người đổ.

Mong các bạn đóng góp thêm thông tin về các địa điểm uy tín và không uy tín tại biên hòa, mình xin cảm ơn.

Chỉnh sửa lần cuối:

bao0102

Active Member

cây xăng gần cầu Săn máu,e bị dính mấy phát rùi.

Bên trên