BÀN THẢO KẾ HOẠCH OFFLINE TOÀN MIỀN BẮC TẠI HN!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dh201hy

Well-Known Member
Ðề: BÀN THẢO KẾ HOẠCH OFFLINE TOÀN MIỀN BẮC TẠI HN!

Cặp đẹp thì quá đắt tiền (chi phí nhiều quá thì khổ thân bác HDSaigon), mà cặp rẻ tiền thì lại chả ai dùng. Theo ý em thì nên là món gì đó mà anh em có thể bầy chung với bộ dàn HD/audio trong gia đình, hoặc có thể trưng ở phòng khách, cùng lắm là trưng ở bàn làm việc. Bộ chén uống nước cũng là ý tưởng rất hay

Thế thì bộ chén uống nước đi bác. In logo và HDVN kính tặng :D

Những lúc nghe nhạc, xem phim cùng bạn bè, ngồi uống chè thuốc cũng hay.

Cái này mà đặt bên Bát Tràng thì nó in 2 ngày là xong =D>

hoabantrang

Well-Known Member

Thế thì bộ chén uống nước đi bác. In logo và HDVN kính tặng :D

Những lúc nghe nhạc, xem phim cùng bạn bè, ngồi uống chè thuốc cũng hay.

Cái này mà đặt bên Bát Tràng thì nó in 2 ngày là xong =D>

Em thấy nguyên bộ chén khá là cồng kềnh. Theo như ý kiến bác Admin thì tất cả anh em đều có quà. Thế thì nhiều lắm đấy.

linhnguyen5187

Công ty Tầm Nhìn Số hân hạnh được tài trợ chương trình này!
Anh em cũng rất hân hạnh được cảm ơn bác Tài! :D
Quà lưu niệm chung cho tất cả thành viên tham gia buổi offline này bác ạ.
Thế này thì thật là tuyệt! =D>
.......... Bộ chén uống nước cũng là ý tưởng rất hay
Cái này thì bác Tài vẫn khổ sếp ơi! ;))
Em thấy nguyên bộ chén khá là cồng kềnh. Theo như ý kiến bác Admin thì tất cả anh em đều có quà. Thế thì nhiều lắm đấy.
Anh Tuyên để ý chữ "hân hạnh" ở mục trên nhá! :))

dh201hy

Well-Known Member

Cho vào hộp xách thì có gì cồng kềnh bác? Nơi cung cấp họ sẽ đánh xe tải chở đến và tập kết tận nơi :D

hoabantrang

Well-Known Member

Cho vào hộp xách thì có gì cồng kềnh bác? Nơi cung cấp họ sẽ đánh xe tải chở đến và tập kết tận nơi :D

Ý em là cồng kềnh nơi tập kết ấy chứ !:D
Tuy nhiên đến tham gia thấy nhiều quà tặng cũng thấy sướng con mắt !:)

usbvn

Bận tối mắt tối mũi nên giờ em mới vào được trong này, anh Trojan và anh Quỳnh Péo lo gần xong hết cả rồi, thật tuyệt vời ~O)~O)~O)~O) hihhihi... Có khi em tài trợ 100 hộp đựng ổ cứng cho 100 người đăng ký đầu tiên cho xôm .

overkillx

Huyền Thoại

Bận tối mắt tối mũi nên giờ em mới vào được trong này, anh Trojan và anh Quỳnh Péo lo gần xong hết cả rồi, thật tuyệt vời ~O)~O)~O)~O) hihhihi... Có khi em tài trợ 100 hộp đựng ổ cứng cho 100 người đăng ký đầu tiên cho xôm .

Bỏ cái chữ in đậm kia thì đảm bảo rất xôm :))

TR0JAN

Kế hoạch thế nhưng không thấy ai Phích phiếc gì sất :D Hiện vẫn đang treo :)

tusontay

Huyền Thoại

Kế hoạch thế nhưng không thấy ai Phích phiếc gì sất :D Hiện vẫn đang treo :)
Search Google thấy bảo Mr Đông định tài trợ 5 hay 10 triệu gì đó phải hem? :)

Có lẽ SK1985 đang bận giặt tã rồi. A Quỳnh, A Văn,A ... chủ động đi để anh em còn sắp lịch & rủ "dê"! :D

dh201hy

Well-Known Member

Phích đi để còn đăng ký các bô lão ơi. Em cứ đặt gạch đăng ký trước làm cái hộp đựng ổ cứng đã :D

tusontay

Huyền Thoại

Phích đi để còn đăng ký các bô lão ơi. Em cứ đặt gạch đăng ký trước làm cái hộp đựng ổ cứng đã :D
Vậy em cái thứ 2 & 3 nhá! :D

Lão nào tổng quản cho HD Hà Nội có lời giúp anh em biết nào! :)

vuthehoa

Mấy bác này tham quá đi đã xin lại còn xin nhưng 2 cái,em chỉ dám xin một cái thôi và cũng không dám xin cả câu chữ chỉ xin 2 chữ đo đỏ thôi ạX_XX_XX_X

dangnhuquynh

Nhờ bác Buihung hoặc ban quản trị chuyển màu giúp em mấy cái nick mode Xanh xanh giúp với ạ. Ngoài chú Giao có công việc riêng còn lại bao nhiêu Mode Hà Nội mà chẳng thấy ai đóng góp ý kiến gì có ích cả, toàn anh em thành viên bàn luận là thế nào. Nếu Mode mà không lãnh đạo được thì đề nghị từ chức đi ạ.................... =))

Anh Chíp cho ý kiến chốt lại chương trình tham gia 3D của Sài gòn thế nào để tụi em còn liệu ạ. .................=))

hoabantrang

Well-Known Member

Nhờ bác Buihung hoặc ban quản trị chuyển màu giúp em mấy cái nick mode Xanh xanh giúp với ạ. Ngoài chú Giao có công việc riêng còn lại bao nhiêu Mode Hà Nội mà chẳng thấy ai đóng góp ý kiến gì có ích cả, toàn anh em thành viên bàn luận là thế nào. Nếu Mode mà không lãnh đạo được thì đề nghị từ chức đi ạ.................... =))

Anh Chíp cho ý kiến chốt lại chương trình tham gia 3D của Sài gòn thế nào để tụi em còn liệu ạ. .................=))

Nhân tiện bác Buihung hoặc các bác quản trị nhuộm xanh cho nick này luôn ! Em đề cử bác ấy ! :D

buihung

Administrator

Nhân tiện bác Buihung hoặc các bác quản trị nhuộm xanh cho nick này luôn ! Em đề cử bác ấy ! :D
Chức danh BĐH hội nhóm địa phương là do anh em tín nhiệm bầu chọn, các bác HN cứ thống nhất ý kiến thay đổi BĐH là BQT set ngay lập tức.

tusontay

Huyền Thoại

Xem bên Quảng Ninh đã chuẩn bị lịch offline cho cuối tháng này. Sao bên Hà nội chưa có gì nhỉ?

Không Fix lịch sớm thì khổ E quá. Đầu tháng E hay phải chạy doanh số "mệt cả người" hôm nào cũng 10h đêm mới mò về nhà!

buihung

Administrator

Bên QN là offline quý định kỳ bác ạ, 2 chương trình khác nhau mà. Thời gian chốt là 8/4 rồi, chỉ có cái là chưa chốt được nội dung chương trình, tài trợ...thôi.

tusontay

Huyền Thoại

Chức danh BĐH hội nhóm địa phương là do anh em tín nhiệm bầu chọn, các bác HN cứ thống nhất ý kiến thay đổi BĐH là BQT set ngay lập tức.
Vậy lấy comments này làm nơi bầu chọn: Em đồng ý chọn bác dangnhuquynh set chức danh BDH hội nhóm HD Hà Nội.

Ai đồng ý xin nhấn Thanks cho em để Sếp buihung quyết định! :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên