Bàn về form mới của HDVN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Minhsur

Banned
Ðề: Bàn về form mới của HDVN

Thưa các bác mods. Em thấy thay đổi gần nhất lúc tối nay có vẻ hơi rối và khó xem hơn trước. Có thể chưa quen.

VThanhgtvt

Well-Known Member

Nãy giờ thấy chức năng cập nhận thời gian post bài: 32 phút trước, 1 tiếng trước, 2 ngày trước, 1 tuần trước, ... khó theo dõi hơn!

dinhchungcm

Active Member
Ðề: Re: Bàn về form mới của HDVN

Nói thẳng ra là giao diện mới này nhìn xấu quá. Em nhìn không thích tí nào. Tông màu nóng nữa.
Có thể do mới thay đổi nên chưa quen chăng ???
Mình cũng ghét cái giao diện này quá.
Hổm rày ức chế dữ nay phải lục diễn đàn để tìm box góp ý này. Hơn tháng nay, nhìn Form mới của HDVN chán vãi bỏ cả thói quen truy cập HDVN hàng ngày.
Đề nghị BQT thiết kế lại giao diện trang chủ của HDVN đi.

khanhbz

Nhìn riết rồi cũng thấy quen...Có điều là nên để lại cái list film mới.

pioneer700

Thấy nhiều bác ý kiến là giao diện khó nhìn, chứng tỏ nhà thiết kế thời trang khoác cho forum một cái áo mà chưa đáp ứng được đa số nhu cầu của người sử dụng. Tuy nhiên, cái gì mới ra chả phải có thời gian thì mới hòa nhập được, phải không các bác. Hơn nữa, đối với em, hôm đầu tiên vào diễn đàn thấy giao diện mới đã tìm tòi, lục lọi quay về .... cái máng lợn vỡ .... rồi các bác ạ =)).
PS: Trong diễn đàn có chức năng cho phép quay lại giao diện cũ mà, bác nào không ưa thì quay lại thôi

tienminhfx

giao diện trang chủ vẫn là màu xanh mà. sao em ko thấy có gì thay đổi cả nhỉ

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

giao diện trang chủ vẫn là màu xanh mà. sao em ko thấy có gì thay đổi cả nhỉ
Trưng cầu ý kiến rồi đó bác, màu xanh mát mà bác, trước kia màu xanh này, sau đó chuyển đổi sang mảu đỏ, anh em không thích nên giữ nguyên cũ ạ

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Hai hôm nay có bác nào bị "Database error không?

tienminhfx

Hai hôm nay có bác nào bị "Database error không?

em không bị lỗi này, nhưng bị lỗi khi chỉnh font chữ, màu chữ, cỡ chữ và công cụ trong khi post bài. từ khi đăng kí làm thành viên đến giờ đều bị lỗi như vậy, mãi cũng thành quen bác ạ

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Có bác nào tự động nhảy chỉ số thank không? Em để ý có ngày chỉ số này tăng lên 20

cocongidau

Retired

em không bị lỗi này, nhưng bị lỗi khi chỉnh font chữ, màu chữ, cỡ chữ và công cụ trong khi post bài. từ khi đăng kí làm thành viên đến giờ đều bị lỗi như vậy, mãi cũng thành quen bác ạ

Phải quen thôi, chứ có các Bác kỹ thuật có sửa được đâu :D

maytaptheduc

Các bác BQT xem lại màu sắc của DĐ cái màu này quá chói mắt nhìn lâu mỏi mắt. Có nhiều chỗ do có nhiều bài nhiều đề mục thì nhìn rất rối. Chia ô nhỏ và cái avatar của mỗi người chạy đi đâu mất nhìn không có duyên lắm. Màu thì có lạ form nhìn cũng hay nhưng không sang trọng nghiêm chỉnh và đẳng cấp như form cũ.

Vài lời đóng góp các bác BQT đừng chém em tội nghiệp

màu sắc lòe loẹt mới bắt mắt bác ợ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên