Barcelona FC

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Barcelona FC

eo xèo quá nhỉ... mà anh mod dạo này bạn j thế. Bác nào rảnh làm cái thớt Quả bóng vàng cho anh em chẽm tí ngày mưa lạnh nào. em là em ngại khoản chèn hình lắm

thangba81

Well-Known Member

c1 cham trán man tầu..... thốn phết. trận qua perdo đá ngon quá,,,, rứt điểm rất gọn không như mọi khi

thangba81

Well-Known Member

hòa rồi thế mới thấy cần một tiền đạo nữa để hóa giải sức mạnh phòng ngự tốt của đối phương

thangba81

Well-Known Member

thượng tầng lại bất ổn rôi... có linh cảm sắp tới là sóng gió...linh cảm không lành khi gặp man tầu rồi..... đang cận chuyển giao thế hệ... Sandro Rosell đã ra đi
Cầu chúc may mắn đến với bà xã

Thor Odinson

Active Member

thua rồi , lo củng cố nội bộ hàng thủ đi con chừng man tầu nó đánh tennis

giomua

Well-Known Member

Với hàng thủ như thế này thì không ăn nổi Man C rồi

thangba81

Well-Known Member

Tết nhất không theo sát phát mất ngôi đầu ngay!
Mình thì nghĩ hàng thủ không tệ mà là thiếu sự tập chung. Cần ổn định tâm lý ngay....

Alalala

Active Member

Tết nhất không theo sát phát mất ngôi đầu ngay!
Mình thì nghĩ hàng thủ không tệ mà là thiếu sự tập chung. Cần ổn định tâm lý ngay....

Barca cần nhửng khoảng đi xuống rồi sẽ lên cách mạnh mẽ! chào các bạn!

thangba81

Well-Known Member

Bóng bổng, hàng thủ đêm nay khiến mình giật mình thon thót đây, hi vong Bà xã chơi thận trọng tận dụng yếu tố lượt về trên sân nhà. chứ cứ tưng bừng thì cũng đáng lo lắm....Quá đen cho Bà xã và man tầu tay Figo trước khi bốc thăm đã làm j khống biết. Ối kẻ đang vui vì cặp đấu này

thangba81

Well-Known Member

hiệp 1 không có j đặc biệt, ngoài pha bóng chạm tay trong vòng cấm man tàu, thêm lão trọng tài hơi lạm dụng thể vàng cho cả 2 đôi

Bên trên