BITTAT.COM

superman

các bác ơi sao trang bittat.com ko vào dc nữa vậy,hễ vào là bị "ADDRESS NOT FOUND" là sao vậy ko lẽ web nó die à

locke1602

Well-Known Member
Ðề: BITTAT.COM

Hình như nó đã ra đi cách đây 3 ngày, trước đó khoảng 1 tháng thì không thấy mặt mũi Admin đâu nữa, sau đó thì mất luôn.

Không biết cái này có dính dáng gì đến vụ ephim của thằng FPT không, ai cũng biết bittat là do những tay to đến rất to trong FPT lập nên mà.

DeathWings

Trang đó bà con thay nhau up xxx .Ban đầu thì thấy còn có nhìu cái hay hay.Sau này thì càng ngày cànng loạn :D

locke1602

Well-Known Member

Nghe mấy forum kia bàn là bittat đóng cửa để ngăn k cho mem upload xxx nữa, nếu đúng thì cái này dễ ẹc mà, có gì mà phải đóng cửa nhỉ, set cái quyền cái là xong ngay, đố thằng nào up được.

Nhưng đúng là bên đó loạn thiệt, admin, mod cứ như kẻ dấu mặt, mem lộng hành, chửi mod, admin như chửi con mà chẳng ai nói năng gì....

Nó là public tracker mạnh nhất Việt Nam còn gì kể ra die cũng uổng thiệt !

superman

uh làm em giờ hết bít down ở đâu lun,bác nào bít trang torrent nào ngon ngon nữa chỉ em đi chán quá viettorent.vn thì ít torrent quá

Hình như nó đã ra đi cách đây 3 ngày, trước đó khoảng 1 tháng thì không thấy mặt mũi Admin đâu nữa, sau đó thì mất luôn.

Không biết cái này có dính dáng gì đến vụ ephim của thằng FPT không, ai cũng biết bittat là do những tay to đến rất to trong FPT lập nên mà.

Em tưởng bittat là của bác trùm gì đó bên voz mà ?

public tracker nước ngoài thì anh em vô :

torrentz.com

search thì ra hết !

Bên trên