Bộ Dàn Còi Của Dân Mới Chơi

myssy0u

Member
Ðề: BỘ DÀN CÒI CỦA DÂN MỚI CHƠI

2 niềm mơ ước nhỏ nhoi cho dân nghèo như mình. hự hưk

luanchitam

ước gì được như anh..........chúc anh một ngày vui vẻ

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: BỘ DÀN CÒI CỦA DÂN MỚI CHƠI

Ko thích cái kiểu đặt title như " còi" , cỏ úa, rác...trong khi nội dung có thể đập chết ăn thịt những bộ của đa số ae ở đây. Có thể các bác chỉ vui nhưng thực sự như đang cười vào những ng ko có điều kiện như mình
Dạo này có nhiều bác show hàng nhưng giật tít kể khổ quá làm ae có những bộ còi đúng nghĩa chẳng dám show:-*

tuandnt77

Member
Ðề: Re: Ðề: BỘ DÀN CÒI CỦA DÂN MỚI CHƠI

Dạo này có nhiều bác show hàng nhưng giật tít kể khổ quá làm ae có những bộ còi đúng nghĩa chẳng dám show:-*

Em nghĩ đó là quan niệm thôi. Chẳng qua đồ của em toàn mini nên em gọi là còi thôi bác nhé. Các bác cứ thoải mái mà show cho diễn đàn thêm phong phú và nhận được đóng góp của anh em để bố trí đồ cho hợp lý hơn.

thinhkappa

Well-Known Member

bác này có cái ổ cắm ngon phết.:-bd

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

giá cả thế nào inbox cho e phát , cảm ơn bác.

sang em tặng cho bác 1 cái ổ Lioa .có gắn tụ zensen đoàng hoàng nhé

P/s nhà bác chủ như biệt thự ấy nội thất đồ gỗ đẹp,biết bao giờ mình mới đc như bác ấy nhỉ

VThanhgtvt

Well-Known Member

P/s nhà bác chủ như biệt thự ấy nội thất đồ gỗ đẹp,biết bao giờ mình mới đc như bác ấy nhỉ

B cho e 1 cái đi...;;)

tuandnt77

Member

Trước mình cũng dùng Lioa, sau đó thì mình chuyển sang ổ có đồng hồ nhảy lên xuống cũng thấy hay.
Nhà mình đã xây được 11 năm rồi. Chơi đồ gỗ cũng như chơi audio vậy. Không biết giới hạn của nó là bao giờ là thỏa mãn.

ttchuvn

Ông địa và thần tài cũng thích nghe nhạc

vipfsharefpt

thế này mà còn còi nữa
Em ước như bác mà chưa đc đấy
Bộ nầy khoản bn bác inbox em biết với nhé, đấy là mục tiêu của em đấy bác ạ

tuandnt77

Member

thế này mà còn còi nữa
Em ước như bác mà chưa đc đấy
Bộ nầy khoản bn bác inbox em biết với nhé, đấy là mục tiêu của em đấy bác ạ

Hôm qua nghe Yao shi ting bằng B&W803 và Mcintosh 8000 nhà bác Dũng Nam Phú nổi hết cả da gà. Đúng là đỉnh cao không biết phấn đấu đến lúc nào đây.

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

Hôm qua nghe Yao shi ting bằng B&W803 và Mcintosh 8000 nhà bác Dũng Nam Phú nổi hết cả da gà. Đúng là đỉnh cao không biết phấn đấu đến lúc nào đây.

tặc lưỡi một cái .mai bộ đó nằm nhà mình bác ạ .,nhắm mắt nghe hết bản nhạc mở mắt ra nhìn lên cứ ngỡ là nghệ sỹ ở trên sân khấu ,hóa ra không phải
chúc mừng bác tai của bác thế là lên lever rồi đó

tuandnt77

Member

tặc lưỡi một cái .mai bộ đó nằm nhà mình bác ạ .,nhắm mắt nghe hết bản nhạc mở mắt ra nhìn lên cứ ngỡ là nghệ sỹ ở trên sân khấu ,hóa ra không phải
chúc mừng bác tai của bác thế là lên lever rồi đó
Nhà em không có chỗ kê nên không tặc lưỡi được. Thỉnh thoảng cuối tuần xuống nhà bác Dũng nghe vậy.

Bên trên