bộ dàn giải trí của em

sonrock

Ðề: bộ dàn giải trí của em

khủng khiếp hoành tráng quá a ơi :D, lúc nào a chán cặp loa này thì bán rẻ cho e nhá :p

duchieubui

Lâu quá ko trở lại diễn đàn,vì công việc của Em cũng bận quá,nhưng Em vẫn dành thời gian và có gắng nâng cấp cho bộ dàn được hoàn thiện hơn,sau đây là một số hình ảnh Em up lên khoe với các bác và Em mong nhận đc thật nhiều góp ý của các bác để bộ dàn được hoàn thiện hơn ạ :)

dây tín hiệu Nordost Odin

và sub mới của Em Velodyne DD-15 plus

Chỉnh sửa lần cuối:

leepham

Well-Known Member

Quá nhanh quá nguy hiểm :D:D:D khủng khiếp quá

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Bộ dàn của bác là cả gia tài của em cũng hông bằng. Khũng quá bác ơi!=D>

amazon2vn

Bộ dàn rất ư là khủng long, em ko rành âm thanh nên ko dám nhận xét gì :p

sylua

đẹp,hoành tráng quá,chúc mừng bác hiếu nhé,nể bác quá...giờ cứ nhởn nha nge nhạc thôi.chăng lăn tăn gì nâng câp nữa hiiiiiiiiii.

sonrock

Ðề: Re: bộ dàn giải trí của em

đẹp,hoành tráng quá,chúc mừng bác hiếu nhé,nể bác quá...giờ cứ nhởn nha nge nhạc thôi.chăng lăn tăn gì nâng câp nữa hiiiiiiiiii.

a nhầm rồi a ơi, bộ mà a Cẩn sắp mang về đây này :D

a Cẩn sắp chuyển qua nhà mới kiểu bungalow rồi nên bộ trên cũng sắp đc về theo, hehe.
http://www.stereophile.com/content/extreme-mbl-x-treme

thangvic

Member

e cũng có sở thích giống của bác đó là chơi cá rồng,nhưng...ông già của e đem lên rán mất rồi

duchieubui

EM cảm ơn bác, hoành tráng gì đâu bác,thôi trước mắt tạm thời bộ này cứ như vậy và chắc chắn sẽ gắn bó với Em lâu đó bác,chứ Em cũng ko nghĩ đến thay đổi hay nâng cấp gì nữa đâu :)

duchieubui

a nhầm rồi a ơi, bộ mà a Cẩn sắp mang về đây này :D

a Cẩn sắp chuyển qua nhà mới kiểu bungalow rồi nên bộ trên cũng sắp đc về theo, hehe.
The Extreme MBL X-Treme | Stereophile.com
Sơn ơi anh xin chú, tiền đâu mà mua bộ này,anh mà mua bộ này thì các cháu ko có tiền để đến trường nữa đâu,chú toàn châm ngòi cho bom nổ thôi,bom xịt thì ko sao,bom mà nổ thật thì Anh xong... :D

duchieubui

bác Sỹ:
khi nào bác cẩn lên bộ này,bộ cũ gọi em nhe???heeeeeeeee.lên cái này thành đại tẩu luôn,chứ tẩu không chưa đủ

Sơn Em nó chém tùm lum vậy đó bác Sỹ, Em sẽ ko nâng cấp hay đổi chác gì đâu ạ,nhưng nếu bác thích quả này thì Em nhượng lại cho bác luôn ạ :),như vậy Em khỏi bận tâm với audio nữa và thì thoảng Em qua nhà bác với chú Sơn nghe ké :) ,nhân tiện ae mình chén chú chén anh luôn :)

duchieubui

e cũng có sở thích giống của bác đó là chơi cá rồng,nhưng...ông già của e đem lên rán mất rồi

Em nuôi cá rồng cũng được hơn chục năm nay rồi :) phải công nhận là tuyệt :D , chú rồng này mà bác mang lên rán thì Em sợ quá :D, chắc ngon lắm nhỉ :D nhưng mà đắt quá.hề hề, Em chỉ nuôi và ngắm thôi ạ :)

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Em nuôi cá rồng cũng được hơn chục năm nay rồi :) phải công nhận là tuyệt :D , chú rồng này mà bác mang lên rán thì Em sợ quá :D, chắc ngon lắm nhỉ :D nhưng mà đắt quá.hề hề, Em chỉ nuôi và ngắm thôi ạ :)

Ông anh ruột em đang nuôi 3 con, em thì potay, hông biết nuôi, hông có kiêng nhẫn và kỹ thuật. Mai mốt xin ổng con bán trã nợ HD =D>

duchieubui

Ông anh ruột em đang nuôi 3 con, em thì potay, hông biết nuôi, hông có kiêng nhẫn và kỹ thuật. Mai mốt xin ổng con bán trã nợ HD =D>
thực ra nuôi cá Rồng cũng đơn giản và dễ thôi mà,thức ăn cho cá cũng đơn giản,thay 1/3 lượng nước trong bể,và 1 tuần thay một lần để đảm bảo nước luôn sạch, nhiệt độ luôn luôn ở mức 27-28 độ, quan trọng nữa là độ P H trong nước phải luôn đạt từ 6, 6,2 đến 7 là lý tưởng :)..... Bác thích thì bác cứ nuôi thử đi, đơn giản thôi mà. :)

Rbanta

Khủng bố quá. Bác này chắc trùm hdvietnam.

Bên trên