Bộ Home Theater nhẹ tiền của em

danhtl2512

Quả Imax i18D và 3 súng HDD tổng 6GB.... mà vẫn muốn có thêm...em ham hố quá.... ------------> 6TB chứ 6GB gì @@

1984kute

Active Member
Ðề: Bộ Home Theater nhẹ tiền của em

bác nên mua cái kệ thì chuyên nghiệp và đẹp hơn nhiều

khacson_vnpt

Nhẹ tiền những cũng là cả 1 vấn đề với em rồi. Thèm....

Hai Scm

Active Member
Đọc bài bác Chip bộ dàn 45tr với AVR Onkyo 616, em cũng thích ghê... chắc dành cho tập 3....

spkt

Banned

Đút heo ... đút heo ....

Chúc mừng bác chủ nhé, e cố lắm mới được thế này thôi toàn linh tinh, nhặt nhạnh

Hai Scm

Active Member
Cám ơn bác spkt chia sẻ... dàn bác gọn gàng và đẹp đấy chứ, chúc mừng bác.... có điều kiện bác nâng màn hình to hơn thì chiến phim đã hơn vì từ chỗ ngồi xem (chắc nằm xem =))) em thấy khá dài... thừa sức cho bác tậu 42-60 inch...

spkt

Banned

Cám ơn bác spkt chia sẻ... dàn bác gọn gàng và đẹp đấy chứ, chúc mừng bác.... có điều kiện bác nâng màn hình to hơn thì chiến phim đã hơn vì từ chỗ ngồi xem (chắc nằm xem =))) em thấy khá dài... thừa sức cho bác tậu 42-60 inch...

E toàn nằm cho tiện bác ạ

E đang có âm mưu là Karaoke trên vi tính dẫn dụ mụ gấu nhà em vào con đường này thì mới đủ đạn dược được bác ạ. Loay hoay mãi mà config cái KAR trên máy tính mà không được. Không biết có cao nhân nào vào chỉ e với.

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Bộ Home Theater nhẹ tiền của em

E đang có âm mưu là Karaoke trên vi tính dẫn dụ mụ gấu nhà em vào con đường này thì mới đủ đạn dược được bác ạ. Loay hoay mãi mà config cái KAR trên máy tính mà không được. Không biết có cao nhân nào vào chỉ e với.

Trong mục Karaoke trên diễn đàn mình có hướng dẫn đó bác, bác vào xem đi....

forever_rock

Active Member

ủng hộ âm mưu thâm độc của bác nhưng bác nên làm bộ kara riêng nhé, lap chỉ thay đầu kara thôi chứ loa bác ko hát ổn đâu

Bên trên