Bộ nghe nhạc, xem film của Bin-K.

Bin-K

Well-Known Member
Ðề: Bộ nghe nhạc, xem film của Bin-K.

Lại còn có vụ Aerobic nữa là sao cụ Lang ? Cho em xin cái tài liệu ấy với. Biết đâu lên cả tai đẹp cả body thì Gấu yêu phải biết :))

langthangvn33

Uploader

Lại còn có vụ Aerobic nữa là sao cụ Lang ? Cho em xin cái tài liệu ấy với. Biết đâu lên cả tai đẹp cả body thì Gấu yêu phải biết :))

bác nhìn cái hình em gửi đó ... dòng cuối cùng của hướng dẫn nè ... play 3 lần từ track 12 - đến 20

dongcanqn

Bác chủ bỏ luôn topic 5sao bên vnav hay sao, em ngày nào cũng ngóng!

Bin-K

Well-Known Member

Vnav em có nick lâu rồi 2008 nhưng em vẫn thích hdvietnam

Hâhhaha

VNAV các bác ấy chuyên về Audio nên nhiều khi nói chuyện cũng thấy khó, chủ đề hẹp, ko gần với cách chơi của anh em mình. Với em thì vui, học hỏi, chia sẻ là chính chứ cứ bàn mãi về cái kiến thức sách vở với máy móc qua đồng hồ, lý thuyết thì em chịu.

Chúc các bác một ngày làm việc nhiều niềm vui.

langthangvn33

Uploader

VNAV các bác ấy chuyên về Audio nên nhiều khi nói chuyện cũng thấy khó, chủ đề hẹp, ko gần với cách chơi của anh em mình. Với em thì vui, học hỏi, chia sẻ là chính chứ cứ bàn mãi về cái kiến thức sách vở với máy móc qua đồng hồ, lý thuyết thì em chịu.

Chúc các bác một ngày làm việc nhiều niềm vui.

chơi mà vui như em mình mới thích ... hihihi ....

langthangvn33

Uploader

Hôm rồi ra đại lý phân phối Kharma ngồi uống cà phê VN, nghe mấy nhân viên của đại lý họ ca ngợi củ loa gốm đời mới hay hơn đời đang gắn cho Kharma CMR 3.2.2 nhà em. Nghe xong lại thấy nóng nóng trong người rồi buồn bực chân tay, cuối cùng là ký hóa đơn lấy bốn củ gốm mới về thay cho bốn củ ở nhà. Sau nửa tháng chờ đợi hôm qua đại lý Kharma đến thay cho em. Mặc dù cần chạy rà tầm 50~70h nhưng sau khi thay vào nghe khác hẳn, trung tốt hơn trước rất nhiều, trầm có vẻ khô hơn nhưng như vậy là đủ hài lòng so với số tiền đã bỏ ra để mua vé cho em nó bay từ Accuton Germany về tới nhà em rồi. Hi vọng sau tầm khoảng hai tuần nữa chắc sẽ đúng với những j mà em nó thể hiện. Giờ lại có dư 4 củ cũ mà đóng loa nghịch ngợm thì em ko có tài, đút nó vào góc nhà nằm nghỉ, khi nào có ai cần thì em cho nó đi.

Mấy hình ảnh 4 em driver mới về với em chiều qua.

nhìn driver của cụ thích lắm mà ko dám làm nữa nhụt trí rồi ... vì ko chế dc phân tần

Bin-K

Well-Known Member

mà em hỏi cái , đặt phân tần và dây Kharma có bán ko cụ ... có thì em đóng thùng hahahahahha

Nhiều thì chắc ko được chứ một cặp theo dạng linh kiện thay thế nhờ qua đại lý chắc ok cụ ạ.

langthangvn33

Uploader

Nhiều thì chắc ko được chứ một cặp theo dạng linh kiện thay thế nhờ qua đại lý chắc ok cụ ạ.

Cách của bác hay, hồi trước em ko nghĩ ra,em co củ của scan speak mà ko mua được phân tần .... Lúc mà biết bác làm bộ phân tần về đóng thùng xem sao

lu05

Member

Toàn hàng khủng nhìn chóng cả mặt...

Bin-K

Well-Known Member

Cách của bác hay, hồi trước em ko nghĩ ra,em co củ của scan speak mà ko mua được phân tần .... Lúc mà biết bác làm bộ phân tần về đóng thùng xem sao

Nếu có đóng thì em đóng loại nhỏ như BW805 hoặc Maretn Duke thôi.

Toàn hàng khủng nhìn chóng cả mặt...

Chúc các bác một buổi chiều vui vẻ.

Bên trên