Bổ sung thêm một bộ HT lười

khanhnguyen

Active Member
Ðề: Bổ sung thêm một bộ HT lười

Xem qua ngó lại thấy bác TACT này chỉ có mỗi cái giường ngủ y hệt của mình. Cònlại mình chả có cái gì so đợc với bác ấy. Buồn! Nhưng chúc mừng bác một bộ HT và cách bố trí khoa học, gọn gàng. Cũng lười lười giống bác! :))

vkc

Well-Known Member

Bác Nam có phòng chiếu phim khủng
Còn bác có phòng chiếu phim trong phòng ngủ đỉnh. Chúc mừng bác có "phòng chiếu khủng trong phòng ngủ" :D

HT900

Member

Chúc mừng bác, phòng bác cứ gọi là phê như con dê em nhìn đồ của bác mà lòng lại xốn xang rồi~X(

Thế Anh

Ngủ trên giường, hay ngủ ở dưới sàn đều tiện lợi cả.

Vợ chồng bác sẽ rất là hạnh phúc

IZZ

Active Member

Post lại ảnh thấy hàng khủng quá, rất đẹp!

dino

Active Member

nhà pác này đẹp quá ... thích ghê

Thế Anh

Nhưng mà khi có con nhỏ vào là lại bừa bộn hết thôi. Toàn tã với khăn mặt. Hic hic

vkc

Well-Known Member

Nhưng mà khi có con nhỏ vào là lại bừa bộn hết thôi. Toàn tã với khăn mặt. Hic hic

Bác Thế Anh nói chính xác, thêm nữa là em bé lớn chút là phá kinh hồn..cũng may theo như lời bác chủ thớt nói là chuẩn bị lấy vợ..vậy thì bác ấy cũng hưởng thụ được khỏang 2 năm nữa <:p

TACT

Ấy ấy, các bác đừng hù em chứ, hù thế thì sao mà dám có con [-O< . Nói vậy thêm vài năm nhiều khi cả dàn hệ thống đó chỉ cần gói gọn trong vài cái hộp be bé thì lúc đó cũng ko phải lo xa các bác nhẩy.

whyworry

Quá đẹp!!! Đẹp cả cái chỗ nằm có thể sử dụng lúc bị.....bà xã..."cấm vận"!!! jk

DeathWings

Nhà công nhận đẹp thiệt :X. Ái mộ ái mộ :X

HT900

Member

Ngắm nghía phòng bác TACT rồi giờ bác bổ sung thêm ít ảnh lúc xem phim, chơi games được không bác để anh em mở rộng tầm mắt với ạ.

thangtb

Member

quá... khủng... khiếp... ^:)^, mơ ước của em là cái máy chiếu và màn chiếu... cái màn chiếu bác mua bao nhiêu ạ, có phải loại chuyên dụng cho chiếu phim ko ạ :X

HDTAK

Member

Nhìn toàn cảnh đẹp lắm bác ạ. Chúc mừng bác sắp đám và rất hay là bà xã của bác cũng đam mê HD.

Bác có nghe qua đĩa CD ( thu âm dts-es 6.1 ) chưa ? đủ loa như bác nghe tê lắm đó.

Bộ này cũng toàn khủng long giống của bác dinhvannam quá ! Đầu BD, AVR, Projector # chữ E :D

Ichigo

Quá đã lun, ước gì giờ mình có 1 bộ bằng 1 nữa của ảnh là quá đã. Đẹp thật!

TACT

@HT900: Em xin khuất vài bữa rồi post ảnh sau ạh
@thangtb: Màn chiếu này thì đúng chuẩn 16:9, tuy nhiên em không nghĩ nó dùng cho home theater vì nó có lớp bột đá phản quang nhiều quá, không đẹp như loại màn fix màu xám mà em đã từng được xem.

vitaminc

ko còn từ nào diễn tả : "quá tuỵêt vời bác ạ... "

huy_av

Member

1/ Nhìn trần nhà, đồ âm trần, phòng kín đoán bác ở bên bển? Nhưng nhìn cái PC ĐNA của bác thì lại đoán bác ở đâu đó gần VN

2/Bên bển em thấy tụi nó hay làm 1 cái Rack để thiết bị vào đó. Trong đẹp và tiện lợi hơn nhiều.
Bác Thế Anh xưa nay quan sát kỹ lắm, nhưng lần này lại không. Nếu kỹ tí Bác sẽ biết chủ topic đang ở Sài Gòn, vì trong danh sách đồ chơi của Bác ấy có cả set top box HD-HTVC :D

HD-Happy

Màu sắc căn phòng rất hợp với vật dụng, chủ 2pic chắc là kiến trúc sư.

Bác này chưa lấy vợ mà đã chuẩn bị chỗ nằm cho con rồi.

vkc

Well-Known Member

Bác Thế Anh xưa nay quan sát kỹ lắm, nhưng lần này lại không. Nếu kỹ tí Bác sẽ biết chủ topic đang ở Sài Gòn, vì trong danh sách đồ chơi của Bác ấy có cả set top box HD-HTVC :D

Sử dụng drap hiệu EVERON nữa:D

Bên trên