[bóng đá] HDbienhoa đá với Bienhoateen.vn ( sáng 20/3/2011)

Ðề: [bóng đá] HDbienhoa đá với Bienhoateen.vn ( sáng 20/3/2011)

Chúc AE Biên Hòa tập luyện chăm chỉ hôm nào hú HDVietNam FC giao lưu nha! :-c

trieuson

Member

Tối t6 hàng tuần tớ đang tập luyện chăm chỉ để lấy lại cảm giác, khoảng 2 tháng nữa là tiếp AE bienhoateen vi vu luôn, lấy lại nhưng gì đã mất... kaka

Tối t6 hàng tuần tớ đang tập luyện chăm chỉ để lấy lại cảm giác, khoảng 2 tháng nữa là tiếp AE bienhoateen vi vu luôn, lấy lại nhưng gì đã mất... kaka

em điên máu với bọn bhteen lắm/// tụi nó cung ko hẳn là mạnh..chỉ do mình đi ít nên ko co người thay..trận sau nhất dinh ko thắng cung phải hoà ~X(

trieuson

Member

Quyết định lấy lại những gì đã mất.....

Tumi

Member

Quyết định lấy lại những gì đã mất.....

Mục tiêu cao quá khó đạt. Bắt chước chị Tư Hậu trong chống Mỹ: "Còn cái lai quần cũng...giữ". (Đối phương nó lấy luôn thì chít với gấu mẹ).

trieuson

Member

Mục tiêu cao quá khó đạt. Bắt chước chị Tư Hậu trong chống Mỹ: "Còn cái lai quần cũng...giữ". (Đối phương nó lấy luôn thì chít với gấu mẹ).

Chả lẽ lúc nào cũng nghĩ thua thì tinh thần đâu mà đá nữa, nói thì nói vậy cho tinh thân AE phấn chấn lên, với lại đợt tới nếu có đá tôi chỉ cần dẫn 2 cầu thủ nhà quê tôi đá với Biên Hoà teen là có cửa dập lại rồi.... Hy vọng lần tới có bác Tumi tham dự với AE cho vui...

hoangtq

Well-Known Member

Chả lẽ lúc nào cũng nghĩ thua thì tinh thần đâu mà đá nữa, nói thì nói vậy cho tinh thân AE phấn chấn lên, với lại đợt tới nếu có đá tôi chỉ cần dẫn 2 cầu thủ nhà quê tôi đá với Biên Hoà teen là có cửa dập lại rồi.... Hy vọng lần tới có bác Tumi tham dự với AE cho vui...

Cái vụ đá banh này em k đc là khó chịu lắm, hy vọng tới đây gấu mẹ sinh em bé xong, đưa về quê ổn ổn là có thể tham gia đc

cuctruong

Member

các bác tổ chức đá banh vào chiều hoặc tối thứ 7 để e tham gia với... hic hic

HD Biên Hòa sắp xếp đc thời gian ko CN này 22/5 lên Giao lưu banh bóng với HD Sài Gòn nhé!
16h - 18h
ĐĐ: Sân BĐ CNT D2 - Khu D3 - Bình Thạnh (Gần trường ĐH GTVT TP.HCM)
Okie LH em: 0908 999 490 (Hùng Anh)
Thân!

cuctruong

Member

chắc hok sắp xếp được rùi :(

lenamtrung76

Well-Known Member

Khó mà đi lên đến đấy, nhân sự ít, tập hợp khó,

Cuối tuần càng khó, vì gấu cau có ! [-(

Các Bác cứ sắp xếp. Khi nào đủ quân thì alô em, dành riêng CN cho HD Biên Hòa...:-bd

Bên trên