BÓNG ĐÁ NAM SEA GAMES 25

manhthang

Huyền Thoại
Ðề: BÓNG ĐÁ NAM SEA GAMES 25

Vừa đi ngoài đường về, ngay giữa con đường to nhất đẹp nhất của Hải Phòng là guốc, là dép, là máu me lênh láng và các chú Công An đang căng dây đo đường :|

dragonlee

Well-Known Member

Vừa đi ngoài đường về, ngay giữa con đường to nhất đẹp nhất của Hải Phòng là guốc, là dép, là máu me lênh láng và các chú Công An đang căng dây đo đường :|

Tai nạn ở ngã 5 SBCB hả Thắng?

Hôm nay tiếc nhất quả penalty:
- Thứ nhất là ko để cho ku Mai Tiến Thành nâng bàn thắng lên 6
- Thứ hai quá sút trượt của Thanh Bình không chán bằng quả đá bồi của Thanh Hưng.

conan0402

Member

em vừa đi bão 1 vòng từ Nguyễn Huệ về đến Nguyễn Trãi vui quá các bác ạ....ăn mừng ko fai~ la` chạy xe cầm cờ vèo vèo mà la` phải bít chặn đầu xe làm kẹt đường rồi cùng nhau reo hò..thế mới vui..lại còn quen đựoc nhiều em xinh tươi<):)<):)
Em cũng có 1 nhược điểm là chỉ biết đi tìm ngưòi con gái đẹp nên em biết tính tình e ko thể chung thuỷ..đến h vẫn cô đơn..nhưng có lẽ đó là cách tốt nhất đề ko làm ngưòi khác đau khổ :((

sao những người dân ở đó ngu thế nhỉ? ăn mừng có nhiều kiểu, lại đi chọn kiểu chết để ăn mừng, đáng tiếc,

satan85

Well-Known Member

một năm uống cafe free nè Satan85 ơi, chỉ ưu tiên cho Satan85, còn Satan85 thua thì sao cũng được, hehe....
Tất cả vì chiến thắng của VN.

E đang tiết điên người, vì nếu thăng 5 quả thì e thắng rồi vì e lở lấy Việt chấp 3 quả tiết qua đi thôi, mà hồi trước e nói không sai thấy đá với Sing dạo này nó dể dàng quá thắng mà như là cái bình thương không có gì to tác , làm không khí đi bảo cũng giảm một phần, nếu thắng 2-1 thì đi có cảm giác sướng hơn các bác ah, e mới đi bảo ở Đà Nẳng thấy cũng không sướng lắm, có lẻ ngày 17 e vào Sài Gòn , để đi bảo mới sướng, bác cafe bluray có vào thì alo cho tui nhé , mà quên bác còn nợ tôi một năm cafe nhé

dragonlee

Well-Known Member

sao những người dân ở đó ngu thế nhỉ? ăn mừng có nhiều kiểu, lại đi chọn kiểu chết để ăn mừng, đáng tiếc,

Bạn nói chuyện nên cân nhắc câu nói, toàn người lớn tuổi nên ăn nói sao cho nó hài hoà nhé.

vip_pro_1702

Hôm nay tiếc nhất quả penalty:
- Thứ nhất là ko để cho ku Mai Tiến Thành nâng bàn thắng lên 6
Đâu có giải vua xé lưới. Tiến Thành nâng lên 6 trái thì cũng có ý nghĩa j?
Nên để cho Thanh Bình là hợp lý nhất bởi vì năm nay là kỳ cuối cùng anh ta đc thi đấu seagame. Nên để cho anh ta những kỷ niệm đẹp. Tiếc rằng bị hụt. Muh sao e linh tính nó hụt chính xác vậy ;))
Nếu trận này ta tận dụng tốt cơ hội thì tỉ số có thể đã là 6-1 rồi. Tỉ số 4-1 e vẫn thấy ấm ức hồi mình thua nó 5 trái kỳ seagame trc. Muh cũng công nhận rằng thằng Sing chỉ đc cái to cao và phòng ngự chặt chẽ. Chứ kỹ thuật cá nhận cũng như các miếng tấn công thì kém ta 1 trời. Nó bị thủng lưới trc thì gần như chắc chắn nó sẽ thua :D Mấy chú cứ nhằm vào chân Thành Lương mà đốn như đốn củi ấy. Trận này k có thẻ đỏ hơi phí

satan85

Well-Known Member

Đâu có giải vua xé lưới. Tiến Thành nâng lên 6 trái thì cũng có ý nghĩa j?
Nên để cho Thanh Bình là hợp lý nhất bởi vì năm nay là kỳ cuối cùng anh ta đc thi đấu seagame. Nên để cho anh ta những kỷ niệm đẹp. Tiếc rằng bị hụt. Muh sao e linh tính nó hụt chính xác vậy ;))
Nếu trận này ta tận dụng tốt cơ hội thì tỉ số có thể đã là 6-1 rồi. Tỉ số 4-1 e vẫn thấy ấm ức hồi mình thua nó 5 trái kỳ seagame trc. Muh cũng công nhận rằng thằng Sing chỉ đc cái to cao và phòng ngự chặt chẽ. Chứ kỹ thuật cá nhận cũng như các miếng tấn công thì kém ta 1 trời. Nó bị thủng lưới trc thì gần như chắc chắn nó sẽ thua :D Mấy chú cứ nhằm vào chân Thành Lương mà đốn như đốn củi ấy. Trận này k có thẻ đỏ hơi phí

Nếu không gặp xui thì Việt Nam thắng 6-1 còn nếu may mắn thì 8-1 đằng này 4-1 xui quá đi , làm mình bị hoà, giờ vẫ còn thấy tiết , chưa có thằng nào liều như mình lấy Việt chấp 3 quả

vip_pro_1702

Nếu không gặp xui thì Việt Nam thắng 6-1 còn nếu may mắn thì 8-1 đằng này 4-1 xui quá đi , làm mình bị hoà, giờ vẫ còn thấy tiết , chưa có thằng nào liều như mình lấy Việt chấp 3 quả

Tiếc thay cho bác :D
Mặc bỏ lỡ nhưng e thấy trận này hiệu suất ghi bàn hơi bị cao, tận dụng cơ hội tốt hơn mí trận trc.
Thằng Sing năm nay đá ngu quá. Trong trận này VN mềnh quá mạnh so vs nó

Mình thì thấy hàng hậu vệ của VN mình kém quá, nếu thằng Thái ko bị loại thì giành huy chương vàng hơi khó đó !!!

echip

Ban Quản Trị

cho dù Thái ko vào chung kết nhưng mình vẫn thấy nó là đối thủ đáng sợ nhất trong seagame này hix hix

donnie

Sing năm nay xuống quá, k còn là đối thủ ngang tầm với vn. Ấy thế mà Sing lại là đội gi bàn trc và nhập cuộc khá tốt. Thế mới bik sự ổn định và tập trung vẫn là điều mà VN chưa có dc trong suốt cả trận đấu. Sáng coi thấy hào hứng quá, h mún coi lại phát nữa nhưng ko bik coi ở đâu. Các bác bik chỗ down link full cả trận ngày hnay ko, nếu có bình luận TV lun thì hay quá. Mặc dù bình luận k hay nhưng có nó thì cũng vui tai hơn...thanks trc !!!

Giờ này mà vẫn còn người đem Thái ra hù ư ? Xưa rồi các bác ơi, không phải cầu thủ sợ Thái mà chính trong xã hội có các bác nên lúc nào cũng sợ này sợ nọ, đã thắng cho họ tâm phục rồi mà vẫn mang tâm lý sợ à.

hai_duong

Member

Người ta thường nói: danh sư mới xuất cao đồ. Cái này không sai. Nhưng cái VN minh cần chính là tinh thần để ổn định trận đấu. Nếu đá theo nhịp với Sing vừa rồi thì Thai cũng chẳng là gì. Ném đá tui vừa vừa nghe

WinKiller89

chiều 17 gặp Malay !! mong là sẽ được đi bão!! Hum đó đi thi 3g chiều mà 5g đá!! khoác cái cờ vào phòng thi cho nó khí thế :))

chiều 17 gặp Malay !! mong là sẽ được đi bão!! Hum đó đi thi 3g chiều mà 5g đá!! khoác cái cờ vào phòng thi cho nó khí thế

Đảm bảo bác được "đặc cách" cho không phải thi,qua luôn :)).

satan85

Well-Known Member

chiều 17 gặp Malay !! mong là sẽ được đi bão!! Hum đó đi thi 3g chiều mà 5g đá!! khoác cái cờ vào phòng thi cho nó khí thế :))

Ngày đó mà thi cữ gì bác, nghĩ luôn đi cỗ vũ mới hăn thể hiện tình yêu dân tộc đó bác, lần này không thi lần sau còn thi lại được chứ bỏ trận lên ngôi vang của Việt Nam tiết lắm

Bên trên