Các bác HD thích sử dụng ĐTDD gì ?

Singum

Ðề: Các bác HD thích sử dụng ĐTDD gì ?

Đang dùng iphone 3g 2 năm roài. Thích vẻ đẹp của Vertu, đã cầm tận tay vài con xịn nhưng ko mua nổi vì ko đủ giàu. Chờ iphone mới ra sẽ ntn

vnthanh

Member

Omnia 2 - đủ đáp ứng nhu cầu phim chất lượng cao di động :x

tophit

Member

HTC touch pro 2, rất pro, rất nặng, ném chó chó chết. Mua rồi se x10 nó mới ra. Thích SE x10 hơn, nhưng giờ cầm lại thấy nhẹ quá(so với TP2), như đồ chơi bằng nhựa.

chuanguyen1984

Active Member

En thì từ trước đến giờ toàn dùng thằng Tàu chĩnh hãng địa phương,có mặt tại Viêt Nam nhưng ko có mặt tại nơi sản xuất/ Nhưng hôm thẳng Nokia ra thằng N86 em cũng làm 1 cái chơi:p. Dù sao thằng Tàu vẫn tiện hơn vì có 2sim online/

vubaongoc

các bác đại gia lắm thế nhỉ ^^....em đèo bồng tới i900 là hết đát rồi...
Em bắt đầu xài từ năm 12...
Lúc đầu bị dụ mua BenQ EF71 xài đc 4 ngày em chán...đổi wa 2 con THAH...rồi cũng chán...đổi tiếp wa Nokia 5300, sau đó wa Samsung cùi bắp,rồi ông anh cho con SE K750i, tiếp là V3, rồi em đổi tiếp wa BB, mới góp tiền tậu đc em SS i900...
Nhìn chung các hãng xài gần hết mà tòan là mấy con cùi bắp :))

Hehe, quá trình của bác đến con I900 sao dài thế. E cũng như bác, nhưng nó ngắn thôi. Nokia 5300 --> BB8100 --> I900. Có j hay bác với e chia sẻ với.

huyviet6868

em mỗi hôm dùng một cái đt :d (em kinh doanh món này ạ) đt bác nào có vấn đề thì alo cho em.em xẽ giúp nhiệt tình.
bác nào muốn thay đt hay gì gì đó em tư vấn giúp.
số phone của em;0972505999 - 0989006600

lanovia

em dùng SE M600i Black cũng hơn 2 năm rồi

bsolver

Member

Hehe, quá trình của bác đến con I900 sao dài thế. E cũng như bác, nhưng nó ngắn thôi. Nokia 5300 --> BB8100 --> I900. Có j hay bác với e chia sẻ với.

Hehe, em thì đang rất là thắc mắc không bik nên dùng cái giao diện nào đây...
SPB thì em thấy nó sao sao ấy...
M2D là em thix nhất nhưng lại nặng wá....
Cúi cùng giờ em cài cái Rom Titanium Lite của Ock...chẳng dùng cái giao diện nào luôn :-bd

tambua

Đang sài con Iphone cùi bắp 2G 16 GB , mua trước khi có thông tin VN nhập Iphone về 1 tuần

bé xíu

Nokia 1202, với hai màu chủ đạo: trắng đen

maybach63

Active Member

Mình thích dùng Sharp, tuy nhiên lúc nào cũng phải có 1 chú Nokia xơ cua vì em nó đỏng đảnh với mạng Mobi quá.
Nhà cháu cũng thích dùng Sharp!:DKinh qua nhiều dòng Sharp bi giờ vẫn yêu Sharp!

Bên trên