Các bác tư vấn giúp em về amply đánh với Jamo C603 với !

starvn

Active Member
Sau 1 thời gian dùng amply còi Media Link AV311 với C603, em muốn nâng cấp cái amply. Các bác tư vấn giúp em amply nào giá 10t trở xuống mà oánh tốt với C603 ko ạ ;) Sở thích của em là nghe các loại nhạc nhẹ, âm điệu chậm như của Susan Wong hoặc Yao Si Ting và nhạc ko lời. Nếu được các bác có thể tư vấn giúp luôn ở Đà Nẵng thì chỗ nào bán amply đó có uy tín :-?

lehoang40

Ðề: Các bác tư vấn giúp em về amply đánh với Jamo C603 với !

Denon 1500ae hàng xài lướt giá khoảng 11 - 12tr, đánh Jamo C603 nghe hay đấy bác.

starvn

Active Member

Cám ơn bác Hoàng đã trả lời nhanh giúp em. Em cũng từng tính tới con này nhưng đành ko chọn vì con này giá khá cao so với tầm tiền của em, còn hàng lướt thì nhờ bác nào tư vấn chỗ bán uy tín ở Đà nẵng. Em cũng gà trong khoảng xem loa có bị "luộc" chưa nên cũng ngán bác ạ :D

lehoang40

Cám ơn bác Hoàng đã trả lời nhanh giúp em. Em cũng từng tính tới con này nhưng đành ko chọn vì con này giá khá cao so với tầm tiền của em, còn hàng lướt thì nhờ bác nào tư vấn chỗ bán uy tín ở Đà nẵng. Em cũng gà trong khoảng xem loa có bị "luộc" chưa nên cũng ngán bác ạ :D

Ở Đà Nẳng thì mình không rành lắm nên không hướng dẩn bác được, nhưng bên vnav cũng có vài shop uy tín, bác qua bên đó xem, nếu được giá bác cứ pm và order, con 1500AE này còn mới lắm chắc không hư hao gì đâu.

vozhanoi

Denon 1500ae hàng xài lướt giá khoảng 11 - 12tr, đánh Jamo C603 nghe hay đấy bác.

Vẫn công thức Denon + Jamo hả bác, em thấy gu nhạc của bác chủ thì kiếm một em Marantz PM17SA như em đang chơi đây cũng ngon ra phết ;;)

starvn

Active Member

Các bác cho em hỏi câu nữa: Marantz PM5 esotec oánh với em C603 thì thế nào các bác ? Các bác cho em 1 vài review về Marantz PM5 esotec được ko ạ ?

Bên trên