Các bác xem con SONY - klv-40s550a

Khả năng kinh tế có hạn mà em lại cứ thích sony thôi . Mà thấy con này rất hợp lý , cháu chỉ có mỗi cái tội là 50Hz là em không ưng lắm , Không biết bác nào đã sài ....chỉ giáo giúp .... để em khuân .... chứ tiền cứ cầm trong túi thế này không ổn ...
http://www.sony.com.vn/product/klv-40s550a

neo8x

Well-Known Member
Ðề: Các bác xem con SONY - klv-40s550a

cố gắng lấy V550A đi bác, hơn dòng S nhìu đấy

Cá nhân mình: có tiền hay ko có tiền cũng sẽ không chơi Sony dòng S :D

Cám ơn các bác - Dòng S là dòng kém nhất của SONY nhưng em kết 40' thôi sáng nay ra khuân em này vậy ... Dù sao nhu cầu chủ yếu vẫn là xem HD mà chứ em không xem bóng đá nên cũng chẳng cần 100Hz ...

vietrung

Active Member

Cám ơn các bác - Dòng S là dòng kém nhất của SONY nhưng em kết 40' thôi sáng nay ra khuân em này vậy ... Dù sao nhu cầu chủ yếu vẫn là xem HD mà chứ em không xem bóng đá nên cũng chẳng cần 100Hz ...

dòng T mới kém nhứt bác ạ, dòng S cũng tạm dc, ko đến nỗi, chúc mừng bác

Dù sao cũng chúc mừng bro sắm được con màn, miễn mình thích là OK :D

Nói thật chứ em vẫn thích dòng Z hoặc ZX của SONY nhưng kinh tế chỉ có vậy nên cũng phải chịu , chứ ra cửa hàng SONY ở phố Hai Bà Trưng mà cứ hoa hết cả mắt không dám dứng đấy lâu có không mê em 40W550 hoặc 40WE550A thì chết , nên khuân em ngay em 40S550A đi nhanh gọn giao dịch có 10 phút .... hôm nào phải làm mấy ảnh lên để anh em chiêm ngưỡng và chia sẻ kinh nghiệm mới được .

Nói thật chứ em vẫn thích dòng Z hoặc ZX của SONY nhưng kinh tế chỉ có vậy nên cũng phải chịu , chứ ra cửa hàng SONY ở phố Hai Bà Trưng mà cứ hoa hết cả mắt không dám dứng đấy lâu có không mê em 40W550 hoặc 40WE550A thì chết , nên khuân em ngay em 40S550A đi nhanh gọn giao dịch có 10 phút .... hôm nào phải làm mấy ảnh lên để anh em chiêm ngưỡng và chia sẻ kinh nghiệm mới được .
Biết nói sao về con 40s550a này nhỉ ? Thôi thì ngắn gọn : KHÔNG NGON TRONG TẦM TIỀN.
Em nói thẳng mong Bác new_world_game đừng buồn nhé !

Em cũng chẳng buồn cho lắm , khả năng tài chính có vậy mà dù sao ván cũng đã đóng thuyền rồi bác ạ . :)) cám ơn bác

neo8x

Well-Known Member

Em cũng chẳng buồn cho lắm , khả năng tài chính có vậy mà dù sao ván cũng đã đóng thuyền rồi bác ạ . :)) cám ơn bác

đúng rồi, sau này khả năng tài chính khá hơn thì lại tiễn e ý cho chủ mới rồi ẵm e khác về phải ko bác. Đã chơi HD là phải chịu đầu tư và đóng học phí bác nhỉ :)>-

vietrung

Active Member

dòng S550 nhìn dc hơn dòng S cũ, mà con 40S này hình như là fullHD thì phải, mua bao nhiu vậy bác!!!

Em khuân nó với giá 19 củ 400 không nhận khuyến mại một cái máy nghe nhạc nhỏ tí .

con này tuy dòng S nhưng đời 2009(đầy đủ công nghệ mới của sony) nên xem cũng ok, em đã đặt cạnh mầy em samsung và Pana cùng tầm tiền thấy con này ngon hơn hẳn nên cũng nhwu Bác , em múc 1 chú rồi nhưng giá chỉ có 18.170 k thôi.

Ạc mình đúng là gà rồi .... mua bị hớ .... hay ra trả lại nhỉ ..... mới dung chưa được một tuần ? ..... Tìm cách ăn vạ để đổi lên con W , mong các pro chỉ dẫn ?

vietrung

Active Member

Ạc mình đúng là gà rồi .... mua bị hớ .... hay ra trả lại nhỉ ..... mới dung chưa được một tuần ? ..... Tìm cách ăn vạ để đổi lên con W , mong các pro chỉ dẫn ?

nếu bạn trả lại dc con này ,mua con sharp 42" A66 có vẻ ổn hơn, mình thấy bên CL bán 16t

Em sẽ hy sinh bởi một cái tên SONY =)) chỉ SONY thôi , em lỡ nghiện ngập thương hiệu này rồi . Bác thông cảm - không biết có pro nào buôn bán không nhỉ .

vietrung

Active Member

Em sẽ hy sinh bởi một cái tên SONY =)) chỉ SONY thôi , em lỡ nghiện ngập thương hiệu này rồi . Bác thông cảm - không biết có pro nào buôn bán không nhỉ .

nếu đã nghiện SONY thì lúc đầu làm một cái cho đáng, chứ thế này thì hơi mất công đổi

Bên trên