Các bước dưỡng da ban đêm hiệu quả

Mùa đông và tới Tết là trời lạnh, khô quá, tớ ở HN thì lại càng chịu hậu quả kinh hơn nhiều hic. Hôm rồi bị bồ bảo là da em thấy gớm quá, còn thua mấy đứa ở quê, trời ơi nhục 1 cục, ko gì xấu hổ hơn khi bị bồ chê. Mày mò trên mạng đủ cách đắp mặt nạ mà thấy phức tạp quá, ai có cách gì dưỡng da không bị khô ko chỉ với!

Có clip này chỉ cách dưỡng mà trước giờ mình ít tin vì họ là mẫu nên da đẹp sẵn rồi, thấy MC này da cũng thường như da mình nên ko biết sao, ai fan của youtube này chỉ giáo với.

Link nà: https://www.youtube.com/watch?v=X5F0T5bwGmc
[video=youtube;X5F0T5bwGmc]https://www.youtube.com/watch?v=X5F0T5bwGmc[/video]

canucbong

Ðề: Các bước dưỡng da ban đêm hiệu quả

đắp mặt nạ thì mua về mà đắp, có gì mà phức tạp

gachienxu

xài nhiều phấn quá nên da mặt nó nát chứ gì,

canucbong

mình chả xài gì nhiều, ăn uống đủ chất là da tự đẹp thôi, thức khuya ít thôi

canucbong

cả một đống kem dưỡng chất lượng thế mà không ổn là không được rồi

không có bài hường dẫn dùng trái cây hay cách ăn uống cho đẹp da nhỉ, kem phấn nhiều thế này tiên đâu mà mua

vipboy6101992

Mùa đông này da khô hết, clip này hay quá, dưỡng da không bị khô vào mùa này

greatmylife

Không biết sử dụng nhiều đồ như vậy lên mặt da mặt bị kín không hô hấp được không mọi người, mình da dầu nên sợ mụn lắm

crayonhp

Dùng đường cát trắng trộn với mật ong để tẩy tế bào chết được ak, bình thường mình dưỡng môi chỉ dùng mật ong thôi

23thang5

Không lo đâu bạn ơi, chủ yếu ở đây là tẩy trang, chống lão hóa mà. nếu sùng kem dưỡng ẩm nhiều mới sợ da bị kín khí thôi.

vipboy6101992

Nếu bạn dung dưỡng ẩm thì sau khi dùng tẩy trang, bạn dùng các kem chống lão hóa và làm săn chắc da sau đó hãy dùng dưỡng ẩm, dùng một lớp dưỡng ẩm mỏng thôi đừng dùng nhiều, còn nếu da bạn nhờn thì nên chọn các loại dùng cho da nhờn hoặc da thường ấy.

greatmylife

Mà không biết mấy mỹ phẩm chị này chỉ mua ở đâu nhỉ, nghe nói tôt, muốn mua xài chứ da dầu như mình khó dưỡng quá

Ngahoa9X

Member

Mình thử thấy hieuj quả lắm ,các bạn cứ thử là biết tác dụng mà

InewPhone

Không cần quá nhiều bước dưỡng da, nhưng có một chế độ chăm sóc da đầy đủ và khoa học là điều kiện cần thiết để duy trì vẻ ngoài tươi trẻ

Nếu chọn các sản phẩm đặc trị dựa trên tình trạng da thì khi chọn sản phẩm dưỡng ẩm, hãy chọn loại phù hợp với loại da của bạn. Vì mỗi loại sản phẩm này có kết cấu khác nhau, phù hợp với từng loại da khác nhau

Bên trên