Các cao thủ Jamo cho hỏi: Jamo C406 ghép với Ampli nào nghe nhạc hay! + Sub nữa. Cảm ơn!

giavu

Em đang tính làm 1 em C407 sau 1 buôỉ chiều vật lộn trên HD nghiên cứu. Các bác cho e m hỏi C407 ghép với Ampli nào đánh hay.
Nhạc nhẹ, trữ tình...

KTZ

Ðề: Các cao thủ Jamo cho hỏi: Jamo C406 ghép với Ampli nào nghe nhạc hay! + Sub nữa. Cảm ơn!

e đang đánh C407 với amly denon 700 ae!e thấy khá hợp,e cũng nghe nhạc nhẹ như lệ quyên.....

bnhhl

Well-Known Member
Ðề: Các cao thủ Jamo cho hỏi: Jamo C406 ghép với Ampli nào nghe nhạc hay! + Sub nữa. Cảm ơn!

Jamo mà phối với Denon là hợp nhất

JESSIEBO

Active Member

Tầm giá ngang với DENON710 có thêm ONKYO 9377 và Marantz PM 6003. Có điều kiện thì bác nghe thử xem em nào hợp với mình

vmthien

Well-Known Member

Mình không thích PR thương hiệu kiểu Apple này... Cũng không trách được Cty bán hàng... Chỉ tội cho người tiêu dùng VN không có nhiều lựa chọn về thẩm âm đa dạng và giá cả hợp lí.
Mình thì cứ nhiều đồ chơi hơn, giá rẻ hơn là chiến.... Còn chất âm thì miễn bàn vì nhu cầu thưởng thức môi người mỗi vẻ, không nên adua chi tốn tìn vô ích...

Bên trên