Các địa chỉ ăn uống chơi bời HD Ngon Bổ Rẻ tại Đà nẵng

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Các địa chỉ ăn uống chơi bời HD Ngon Bổ Rẻ tại Đà nẵng

tỷ bò bác bình ạ :">

Vậy để nay mai Em về làm thử, em cũng có cái tính hay xuống bếp để làm món mới..xong cái vụ Hội Thảo Triển Lãm mời mấy bác xuống nhà Em chơi nhé :D

trung_apple

Active Member

lên nhà bác bình chơi thì còn gì bằng nhỉ

cuong910010

Vậy để nay mai Em về làm thử, em cũng có cái tính hay xuống bếp để làm món mới..xong cái vụ Hội Thảo Triển Lãm mời mấy bác xuống nhà Em chơi nhé :D

lại sướng nữa hả ? ứng 50% trước Hội Thảo được không bác Bình ? nghe mà chảy nước dải..

crazy

Không nên trì hoãn cái sự sung sướng đó lại ! ngày mai ai sống chết biết đâu - Về nhà B bóp lon đi --
pà kon ủng hộ vụ này lém nè - Bóp lon nhà B thì phải biết ah nhé

** Một địa chỉ ngon bổ mà hông rẻ : 105 Páster (đường hi hi pét tơ hay bác to tui hong biết viết chữ đó hì hì)= phở khô Gia Lai cũng được lém - hi hi thằng Em hàng xóm bán nên pr hộ nó
các bác có xơi nhớ nói ku Crazy chỉ nhé cứ 10 Bác ghé Bác Tơ tui được bát Phở ke ke ke

Chỉnh sửa lần cuối:

Tomykhoai

Active Member

Không nên trì hoãn cái sự sung sướng đó lại ! ngày mai ai sống chết biết đâu - Về nhà B bóp lon đi --

** Một địa chỉ ngon bổ mà hông rẻ : 105 Páster (đường hi hi pét tơ hay bác to tui hong biết viết chữ đó hì hì)= phở khô Gia Lai cũng được lém - hi hi thằng Em hàng xóm bán nên pr hộ nó
các bác có xơi nhớ nói ku Crazy chỉ nhé cứ 10 Bác ghé Bác Tơ tui được bát Phở ke ke ke

Sáng nay vừa mới up bát mỳ trứng xong thì nhìn thấy Hot News Phở Khô nên không kịp đến ủng hộ. em cố gắng ăn đủ 10/bát để Bác crazy được free 1 em :D

anbinhdo

Well-Known Member

lại sướng nữa hả ? ứng 50% trước Hội Thảo được không bác Bình ? nghe mà chảy nước dải..
Ứng thì mắc công trả lắm..tới ngày ấy quyết toán luôn Bác Cường ơi :)

Hé hé ..cái món Phở Khô Gia Lai này ngon lắm đấy nhé...OK :)>-

Sáng nay vừa mới up bát mỳ trứng xong thì nhìn thấy Hot News Phở Khô nên không kịp đến ủng hộ. em cố gắng ăn đủ 10/bát để Bác crazy được free 1 em :D

Chà có Hot New nữa àh...thích nhẩy 8-}

trung_apple

Active Member

nghe nói một tô 25k đấy mấy bác , ngon mà không rẻ đâu

milomeo

Em mới ở ĐN hơn 2 năm nên biết cũng sơ sơ thuj
1. Quán cháo lòng bánh hỏi, gấn ngã 3 Cao thắng Đống đa, món đặc trưng của Bình Định đấy, em khoái bánh hỏi,em tìm đỏ mắt ở ĐN k có bán,chỉ có bánh hỏi nhưng mà quá tệ, thậm tệ lun... vừa mới bán được mấy hôm thui
2. Quán bún các loại, thuộc loại NBR, ngã 3 Lê thánh tông và Lê lợi, em ăn chỗ nầy từ khi ra đến giờ
3. Quán bún Rêu cua ăn sáng, trên đường Lý tự trọng, đúng làm từ cua đồng lun, em dân quê nên bit liền, em k nhớ số,đi từ ngã tư LTT và Đống đa, rẽ về hướng Hotel Romantic đi 1 tí là gặp.
Còn nhiều dchi nữa, hnao post tiếp, em ở Đống Đa nên quán xá em biết cũng tàm tạm,hihihi=;

rockynguyen

Em mới ở ĐN hơn 2 năm nên biết cũng sơ sơ thuj
1. Quán cháo lòng bánh hỏi, gấn ngã 3 Cao thắng Đống đa, món đặc trưng của Bình Định đấy, em khoái bánh hỏi,em tìm đỏ mắt ở ĐN k có bán,chỉ có bánh hỏi nhưng mà quá tệ, thậm tệ lun... vừa mới bán được mấy hôm thui
2. ...............=;

Chỉ bác chỗ bánh hỏi nhất đà nẵng đây ! đi cuối đường cô Bắc , đụng ngã cụt hết đường trên cột điện có bảng hướng dẫn vô kiệt đến tận nơi ( vừa đi vừa hỏi ai cũng biết ) ...cứ theo đó đánh hơi mà tìm đến ....=P~

crazy

Chỉ bác chỗ bánh hỏi nhất đà nẵng đây ! đi cuối đường cô Bắc , đụng ngã cụt hết đường trên cột điện có bảng hướng dẫn vô kiệt đến tận nơi ( vừa đi vừa hỏi ai cũng biết ) ...cứ theo đó đánh hơi mà tìm đến ....=P~

Có bom mìn gì khgg bác Rocky ? Mình khoái món bánh hỏi lắm -- mà đừng có bánh hỏi vừa đi vừa hỏi thì sợ bom mìn quá ! - số 1 Ng Thiên Thuật đóa

trung_apple

Active Member

bác cường chắc cũng fan của vitamin g nhỉ , bửa nào anh em giao lưu tí nhá

anbinhdo

Well-Known Member

bác cường chắc cũng fan của vitamin g nhỉ , bửa nào anh em giao lưu tí nhá

Bác nhìn hình avata là biết ngay ấy mà....không những fan vitamin g mà còn là fan của Xà Gì đấy 8-X 8-X

trung_apple

Active Member

nhìn bác ấy ăn mà như phê hàng đá

pakse

Cập Nhật: Quán chỉ mở cửa 3 ngày Tết!
Quán Champa !
Món ngon: Vả + Kim chi Chuối + Giò thủ + bia Rượu
1 suất 10k = No + Say , không say không tính tiền!
Địa chỉ K395 Hải Phòng, Đà nẵng!
<):)<):)<):)<):)<):)<):)<):)<):)

rockynguyen

Có chỗ mồi ngon , lạ ... xôi chồn pakse , bánh chưng chồn , heo rừng giả heo nhà .......

crazy

Quán Rocky đường Hà Huy Tập - Bán đủ các loại thịt tươi sống có : Chim Chồn Chó Mèo đủ cả -- Mời các Bác thử coi có ok không -
---- ĐỘC NHẤT NĂM NAY NHẬN NUÔI MÈO VÀ CẢ LÀM THỊT MÈO ! ----
KÍNH MỜI

coixaygio

Active Member

đầu năm thèm thịt chó qá.. trưa ni có ai tham gia ko hè..măm.mă.m..:D

Bên trên