Các địa chỉ ăn uống chơi bời HD Ngon Bổ Rẻ tại Đà nẵng

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Các địa chỉ ăn uống chơi bời HD Ngon Bổ Rẻ tại Đà nẵng

138 Hải Phòng đã check :)) giá beer ken chai là 20 :)) = Cây Sứ.
Mồi đặc biệt : Món Gà nướng :))
Để giảm chi phí chúng ta có thể chuyển sang món : Đuôi bò um, Rau càng cua trộn.
Anh em để xe vào sân KS xong đi thẳng vào phía trong có cửa nhỏ nhỏ bên tay trái.

Em sẽ chuyển các địa danh này lên trang 1 để các Bác tiện cập nhập nhé ! ai có cứ bổ sung em edit luôn nhé :-j

dino

Active Member

138 Hải Phòng đã check :)) giá beer ken chai là 20 :)) = Cây Sứ.
Mồi đặc biệt : Món Gà nướng :))
Để giảm chi phí chúng ta có thể chuyển sang món : Đuôi bò um, Rau càng cua trộn.
Anh em để xe vào sân KS xong đi thẳng vào phía trong có cửa nhỏ nhỏ bên tay trái.
Cái này anh nói rõ cho em chứ em tẩu hỏa nhập ma anh ơi :-j

Tomykhoai

Active Member

Cái này anh nói rõ cho em chứ em tẩu hỏa nhập ma anh ơi :-j

Cái này để thay đổi không khí vừa ôm "lọ" vừa ôm "chai" hí hí ở SG gọi là Beer ... ý mà.

trung_apple

Active Member

Cái này để thay đổi không khí vừa ôm "lọ" vừa ôm "chai" hí hí ở SG gọi là Beer ... ý mà.
móa ơi vô quán ni không chọn nó cũng tự bung ra món gà lên mâm , đảm bảo thèm chảy nước miếng , không cần ăn các món khác , chỉ sài với ken thôi ,,:p

anbinhdo

Well-Known Member

móa ơi vô quán ni không chọn nó cũng tự bung ra món gà lên mâm , đảm bảo thèm chảy nước miếng , không cần ăn các món khác , chỉ sài với ken thôi ,,:p

Vậy Bác Trung khi nào đi nhớ alo chỉ đường anh em mình làm tý GÀ LÊN MÂN nhé !
p/s: dạo này không thấy Bác Quý .Bác Trung biết ở đâu không ?

Tomykhoai

Active Member

Nếu các Bác thực sự muốn thử nghiệm môn Beer ôm chai ôm lọ thì để em lên lịch tổ chức. Ngồi ở đó buổi trưa là đẹp vì phòng máy lạnh. Mát mát.

trung_apple

Active Member

Vậy Bác Trung khi nào đi nhớ alo chỉ đường anh em mình làm tý GÀ LÊN MÂN nhé !
p/s: dạo này không thấy Bác Quý .Bác Trung biết ở đâu không ?

hô hô , cái vụ gà lên mâm này thì đi cở 5 người thì vừa đẹp , cho nó đủ sinh , bác quý thì ở nhà bác ơi lên mang 8 hoài , nghe nói ,đi chơi khuya nhiều quá bị móa la xích ở nhà không cho ra ngoài:-j

Tomykhoai

Active Member

Tất cả những điểm ăn chơi +18 tôi nêu ra ở đây anh em nên tự xét bản thân mình có nên tham gia hay không vì nhỡ tham gia rồi nghiện lại đổ tại Mr Khoai này thì chết hihi. Những chỗ này chủ yếu dành cho anh em tiếp khách làm ăn hoặc 2 ông buồn quá không biết làm gì thì vô thôi :)) còn đi đông đông là cũng ốm đấy mất hàng đống thóc chứ chắng chơi.

trung_apple

Active Member

Tất cả những điểm ăn chơi +18 tôi nêu ra ở đây anh em nên tự xét bản thân mình có nên tham gia hay không vì nhỡ tham gia rồi nghiện lại đổ tại Mr Khoai này thì chết hihi. Những chỗ này chủ yếu dành cho anh em tiếp khách làm ăn hoặc 2 ông buồn quá không biết làm gì thì vô thôi :)) còn đi đông đông là cũng ốm đấy mất hàng đống thóc chứ chắng chơi.
, hô hô , đi đông , khi tính tiền thì share ra , nhưng tính ra thóc thì nghe vãi cả quần nhá ,cở vài tấn:-??

kdq2010

Well-Known Member

Cái vụ Hải Phòng coi bộ được đấy anh Tuấn, hay ae mình làm luôn bây giờ nhễ

dmh

Mấy bác đừng làm quá nó thành cái ổ HD trá hình thì khổ...

nnhung

Member

Ở ĐƯỜNG LÊ DUẨN THẤY NÓ ĐANG HOÀN THIỆN WUÁN CAFE, BAR HD HD MÀ KO BIẾT NÓ CÓ PHẢI LÀ HD FILM KO HÔM NÀO NÓ KHAI TRƯƠNG AE VÀO TEST THỬ CHO Ý KIẾN NHÁ ;))

Tomykhoai

Active Member

Mấy bác đừng làm quá nó thành cái ổ HD trá hình thì khổ...

Mình nêu ra để anh em biết chỗ nào hay chỗ nào dở, NBR hay không. Anh em nào thấy hữu ích thì tham gia không thì thôi vì rất nhiều anh em phải đi tiếp khách mà mỗi dạng khách lại có nhu cầu khác nhau nên tùy theo tình hình mà anh em tự xử lý thôi.

mphuc

Member

Ở ĐƯỜNG LÊ DUẨN THẤY NÓ ĐANG HOÀN THIỆN WUÁN CAFE, BAR HD HD MÀ KO BIẾT NÓ CÓ PHẢI LÀ HD FILM KO HÔM NÀO NÓ KHAI TRƯƠNG AE VÀO TEST THỬ CHO Ý KIẾN NHÁ ;))

Cái này em đã vào TEST và có một số thông tin sau:
1. Bác quản lý hình như không biết HD là gì hoặc là HD này không phải như ACE mình chơi. Vì Bác í nói thế này: "Quán chỉ mở nhạc HD" ? (hay là có cái loại Receiver nào của hãng HD không nhỉ?)

2. Ở đây không có chép, chia sẻ HD. Ở đây cũng chưa thấy bố trí màn hình Tivi. Tuy nhiên, theo Bác quản lý ở đó thì Tầng 2 (quán này có 2 tầng) vào T7+CN sẽ có màn chiếu lớn để ... hát cho nhau nghe!

3. Ở đây sẽ có các em tiếp viên Miền Tây rót rượu, mớm thuốc!? ... cái này em không hiểu lắm.

4. Quán tập trung vào .. GIỚI THƯỢNG LƯU ==> NBR có lẽ không có.

5. Không gian rất Pro, đẹp mắt (dù hơi chật hẹp tý chút).

Tomykhoai

Active Member

Chắc đây là 1 dạng Bar. Gái rót rượu châm thuốc thì giống mấy vũ trường thôi mà

burnstop

Member

Chắc đây là 1 dạng Bar. Gái rót rượu châm thuốc thì giống mấy vũ trường thôi mà
em nể phục bác đấy, phải công nhận bác rành về mấy món này ghê, dân SV bọn em chưa bít nó là gì cả:-<:-<:-<:-<
bữa nào bác dắt bọn em đi với nhá\m/\m/\m/

Tomykhoai

Active Member

hí hí :)) thủa thơ dại là anh cũng trên từng cây số lắm :)) giờ này tu tỉnh rồi lúc nào mà phá được rào thì sẽ đi thực tế tiếp. Ngày xưa mình nghiện vũ trường ghê cai mãi mới khỏi đấy.

nnhung

Member

Cái này em đã vào TEST và có một số thông tin sau:
1. Bác quản lý hình như không biết HD là gì hoặc là HD này không phải như ACE mình chơi. Vì Bác í nói thế này: "Quán chỉ mở nhạc HD" ? (hay là có cái loại Receiver nào của hãng HD không nhỉ?)

2. Ở đây không có chép, chia sẻ HD. Ở đây cũng chưa thấy bố trí màn hình Tivi. Tuy nhiên, theo Bác quản lý ở đó thì Tầng 2 (quán này có 2 tầng) vào T7+CN sẽ có màn chiếu lớn để ... hát cho nhau nghe!

3. Ở đây sẽ có các em tiếp viên Miền Tây rót rượu, mớm thuốc!? ... cái này em không hiểu lắm.

4. Quán tập trung vào .. GIỚI THƯỢNG LƯU ==> NBR có lẽ không có.

5. Không gian rất Pro, đẹp mắt (dù hơi chật hẹp tý chút).

có vẻ đúng với tên HD thiệt Vừa HÁT vừa DÊ mấy e miền tây :))

burnstop

Member

hí hí :)) thủa thơ dại là anh cũng trên từng cây số lắm :)) giờ này tu tỉnh rồi lúc nào mà phá được rào thì sẽ đi thực tế tiếp. Ngày xưa mình nghiện vũ trường ghê cai mãi mới khỏi đấy.

khâm phục bác quá, \m/\m/\m/, ước gì em cũng được như bác nhỉ, hiện tại nói thật với bác là em chưa đến vũ trường bao giờ :">:">:">

Bên trên