CÁC KÊNH HD MỚI CỦA K+ (HOT)

Bạn có thích xem K+ HD với giá trên?

• Có chứ, toàn kênh hay thế kia mà

Số phiếu: 35 16.4%
  • Phải xem xét thế nào đã, có ai tình nguyện làm chuột thí nghiệm không?

Số phiếu: 48 22.4%
  • Không bao giờ, trung thành với VTC HD

Số phiếu: 131 61.2%

• Số lượng người bầu chọn
    214
  • Poll closed .

lolo_law

Member
Ðề: CÁC KÊNH HD MỚI CỦA K+ (HOT)

gọi điện cho tổng đài k+ vẫn một câu quen thuộc : "chưa có thông tin chính thức ...... cảm ơn anh đã quan tâm tới dịch vụ truyền hình k+,em chào anh ạ" :-< :-<

nhungkim

Member

Chủ đề hay nhưng nguồn tin chưa chính xác. Em vào website K+ cũng chưa thấy nó thông báo gì mà, báo mạng cũng chưa thấy công bố chính thức nào từ K+ cả. Bác chủ thớt lấy thông tin vỉa hè ở đâu vậy? Đợi bao giờ nó ra hẵng hay.

lai cách

Member

Đừng nge nó quảng cáo rồi vừa mất tiền vừa bục mình

vcidth

Active Member

Kênh HD CỦA K+(8 KÊNH) PHÁT SÓNG THỬ NGHIỆM TỪ 9-2010, PHÁT SÓNG CHÍNH THỨC TỪ 11-2010
1,K+1 HD;Chính là K+ 1 HD upscale lên, với các giải đấu thể thao lớn của thế giới, đặc biệt có độc quyền giải NGOẠI HẠNG ANH ngày CHỦ NHẬT
2,K+ NHỊP SỐNG HD:Dành cho giới trẻ, chính là K+ NHỊP SỐNG upscale lên
3,ESPN HD:HD thất sự chứ không phải là upscale như bọn VTC
4,NATIONAL GEOGRAPHIC CHANNEL:Như VTC
5,HBO HD:Kênh phim truyện , nội dung phát như HBO SD nhưng chất lượng hình ảnh và âm thanh là HD
6,ASN HD:Kênh thể thao của Mỹ, giống VTC phát free trên vệ tinh ASIASAT
7,STARMOVIES HD:Kênh phim truyện đặc sắc GIỐNG của VTC
8,DISCOVERY HD;Kênh khoa học khám phá, giống kênh 2 trên gói VIP của VTC,đặc biệt có phụ đề TIẾNG VIỆT 4 tiếng/ngày
Tổng cộng:giá đầu thu 2550000 đ
thuê bao(70 kênh sd+ 8 kênh hd+ tương lai có thêm 20 kênh truyền hình địa phương )=330K/tháng
Nay thông báo để các bác trên HD VIỆT NAM được biết và ném đá!

Em xem trên hình thì kênh AXN là phim Action chứ không phải là ASN thể thao.

Chỉnh sửa lần cuối:

hd360

Active Member

330k/tháng thì hơi chát thật, đầu tư ban đầu thì có vẻ hợp lý nhưng phí thuê bao cao quá.....hic......nếu rẻ hơn thì khá ok

vcidth

Active Member

Chủ đề hay nhưng nguồn tin chưa chính xác. Em vào website K+ cũng chưa thấy nó thông báo gì mà, báo mạng cũng chưa thấy công bố chính thức nào từ K+ cả. Bác chủ thớt lấy thông tin vỉa hè ở đâu vậy? Đợi bao giờ nó ra hẵng hay.

Theo em được biết thì cuối tháng 9/2010 sẽ có K+ HD trên thị trường, hiện hàng đã nhập từ Samsung về kho VSTV rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:

binhbethd

Theo em được biết thì cuối tháng 9/2010 sẽ có K+ HD trên thị trường, hiện hàng đã nhập từ Samsung về kho VSTV rồi.

chuẩn xác thì đầu tháng 10. Em ủng hộ K+ HD :D chát nhưng chất lượng còn hơn là cứ phải đổi đầu HD1, HD2 rồi lại HD vip của nợ gì đó :D

chuẩn xác thì đầu tháng 10. Em ủng hộ K+ HD :D chát nhưng chất lượng còn hơn là cứ phải đổi đầu HD1, HD2 rồi lại HD vip của nợ gì đó :D

các gói HD1 , HD2 với HD VIP mà phải đổi đầu à =)) . Ko biết thì dựa cột mà nghe. Thích sang làm con mồi cho K+ hút máu thì cứ tự nhiên, để xem sau này thế nào nhá

phuongtv_76

Well-Known Member

Phải gọi là đã củ cà dốt lại còn tỏ ra nguy hiểm

Bác ấy nói đúng,ý bác ấy nói là VTC lúc đầu ra đầu HD1 nhưng rất nóng,sau đó VTC ra đầu HD2 mát hơn.
Còn HD Vip là đang xài HD ngon lành bắt ai muốn dùng HD Vip thì tăng giá thuê bao.
Đừng hiểu lầm bác ấy nói HD1 HD2 là gói kênh.
Chỉ có những ai không xài hàng VTC mới hiểu nhầm như thế.

MrMilan

Banned

Thôi đợi khi nào nó ra HD cũng cố đú một phát cho bằng với các bác chơi VTCHD.
Hi vọng nó cho đổi đầu SD lấy đầu HD và trả thêm tiền, không thì em lại bán đầu SD cho bác nào cần vậy

ltnhuan

có ai biết goaltv12 sẽ thay bằng gì không?

không thay bằng kênh nào cả, gần nữa tháng rồi , đồ lừa đảo !

vcidth

Active Member

Đây gọi là nghe hơi nồi chõ.

Bác Thần Điêu nói K+ đã có HD là chính xác đấy ạ:

Hạnh Mèo

Thôi đợi khi nào nó ra HD cũng cố đú một phát cho bằng với các bác chơi VTCHD.
Hi vọng nó cho đổi đầu SD lấy đầu HD và trả thêm tiền, không thì em lại bán đầu SD cho bác nào cần vậy

Cái tiền thuê bao mới nặng chứ bán cái đầu thì được bao nhiêu.

Cái tiền thuê bao mới nặng chứ bán cái đầu thì được bao nhiêu.

Như thế là đi đúng với mô hình trên thế giới rồi. Các service provider đa số còn cho không đầu thu nếu cam kết dùng trên 12 months. Chủ yếu kinh doanh trên giá thuê bao/tháng thôi nếu giá nó mà hợp lý mình nghĩ khả năng hoàn toàn đánh bại VTC là có cơ sở. Éo ai như VTC chiến lược kinh doanh lại nhờ đầu thu, nội dung thì toàn treo đầu dê bán thịt chó.

Bên trên