[Cách khắc phục] Cho em hỏi cách khắc phục mạng vnpt không xem được link fshare

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

youyouand

Member
là thế này, em cũng chả biết tại sao nhưng mạng vnpt nhà em nó chặn link hay sao mà một số topic trong Hdvietnam em xem dc link fshare còn một số topic thì lại không, hình đây ạ:

trong khung link nó chỉ hiện chữ: Bạn hãy bấm nút "Lấy link", sau đó bấm phím F5 để thấy được nội dung ẩn. chứ không ấn hay làm được gì để hiện ra link được
mong bác nào biết cách khắc phục thì chỉ em với!
em cảm ơn

Alabama

Ðề: [Cách khắc phục] Cho em hỏi cách khắc phục mạng vnpt không xem được link fshare

Nhìn xuống góc trái phía dưới có chữ Lấy link, nhấn nút đó rồi đợi chút thấy nick mình hiện lên đầu hàng màu xanh phía dưới, sau đó nhấn F5 trên bàn phím hay chuột phải reload lại trang đó sẽ thấy link.

snowangel2790

Well-Known Member
là thế này, em cũng chả biết tại sao nhưng mạng vnpt nhà em nó chặn link hay sao mà một số topic trong Hdvietnam em xem dc link fshare còn một số topic thì lại không, hình đây ạ:

trong khung link nó chỉ hiện chữ: Bạn hãy bấm nút "Lấy link", sau đó bấm phím F5 để thấy được nội dung ẩn. chứ không ấn hay làm được gì để hiện ra link được
mong bác nào biết cách khắc phục thì chỉ em với!
em cảm ơn
Chứng tỏ bác chủ thớt là người ko mặn mà với HDVN!!!Chỉ vào lấy link roài lượn!!!!

Ðề: [Cách khắc phục] Cho em hỏi cách khắc phục mạng vnpt không xem được link fshare

pó tay bác chủ thật hahaha

youyouand

Member

Nhìn xuống góc trái phía dưới có chữ Lấy link, nhấn nút đó rồi đợi chút thấy nick mình hiện lên đầu hàng màu xanh phía dưới, sau đó nhấn F5 trên bàn phím hay chuột phải reload lại trang đó sẽ thấy link.

em cảm ơn..h mới chú ý @@!! thảo nào

---------- Bài trên gởi vào lúc 01:22:28 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 01:21:42 PM ----------

Chứng tỏ bác chủ thớt là người ko mặn mà với HDVN!!!Chỉ vào lấy link roài lượn!!!!

bác chém thế...em ở hdvietnam sau bác 1 năm đóa

snowangel2790

Well-Known Member
Re: Ðề: [Cách khắc phục] Cho em hỏi cách khắc phục mạng vnpt không xem được link fshare

em cảm ơn..h mới chú ý @@!! thảo nào

---------- Bài trên gởi vào lúc 01:22:28 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 01:21:42 PM ----------

bác chém thế...em ở hdvietnam sau bác 1 năm đóa

Sau em 1 năm mà bác ko đọc đc thông báo về chức năng này thì em thấy hơi buồn đấy ah!!!!

chắc do tạo 1 năm trước, 1 năm sau mới log vào :))

trg số các bác chém gió trg đây thì join date của mềnh lè khủng nhất :D :D :D

dungdt2

Re: Ðề: [Cách khắc phục] Cho em hỏi cách khắc phục mạng vnpt không xem được link fshare

Ý bác là sao. Bác tham gia trước người ta mà những cái sơ đẳng nhất, bình thường nhất bác còn ko biết. Xem qua lịch sử hoạt động thì chỉ có nhận chứ chưa cho ai cái gì cả, vậy là cao nhân à =))
Bác ơi, sau comment của bác em thật sử "nể" bác lắm ạ, xin ko bao giờ vào thớt nào của bác để chém gió nữa ạ, em vãi linh hồn rồi :((

ProSkyR

Well-Known Member
Ngườii ta ko biết thì chỉ, toàn nói nhảm nhí.
Bác ân Lấy link rồi F5, đơn giản.

snowangel2790

Well-Known Member

Nhưng rất tiếc bác lại ko phải là khủng nhất=))

Ý bác là sao. Bác tham gia trước người ta mà những cái sơ đẳng nhất, bình thường nhất bác còn ko biết. Xem qua lịch sử hoạt động thì chỉ có nhận chứ chưa cho ai cái gì cả, vậy là cao nhân à =))
Bác ơi, sau comment của bác em thật sử "nể" bác lắm ạ, xin ko bao giờ vào thớt nào của bác để chém gió nữa ạ, em vãi linh hồn rồi :((
Bác sushisu2007 cũng chỉ vào comment thoai mà bác dungdt2
Thì em chỉ nói lên ý kiến chủ quan cá nhân thoai mà,đâu có nhảm nhí!!!!

Ðề: Re: Ðề: [Cách khắc phục] Cho em hỏi cách khắc phục mạng vnpt không xem được link fshare

ủa mình đùa 1 tí mà đã đập gạch vào mặt rùi àh :D :D :D
cái dzì mà sơ đẳng nhất, bình thường nhất mà ko bik vậy bác, bác super soi dc dzì thế show cho mình xem với ợ :D :D :D

+111111111111111 cho bác ProSkyR đúng là cựu moderator có khác, rất là nhiệt tình, còn hơn khối thành phần chỉ bik chọc ngoáy và ném gạch người khác. VD như lè em nè hehehe :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:

tolydieu

snowangel2790

Well-Known Member
Đúng là có một số topic thời điểm hiện tại không thể bấm thích, không thích, lấy link được.
Ví dụ:
[Võ Thuật | 1 Link ] The Samurai of Ayothaya 2010 BluRay 720p DTS x264-CHD - Võ Sĩ Đạo Thái
[Võ Thuật | 1 Link] The Samurai of Ayothaya 2010 BluRay 720p DTS x264-CHD - Võ Sĩ Đạo Thái

Mình cũng đã phản ảnh vấn đề này, lỗi kỹ thuật. Nên thành viên post bài thắc mắc là có cơ sở, các bác chém nhẹ tay.

2 vấn đề khác nhau bác ah!!!!Ở đây chủ thớt còn chưa bít đến nút Lấy link ở đâu!!!!

tepriu

Well-Known Member
Vào hdvietnam, đến hôm nay vẫn chưa thực hiện bình thường được. bực bội mấy thằng cung cấp mạng làm việc quan liêu quen rồi không có cách hắc phục. DM, nhà mạng kiều VNPT chc TQ nó lũng đoạn rồi quá.

atamd

Active Member

Mình có bị gì đâu nhỉ ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên