Cafe Chủ Nhật Đầu Tháng - Gặp Gỡ Giao Lưu Chia sẻ.

maison67

Well-Known Member
Ðề: Re: Cafe Chủ nhật ,nơi hội ngộ các anh em HD Biên Hòa.

Các bác nào hay nhậu chọn địa điểm đi,lên lịch bóp lon nhân dịp 30/4 đi.

e cũng ủng hộ bop` lon . 30/4 này nghỉ nhiều này . Hay ae tổ chứa ngày đấy đi . e sẽ xin 1 or 2 vé (nếu co a bạn đi cùng)

30/4 và 1/5 là ngày thường trong tuần, sợ các bác off hơi bị khó! Mình xin hiến kế với các bác là off ngày Chủ Nhật 28/4! Có lẽ bữa đó là cuối tuần, AE hô hào trước, hy vọng sẽ đông!:-bd
P/s: Mình đư ý kiến vậy thôi, chứ tuỳ điều kiện và thời gian của các bác HDBH nữa chứ!;;)

maison67

Well-Known Member

Hnay 31/03 được 6 ae đi off , hy vọng lần sau sẽ đông hơn.

CN9G này (14/04) bác Thịnh trích thời gian off cafe 3D và dự Sinh Nhật lần I HDSG, hy vọng đây sẽ là buổi trải ngiệm để bác Thịnh có thể đưa thêm ý, và đóng góp trải ngiệm xây dựng cho HDBH càng thành và mạnh hơn nhé!:-bd>:D<

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Cafe Chủ nhật ,nơi hội ngộ các anh em HD Biên Hòa.

CN9G này (14/04) bác Thịnh trích thời gian off cafe 3D và dự Sinh Nhật lần I HDSG, hy vọng đây sẽ là buổi trải ngiệm để bác Thịnh có thể đưa thêm ý, và đóng góp trải ngiệm xây dựng cho HDBH càng thành và mạnh hơn nhé!:-bd>:D<

Vui là chính mà bác.:D

vodichsanco

Active Member

30/4 và 1/5 là ngày thường trong tuần, sợ các bác off hơi bị khó! Mình xin hiến kế với các bác là off ngày Chủ Nhật 28/4! Có lẽ bữa đó là cuối tuần, AE hô hào trước, hy vọng sẽ đông!:-bd
P/s: Mình đư ý kiến vậy thôi, chứ tuỳ điều kiện và thời gian của các bác HDBH nữa chứ!;;)
duyệt.......mình đồng ý ý kiến này...mong các bác cố gắng thu xếp thời gian đi off mừng lễ 30/4,gặp gỡ anh em trong hội (những người mới) cùng giao lưu học hỏi. bác maison67 chọn địa điểm để thông báo tới mọi người.

thinhkappa

Well-Known Member

duyệt.......mình đồng ý ý kiến này...mong các bác cố gắng thu xếp thời gian đi off mừng lễ 30/4,gặp gỡ anh em trong hội (những người mới) cùng giao lưu học hỏi. bác maison67 chọn địa điểm để thông báo tới mọi người.

Bác maison67 ở sg lận.

vodichsanco

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Cafe Chủ nhật ,nơi hội ngộ các anh em HD Biên Hòa.

éc.....................................vậy bác thinh hay bác đại nhận trách nhiệm đi.mình đưa ra địa điểm này mong các bác tham khảo.Quán K'tân bờ sông.vào lúc11h ngày chủ nhật 28/4

s2krazyellow

Well-Known Member

Okie đồng ý là 28 tháng 04... Nhưng ngày 14 tháng 04 cũng sẻ off chứ.. anh em ai có rảnh thời gian thì off nhé...
Ai đi dc lên tiếng.. sáng 14 mình gọi từng nhà :)...
Chủ đề : Trao đổi về đề tài phim ảnh..

thinhkappa

Well-Known Member

Okie đồng ý là 28 tháng 04... Nhưng ngày 14 tháng 04 cũng sẻ off chứ.. anh em ai có rảnh thời gian thì off nhé...

14 e đi SG roài , hẹn các bác tuần sau vậy , bác nào ở nhà rảnh hưởng ứng với ae BH nhé ! Ko thấy bác Đại you vào nhỉ ?:D

Buoi sang minh hoi ban, toi Vinh va anh em do off thi hu mot tieng nhe.
Chuc moi nguoi vui ve.

DAIYOU

Active Member

14 e đi SG roài , hẹn các bác tuần sau vậy , bác nào ở nhà rảnh hưởng ứng với ae BH nhé ! Ko thấy bác Đại you vào nhỉ ?:D

Chủ nhật này buổi sáng đi đám cưới rồi nên đi không được ,tối làm tí cafe thì ổn.

bao0102

Active Member
Ðề: Cafe Chủ nhật ,nơi hội ngộ các anh em HD Biên Hòa.

ơ đây chỉ rủ off cafe thui.nhậu chắc phải tao topic khác các bác nhỉ?:p

DAIYOU

Active Member

éc.....................................vậy bác thinh hay bác đại nhận trách nhiệm đi.mình đưa ra địa điểm này mong các bác tham khảo.Quán K'tân bờ sông.vào lúc11h ngày chủ nhật 28/4

Vậy thống nhất là ngày Chủ Nhật 28/4/2013 vào lúc 11g hẹn gặp nhau tại quán K'Tân nhé gần Cafe Thủy Tùng bờ sông .

Anh em nào đi được thì điểm danh nhé.

Mình sẽ thông báo bên mục Ăn nhậu nữa nhé các bác,bác nào đọc xong qua điểm danh liền cho em.

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: Cafe Chủ nhật ,nơi hội ngộ các anh em HD Biên Hòa.

Chủ nhật này buổi sáng đi đám cưới rồi nên đi không được ,tối làm tí cafe thì ổn.
Cafe tối cũng hay đấy nhỉ ? hình như e chưa đc off cafe tối với ae BH.

ơ đây chỉ rủ off cafe thui.nhậu chắc phải tao topic khác các bác nhỉ?:p

Có 1 topic ăn nhậu của bác Khôi roài:D

vodichsanco

Active Member

tối đi vinh ơi,mọi người bận rồi....khi nào đi alo 1 tiếng nha

s2krazyellow

Well-Known Member
Ðề: Cafe Chủ nhật ,nơi hội ngộ các anh em HD Biên Hòa.

Yes Sir... tối chủ nhật có vẻ hay đấy.. Hẹn anh em tối may.

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Cafe Chủ nhật ,nơi hội ngộ các anh em HD Biên Hòa.

CN có ae nào uống cafe ko nhỉ ?

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Cafe Chủ nhật ,nơi hội ngộ các anh em HD Biên Hòa.

CN 20/04/2013 có ai off tí cafe chia sẻ Fim ko nhỉ ?

Bên trên