Cafe SBK HD - 105 Dân Chủ - Thủ Đức mới khai trương 28-7-2011

unltd1802

Ðề: Cafe SBK HD - 105 Dân Chủ - Thủ Đức mới khai trương 28-7-2011

Ôi thích quá, sẽ ghé qua 1 ngày sớm nhất!!! Đam mê điện ảnh và HD mà... Hehehehe

Em học trường Ngân hàng gần đó, hôm nào rảnh phải đi thử mới được. Hi vọng ở đó thường xuyên update kho phim để tới copy.

lhlong75

Member

Có nghĩa là zô uống cofe copy phim từ đâu thế Chủ Thớt
HDD mạng phải hem
Thế giá cả cho 1 ly cofe và copy thì nhiêu thế
Nhà em gần Quán Cofe :D

dĩ nhiên copy film từ server của quán, giá cả 1 ly cafe khoảng 25k

Hôm nào sang thử 1 phát xem sao

lhlong75

Member

Ôi thích quá, sẽ ghé qua 1 ngày sớm nhất!!! Đam mê điện ảnh và HD mà... Hehehehe

Em học trường Ngân hàng gần đó, hôm nào rảnh phải đi thử mới được. Hi vọng ở đó thường xuyên update kho phim để tới copy.

Hôm nào sang thử 1 phát xem sao

Vừa coffe vừa copy giá cả ra sao thế chủ thớt

tks all các bác quan tâm, cứ ghé quán sẽ được đón tiếp nhiệt tình, chu đáo, giá cả rất sv (nếu bác là sv, chỉ cần có thẻ sẽ được giảm 20-30%) .....................

pterpm

Well-Known Member

thế nào về VN cũng ghé thăm quán bác, nhìn pro quá, em thích sự sắp sếp ghế ngồi của bác, nhất là các bậc thang trải thảm đẹp, nhưng bác không cho tí đèn dưới mỗi bậc thang để khách cho dễ thấy khi tắt đèn chiếu phim chớ không vấp té gãy cổ mất, bác cho em địa chỉ đi , nếu có cơ hội sẽ ghé chơi để học hỏi thêm về phong cách trang trí
cám ơn nhiều

maxlegion

Member

em ko biết rành đường thớt ơi , cho em hỏi từ ngã 4 Bình Phước mất bao xa để đến chỗ bác vậy

lhlong75

Member

thế nào về VN cũng ghé thăm quán bác, nhìn pro quá, em thích sự sắp sếp ghế ngồi của bác, nhất là các bậc thang trải thảm đẹp, nhưng bác không cho tí đèn dưới mỗi bậc thang để khách cho dễ thấy khi tắt đèn chiếu phim chớ không vấp té gãy cổ mất, bác cho em địa chỉ đi , nếu có cơ hội sẽ ghé chơi để học hỏi thêm về phong cách trang trí
cám ơn nhiều
tks bác góp ý, chủ quán có bố trí đèn led xanh ỡ mỗi bậc cầu thang y nhưng rạp galaxy, megastar ạ, chắc trong hình o chụp nên o thấy bác ạ,

em ko biết rành đường thớt ơi , cho em hỏi từ ngã 4 Bình Phước mất bao xa để đến chỗ bác vậy

cũng dễ tìm bác ah, bản đồ đường đi nè bác, bác đi từ ngả tư Thủ đức là đến

vodanh826038

ở Bình Dương hôm nào wa ủng hộ quán, chúc quán đông khách!

lhlong75

Member

lên cho mọi người biết nào.......................................

caddish12

up cho quán này, chủ nhật nào cũng ra đây ngồi hihi
Từ nhân viên bảo vệ đến nhân viên đều rất nhiệt tình và phục vụ chu đáo!
Htrc cúp điện, vào mãi serve không được, nói với anh bạn bên cạnh, anh chủ tình cờ đi qua nói mình chắc do chưa bật server, kêu nhân viên bật liền.

Nói chung dạo này vào uống không phải vì copy phim nữa hehe (phim coi hoài cũng chán)
mà vì mấy em tiếp viên xinh quá :D+ mạng mạnh (down ~4Mb/s ở fshare, utube thì khỏi chê 5-6Mb/s)
Anh em nào có xuống thì ghé zô xem thử . Mình kết quán này ùi á.

botmap

Hi All !

Mình thấy dạo này có nhiều quán cafe chuyên xem phim, hình ảnh HD, âm thanh chất lượng cao. Vào đây xem còn có cả nước uống. Thường xem 1 bộ và uống nước chỉ khoảng 20.000đ.

Mình biết 1 quán ở Thủ đức tên là Bamboo vừa mới mở, dạng Cafe sân vườn, có phòng chiếu phim máy lạnh ( chứa khoảng 40 người ), màn hình 200 inch. Chuyên chiếu các phim Full HD đã chiếu ở Rạp như Colombiana, Salt, FastFive...

Giá nước chỉ khoảng 17.000đ đến 20.000đ.

Mọi người ghé thử xem đánh giá thế nào nhé !

địa chỉ quán Bamboo: Số 24, đường 34, Phường Linh Đông Quận Thủ đức. ( Gần WaterPark ( Kha vạn cân ) và Trường Cao đẳng cắt may thời trang ).

đây là số đt Anh Cường chủ quán: 0908 297 193. Anh Em trước đi đến xem hỏi Anh lịch chiếu phim và địa chỉ quán nhé !

Cục Bột.

vinagoh

Well-Known Member

up cho quán này, chủ nhật nào cũng ra đây ngồi hihi
Từ nhân viên bảo vệ đến nhân viên đều rất nhiệt tình và phục vụ chu đáo!
Htrc cúp điện, vào mãi serve không được, nói với anh bạn bên cạnh, anh chủ tình cờ đi qua nói mình chắc do chưa bật server, kêu nhân viên bật liền.

Nói chung dạo này vào uống không phải vì copy phim nữa hehe (phim coi hoài cũng chán)
mà vì mấy em tiếp viên xinh quá :D+ mạng mạnh (down ~4Mb/s ở fshare, utube thì khỏi chê 5-6Mb/s)
Anh em nào có xuống thì ghé zô xem thử . Mình kết quán này ùi á.

Dạo này đi qua sao thấy quán vắng thế !!!

nhoxtruong150

Tí em với thằng bạn em qua xem , mà vào xem phim là nhiêu vậy cho em biết rõ tí được không .

Đã ghé quán nói chung mọi thứ ok, nội thất đẹp! chúc bác chủ thành công

mới đi quán này về nhận xét sau

tiếp viên toàn nữ phục vụ rất chu đáo

thoáng mát rộng rãi

kho phim thì đa phần 1080p nặng chết :|

tốc độ wifi 4mb/s fshare

tốc độ copy phim từ máy chủ 500kbyte/s ko hiểu sao nhanh tới mức đó

Newbie-HD

Member

Hơ, nhà em cũng TĐ này, đồng hương giảm giá đặc biệt cho e nha :-bd
Em là gà mới, vào mà người ta nói chuyện HD mình ko biết gì thì ngại chết, AE pro nào off tại đây cho e đi ké học hỏi với :p

Bên trên