Cafe Số - Cafe HD, 3D - Góp ý và phản hồi cho Đại bản doanh hội HD Đà Nẵng

bucung

Member
Ðề: Cafe Số - Cafe HD, 3D - Góp ý và phản hồi cho Đại bản doanh hội HD Đà Nẵng

Server có thể nói là chuẩn Bác ạ! Tuy nhiên em chưa bóc tem em nó được, còn thiếu cái card Raid... đang chờ hàng từ Mỹ về, dự kiến khoảng 5-7/05/2011 sẽ về đến. Sau khi cài đặt hoàn chỉnh em sẽ mời ACE đến thưởng lãm và ném đá cho vui! :)

attachment.php

attachment.php

attachment.php

-----------
PHIM TUẦN NÀY MỚI ACE GHÉ NHÉ: Mr and Mrs Incredible (2011) - Thần kỳ hiệp lữ | In theatres - THẦN KỲ HIỆP LỮ

quả này hơi bị đã đấy anh ah

gio_hk

Mình ở gần nhà và cũng hay qua đó ngồi, dạo này bộ sưu tập HD của quán nghèo nàn quá, sắp xếp thì không khoa học lắm, tốc độ chép thì nản lòng chiến sỹ....góp ý chân thành mong bác chủ kểm tra lại nha !

Tomykhoai

Active Member

Mình ở gần nhà và cũng hay qua đó ngồi, dạo này bộ sưu tập HD của quán nghèo nàn quá, sắp xếp thì không khoa học lắm, tốc độ chép thì nản lòng chiến sỹ....góp ý chân thành mong bác chủ kểm tra lại nha !

Bác chủ quán đang nâng cấp để phục vụ anh em một cách tốt hơn. Chân thành cám ơn Bác đã góp ý :))

makiemsau

Well-Known Member

Anh chủ quán đi đâu rồi vào trả lời cho bác ý đi kìa :D

trung_apple

Active Member

bác chủ quán đi du lịch tam kì chắc chưa về :)

bucung

Member

bác phúc quảng cáo ác liệt quá, lên thanh niên luôn hè, đi đâu cũng thấy bác hít

anbinhdo

Well-Known Member

Bác Phúc nghe nói mới lên server giờ chắc đang đếm

hoangdng

Member

Bác Phúc ơi,tuần này chiếu Phim gì thế,thằng nhóc ở nhà nó bu quá,kg lên xem với mọi người được,buồn quá.

coixaygio

Active Member

bác Phúc đi Luyện BIDA rồi mấy bồ ời, ráng xong cơ ni rồi về.. đợi tí.. =))

anbinhdo

Well-Known Member

Bác ấy đang đi Nha Trang trưa mai mới về

mphuc

Member

Bác chủ quán đang nâng cấp để phục vụ anh em một cách tốt hơn. Chân thành cám ơn Bác đã góp ý :))

Anh chủ quán đi đâu rồi vào trả lời cho bác ý đi kìa :D

bác chủ quán đi du lịch tam kì chắc chưa về :)

TÌnh hình là Card Raid đã về nhưng em chỉ cắm được có 2/6 HDD do không đủ dây nguồn SATA, Chủ Nhật này em sẽ bóc tem trong buổi OFF cùng ACE. Sau khi Server này đưa vào hoạt động chỉnh thức, em tin chắc sẽ cải thiện được tốc độ chép phim lâu nay của quán. Trân trọng cảm ơn ACE đã hết lòng góp ý, ủng hộ!

về hồi trưa rồi :D
=> Chuyên gia ném đá.. :)

bác phúc quảng cáo ác liệt quá, lên thanh niên luôn hè, đi đâu cũng thấy bác hít

Hehe, tình hình là quán ế ẩm quá nên em làm vài động tác quảng cáo cho khí thế! :)

Bác Phúc ơi,tuần này chiếu Phim gì thế,thằng nhóc ở nhà nó bu quá,kg lên xem với mọi người được,buồn quá.

hehee, kéo thằng nhó lên xem luôn! Sắp tới có lẽ em sẽ tạm dừng việc chiếu theo lịch cho hội vì ACE trong hội quá nhiều người bận vào giờ này. Như hôm nay là chiều thứ 7, ko có ACE nào tham gia cả :( :D

satan85

Well-Known Member

Bửa trước thử 3d phân cực khá ok, còn đợi cái máy chiếu về nếu bác phúc muốn thì e giúp bác vụ này, tự làm thì giá siêuu rẻ, đắt tiền chủ yếu là cái máy chiếu thôi, nếu có 2 máy rồi thì đầu tư thêm không bao nhiêu tiền hếtX_X

pgasqlkt

Member

TÌnh hình là Card Raid đã về nhưng em chỉ cắm được có 2/6 HDD do không đủ dây nguồn SATA, Chủ Nhật này em sẽ bóc tem trong buổi OFF cùng ACE. Sau khi Server này đưa vào hoạt động chỉnh thức, em tin chắc sẽ cải thiện được tốc độ chép phim lâu nay của quán. Trân trọng cảm ơn ACE đã hết lòng góp ý, ủng hộ!
hí hí
server của em nè bác Phúc

mphuc

Member

Bửa trước thử 3d phân cực khá ok, còn đợi cái máy chiếu về nếu bác phúc muốn thì e giúp bác vụ này, tự làm thì giá siêuu rẻ, đắt tiền chủ yếu là cái máy chiếu thôi, nếu có 2 máy rồi thì đầu tư thêm không bao nhiêu tiền hếtX_X

EM có 3 máy luôn chứ, nhưng 3 loại khác nhau :(, sắp ới rình mua thêm 1 HD20 nwuax là OK Bác nhỉ! Thanks Bác nhiều, thành công 2 máy chiếu thì hú em với nhé!

hí hí
server của em nè bác Phúc

Khủng ghê, Bác lấy đâu ra nguồn mà cắm đến 9 cái HDD vậy? ? Nó có chịu nổi ko?

rockynguyen

Mai các Bác lên Số uống cafe nhé , em mang mâm thịt lên cúng ;))

olongphio

chắc hôm nào em phải ghé un cafe mới đc

ljonh3art

Active Member

hôm nào cái gì, cứ sáng chủ nhật hằng tuần ghé cafe Số là găp mặt anh em kèm theo đong vừng là được :D

bác hù thế ai dám đi :)
chúc mừng bác đã lên ultra

crazy

Lâu ngày nhớ Vợ.....chồng Bác Phúc dễ sợ hi hi hi

Bên trên