Cái gì đây ! (Cập nhật liên tục)

Thế Anh

Như các 4rum khác. Bao giờ cũng có 1 TOPIC giới thiệu những điều kỳ lạ mà khi lướt NET ta phát hiện ra. Mình cũng làm 1 TOPIC như vậy ở HD. Anh em cùng đóng góp nhé :)

Thế Anh

Ðề: Cái gì đây ! (Cập nhật liên tục)

Xin mở màn với vật này

http://www.harman.com.vn/?tt=PD&hdn_product_id=89&hdn_category=114

Giá:1,122,000,000 VNĐ

Trong kho: Còn hàng

Xem: 1913

Nhìn giá tí té khỏi ghế. Lưu ý đây là giá của 1 chiếc nhé. Ko phải là cả đôi đâu

Thế Anh

Ko phải đâu a. Bác vào trang Web của họ xem thì biết.

squallA

Member

search google thì thấy nói giá ko dưới 30,000$/đôi. Về VN tax kinh quá 8-}

nqk

tóm lại cái đó là cái gì thế ạ?
:D

Thế Anh

Nó là 1 cái loa. Speaker. Dùng để nghe. Và có giá là Một tỷ một trăm hai mươi hai triệu đồng (Ko biết có VAT 10% hay chưa nữa)

Thế Anh

Vật tiếp theo là 1 sản phẩm khá tinh xảo. Trông giống như vừa tháo từ 1 cái đồng hồ quả lắc ra vậy

Giá:204,000,000 VNĐ

Trong kho: Còn hàng

Xem: 1873

phuong

Member

trởi ui toàn hàng khủng không hà, một món của nó là mình có thể mua một dàn rồi

Thế Anh

Ko chỉ là 1 cái dàn. Còn mua luôn đc cả cái nhà lá trong cái Avatar của anh nữa đó.

duycom

Ban Quản Trị

Ối thật là khủng khiếp quá, chả biết nó nạm kim cương hay cái gì trong đó mà mắc vãi thế nhỉ.
=P~

kickball2006

Active Member

trời ơi, 3 món trên, mình xây được 1 cái nhà vô tư

007TTT

Member

3 món đó thôi làm ngôi nhà mơ ước là hết xảy :-bd:-bd:-bd

tieuthieugia

Well-Known Member

chất lượng k biết sao, chứ giá thì tí em chết nghẹt. Không biết các bác DIY quá ngang qua đây không nhỉ

Có ai biết gì về mấy thứ này giới thiệu chi tiết 1 chút cho mọi người biết vì sao mà nó mắc như quỷ thế ???

Hungblack

Member

Có ai biết gì về mấy thứ này giới thiệu chi tiết 1 chút cho mọi người biết vì sao mà nó mắc như quỷ thế ???

Về đôi loa JBL DD66000 Everest đầu tiên thì em nghĩ giá đó không nhầm đâu bác ạ! Đôi này đã có 1 bác ở ngoài này chơi rồi, nếu bác nhìn nó ngoài đời và bác là 1 Audiophile thì bác sẽ mê nó đấy! Hệ thống để đánh nó cũng có giá tiền tương đương có khi hơn giá đó.:eek::eek::eek:

fan2tech

Active Member

Ôi toàn là những món nằm mơ cũng khó thấy

Red Water

Em cập nhật giùm pác Thế Anh nha :

Không ít người chơi LCD hiện tại vẫn coi Sony X450A (với giá 249000K tại thị trường cho em 55") là một niềm mơ ước, một chuẩn mực của LCD hiện tại và hiển nhiên coi : cứ LCD thì Sony là nhất, điều đó làm ko ít các bác fan Sharp chạnh lòng (em đoán có bác Chip hehe). Vậy thì các những Sharpy fan hãy yên tâm vì Idol của chúng ta đã "trở lại và mạnh mẽ gấp trăm lần" :

Xin giới thiệu model Sharp LC-52XS1 với giá bán $16.999 tại thị trường Mỹ 8-x (tức gần 290 tr và 52 inches).

http://powersellernyc.com/product/v...-52-HD-1080p-Extremely-Thin-LCD-TV-23180.html

Một chút thông tin : FullHD (dĩ nhiên), LED panel, contrast ratio 1000000:1, extremely thin .....

Bên trên